ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

:.Party Animal.:
    R.I.P. Mitchell Adam Lucker
    กล่าวขอบคุณ
    1,322
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    Blog Entries
    1

Exclamation หลังจากเล่น Naruto Storm 3 แล้วรู้สึกยังไง?

เพื่อนๆรู้สึกยังไงบ้างครับ ผมไม่ค่อยโอเคกับมุมกล้องเท่าไหร่เลย แล้วก็ไอระบบคอมโบนิดหน่อย

แล้วก็ไอระบบเลือกเป้าหมายอีก ลำบากมาก!!

ยกตัวอย่าง : ต่อสู้ตอนจะจบที่สู้กับทุกหาง ต้องค่อยมาเลื่อนอันนี้ไม่เท่าไหร่ พอฆ่ามันตาย มันจะมีคัทซีนไปที่ตัวที่เราสู้กับมันเสร็จโดดหนี จังหวะคัทซีนเนี้ยละ พอกลับมาที่นารูโตะโดนคอมโบตาย

คนที่กำลังจะถึงฉากนี้หรือกำลังสู้ แนะนำให้เล่น Hero พอนะ เพราะว่าเล่น Hero ยังลำบากเลย

Legend นี้ยากเกิน เริ่มมาตอนแรก จะมีให้สู้ สามตัว พอสู้ตัวนึงชนะมันก็จะหนี แต่ไหนระหว่างนั้นมันจะรุมเรา *เล่นheroจะได้สู้แค่3ตัว หากเล่นlegend สู้หมดทุกตัว แถมเราต้องเก็บเลือดไปสู้ต่อด้วย!

ท่านอื่นที่เล่นแล้วคิดว่ายังไงครับ?
    สำหรับตัวผมติดตรงมุมกล้องเนี้ยละ ถ้าเล่นสู้กันเองปัญหาเลือกเป้าหมายก็ไม่มี.
    THIS IS SEMPITERNAL!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ส่วนตัวผมแล้วไม่ต่างจากภาคก่อนๆเท่าไหร่ อยากให้มีลูกเล่นใหม่ๆบ้าง มุมกล้องผมก็ว่าเป็นขัดๆตาผมเหมือนกัน ร่างสัตว์หางขี้โกงมาก +_+ โดยเฉพาะ 7 หาง หมั่นไส้มัน แต่ก็สนุกดี

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

NARUTO
    กล่าวขอบคุณ
    1,238
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    ผมเล่น legend ผ่านจบและ แทบตาย 5555 ยากมากกกก

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

O_O!
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    สนุกดีครับ ฉากสุดท้ายผมเล่นLegendแต่ใช้ไอเทมHeroนะ เลยสะบายเลย (เกมส์มีบัคด้วยแหละ พวกคุณเจอกันรึยัง )

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: