ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

CM_The News Game
    กล่าวขอบคุณ
    956
    ได้รับคำขอบคุณ: 26,650
    Blog Entries
    3

Battlefield 4 ปล่อยภาพทีเซอร์เกมเตรียมเปิดตัวในงาน GDC 2013 วันที่ 26 มีนาคม 2013 (Read 320 times)

Battlefield 4 ปล่อยภาพทีเซอร์เกมเตรียมเปิดตัวในงาน GDC 2013 วันที่ 26 มีนาคม 2013 (Read 320 times)

Battlefield 4 : ข้อมูลลายละเอียดข่าวลือเกี่ยวกับเกมสงครามที่สมจริงจนหลายคนยอมรับ
    กำหนดวางจำหน่าย ฤดูใบไม้ร่วงปี 2013 สำหรับเจ็นนี้ Xbox360 PS3 และ PC

Battlefield 3 Launch Trailer

EA ยืนยันการพัฒนาเกม Battlefield 4
    EA ยืนยันอย่างเป็นทางการเกี่ยวกับการพัฒนาเกม Battlefield 4 หลังจากมีข้อมูลหลุด Battlefield 4 beta สำหรับผู้ซื้อเกม Medal of Honor:
    Warfighter เมื่อปีที่แล้ว EA กล่าวอีกว่า Battlefield 4 beta จะใช้ได้ในช่วง ฤดูใบไม้ร่วงปี 2013
    โดยลายละเอียดต่างๆเกี่ยวกับตัวเกมจะพร้อมเปิดเผย
    ในภายหลัง ทั้งนี้ยังมีข้อมูลการสั่งซื้อเกม Battlefield 4 ผ่านหน้าเว็บของทาง EA หลุดออกมาเมื่อเดือนตุลาคมปีที่แล้วด้วย สำหรับเกม Battlefield 3
    วางจำหน่ายไปเมื่อเดือนตุลาคม 2011 สร้างกระแสเกม FPS และเสียงวิจารณ์ในแง่บวกอย่างล้นหลาม ภายในเดือนเดียวก็สามารถขายได้
    กว่า 12 ล้านชุด
    จึงไม่น่าแปลกใจถึงการพัฒนาภาคต่อหลังจากที่ประสบความสำเร็จอย่างสูง และทาง Battlefield 3's Premium ที่ผ่านมาก็สามารถ
    มีจำนวนสมาชิก 800,000 คนภายในเวลาเพียงแค่ 2 สัปดาห์

EA ตอบคำถามทำไมถึงเป็น Battlefield 4 แทนที่จะเป็น Bad Company 3
    Battlefield 4 เปิดตัวอย่างเป็นทางการ แต่ดูเหมือนว่าจะสวนทางกับสิ่งที่แฟนๆเรียกร้อง เพราะสิ่งที่เค้าต้องการคือ Bad Company 3
    ผมสามารถบอกคุณได้เลยว่ามันไม่ได้เกิดจากความลำเอียงในความรัก Battlefield ของ DICE ทุกๆคนที่ผมคุยด้วยต่างก็มีความภูมิใจและรักมันมาก
    แล้วอะไรที่คุณอยากเห็นสำหรับ Battlefield ในอนาคต (ซึ่งก็ยังไม่ตอบคำถามว่าทำไมถึงไม่พัฒนา Bad Company 3) ขอให้แฟนๆทุกคนวางใจ
    ได้เลยว่าอะไรก็ตามที่เกี่ยวกับ Battlefield จะเป็นสิ่งที่พิเศษสำหรับทุกๆคนและเรามีวิธีการที่จะทำมันให้สมบูรณ์แบบ

Ian Tornay ผู้จัดการฝ่ายประชาสัมพันธ์ Battlefield 3 ตอบคำถามด้วยคำถาม

Battlefield 4 ยังคงใช้รูปแบบสงครามสมัยใหม่ (Modern warfare)
    ผู้จัดการทั่วไปของสตูดิโอ DICE คุณ Karl Magnus Troedsson ยืนยันเกม Battlefield 4 ภาคใหม่ยังคงใช้รูปแบบสงครามสมัยใหม่ (Modern warfare)
    เค้ากล่าวในงานประชุม GDC ที่ยุโรปเกี่ยวกับสตูดิโอ การตอบสนองของแฟนๆ และข้อมูลจากการตลาดเป็นตัวชี้วัดต่อการตัดสินใจ
    มีหลายสิ่งที่สร้างแรงบันดางใจในการพัฒนาแฟรนไชส์ Battlefield ให้ก้าวต่อไปข้างหน้า แต่ทุกๆสิ่งต้องมาจากการตอบสนองของแฟนๆ
    จนถึงการวิจัยตลาด และแน่นอน สิ่งที่เราต้องการคือมันจะสร้างด้วยตัวมันเอง มันไม่ใช่เพียงสิ่งเดียว เขากล่าวและกล่าวต่อว่า เรายังคงต้องการ
    อยู่ในเจ็นนาเรชั่นนี้ เป็นรูปแบบสงครามสมัยใหม่ (Modern warfare) เรารู้สึกว่ามันเป็นที่ให้เราสามารถพัฒนาเกมให้ก้าวไปอีกขั้นของซีรีย์
    Battlefield 4 จะสามารถยืนอยู่ ณ ที่ตรงนี้และประสบความสำเร็จเหมือน Battlefield 3

EA ไม่ต้องการให้ DICE เป็นโรงงานสำหรับการผลิตเกม Battlefield
    ตามที่รองประธาน EA ฝ่ายเกมคุณ Patrick Soderlund ให้สัมภาษณ์กับทาง OXM (นิตยสาร Xbox) เกี่ยวกับโปรเจ็ตก์เกมที่ไม่ใช่ Battlefield
    กำลังอยู่ในระหว่างการพัฒนาที่สตูดิโอประเทศสวีเดน มันยากที่จะตอบว่าเป็นเกม Mirror's Edge ภาคใหม่หรือไม่ ในขณะที่ แฟรนไชส์ Battlefield
    ก็ถูกกำหนดการพัฒนาอย่างต่อเนื่องในสตูดิโอของ DICE อดีตบอสใหญ่ของ DICE คุณ Patrick Soderlund กล่าวว่า มันมีหลายอย่างขึ้นอยู่กับมัน
    บางทีอาจใช่หรือไม่ใช่ก็ได้ แต่มันยังคงมีความสำคัญกับเรา เรามีพนักงานทำงานใน DICE กว่า 300 คนในสตูดิโอที่สตอกโฮล์ม ซึ่งคนทั้งหมดนั้น
    ไม่ได้ทำงานพัฒนาเกม Battlefield ที่เป็นแบบนั้นเพราะเราจงใจ เราไม่อยากให้ DICE เป็นโรงงานสำหรับการผลิตเกม Battlefield

BF : Battlefield 4 or Bad Company 3

Call of Duty 2013: The Next COD Game! (Modern Warfare 4 on Xbox 720 PS4 MW4 Release Date News Info)

Battlefield 4 วางจำหน่ายก่อนเดือนมีนาคม 2014 ยืนยันสำหรับเครื่องเกมเจ็นนาเรชั่นใหม่
    เกมใหม่สำหรับเจ็นนาเรชั่นหน้าของ EA เป็นอะไรที่สั้นๆแต่น่าพิศวง เป็นคำบอกใบ้จาก Frank Gibeau ประธานบริษัท EA
    จากบล็อกล่าสุดของเค้า กล่าวว่าการปลดพนักงานของบริษัทที่ผ่านมาเป็นผลมาจากการเปลี่ยนแปลงซอร์ฟแวร์เกมไปสู่เจ็นนาเรชั่นใหม่
    Gibeau ได้กล่าวถึงความตื่นเต้นที่กำลังจะเกิดขึ้นกับวงการเกม โดยเฉพาะอย่างยิ่ง Battlefield 4

สำหรับทีมครีเอทีปของ EA แล้ว การเปลี่ยนแปลงที่กำลังจะเกิดขึ้นนี้เป็นสิ่งที่น่าประหลาดใจอย่างมาก Gibeau เขียนในบล็อกของเค้า
    เค้ากล่าวต่อว่า เราได้ลงทุนกับการสร้างสรรค์นวัตกรรมใหม่ๆมาเป็นเดือน ในงาน Meeting กับทางบริษัท GameStop เมื่อสัปดาห์ก่อน
    เราได้ให้ผู้จัดการร้าน GameStop กว่า 500 คนแอบดูเกม Battlefield 4 เกมได้รับเสียงปรบมืออย่างล้นหลามและแฟนๆของเรากว่าพันคน
    ก็มีความสนใจกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น ขณะเดียวกันคุณ Frank Gibeau ก็ยืนยันว่าทาง DICE ยังคงรับหน้าที่สำหรับการพัฒนาเช่นเดิม

ก่อนหน้านี้มีข่าวรายงานว่า Battlefield 4 จะเปิดตัวภายใน 90 วัน ซึ่งน่าจะเป็นช่วง ท้ายเดือนเมษายนหรือต้นพฤษภาคมนี้
    Battlefield 4 กำหนดวางจำหน่ายบนเครื่องเจ็นใหม่ ยืนยันการวางจำหน่ายก่อนเดือนมีนาคม 2014

BATTLEFIELD 4- BETA Teaser Leaked ! - (BF4 Official Confirmed)

Battlefield 4 teaser trailer HD

http://www.youtube.com/

Battlefield 4

Battlefield 4 ปล่อยภาพทีเซอร์เตรียมเปิดตัวในงาน GDC 2013 วันที่ 26 มีนาคม 2013

EA ปล่อยภาพทีเซอร์ Battlefield 4 เตรียมเปิดตัวในงาน GDC 2013 วันที่ 26 มีนาคม 2013
    โดยภาพดังกล่าวมีข้อความว่า Save the date พร้อมกับโฆษณางานอีเว้นต์ในวันที่ 26 มีนาคม 2013
    ซึ่งคาดว่าน่าจะเป็นช่วงงานประชุมนักพัฒนาเกม GDC 2013 ที่จะมีขึ้นในช่วงปลายเดือนมีนาคมนี้

ทั้งนี้ทาง EA ยังได้ส่งภาพมายัง IGN ด้วย
    โดยภาพที่ส่งมามีลักษณะคล้ายกับเกม Battlefield 3 ซึ่งคงเป็นภาพสำหรับ Battlefield 4 แน่นอน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย momaykissxsis : 11th March 2013 เมื่อ 03:03

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    288
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    ชักตื่นเต้นละอยากเห็นแล้วสิ

อีกข่าวนึงเลยที่รอก็ Call of Duty เนียแหละ !!!!

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    5
    ผมได้ ยินแว่วๆ มาว่าจะพร้อมกับ battlefield bad company 3 อะ

Battlefield 4 ภาพอาจจะคล้ายกับ medal of honor warfighter ก็ได้เขาลือกัน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tenmza0 : 11th March 2013 เมื่อ 02:21

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 818
    ไหนอ่ะครับภาพ teaser
    SoShi & Sone Are Together Forever

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    บ๊ะ 3ยังเล่นไม่ครบเลย

★ Can't Hold Us 'Z ★
    กล่าวขอบคุณ
    2,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,457
    เตรียมอัพคอมใหม่

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tenmza0 อ่านกระทู้
    ผมได้ ยินแว่วๆ มาว่าจะพร้อมกับ battlefield bad company 3 อะ

Battlefield 4 ภาพอาจจะคล้ายกับ medal of honor warfighter ก็ได้เขาลือกัน

ถ้าคล้ายคงดี เพราะตอนนี้คอมพิการมากๆ -_-

กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,081
    สงคราม สมัยใหม่ งี้ดิ ถ้าเป็นเรื่องเกี่ยวสงครามอนาคต ละอดเล่นกันเลย
    PC---I5-4590/asrock H97M Pro4/RAM 16 GB/GTX 1060 3GB OC/HDD 1 TB/SSD 120 GB/Rx-630W
    NB---i3-5005U/RAM 8GB/920M 2GB/HDD 500 GB

กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    BF4 ที่ผมหวัง คือรูปแบบของสงครามที่เป็นแผนการ กันมากขึ้น เพราะ ปัจจุบัน BF3 มันยังเหมือนกับเป็นเกม ที่ภาพสมจริง แค่ถล่มตึกลามบ้านช่องได้ และมียานพหานะขับ (คุณว่ามันน่าเบื่อไหมละที่มีไอพี่เทพคนนึง****ขับเจ็ทไล่ยังตายเรียบหมดขึ้นรถถังยังไม่ทันขับไปยิงใคร) ยังดีที่มีโหมด rush ที่ผมชอบเล่นสุดละ.
    ถ้าสิ่งที่ผมฝันเป็นจริง BF4 ผมหาข้อมูลมันบอก support body and voice control for this commander system <<<< สิ่งนี้ผมตีความได้ว่า ตัวเกม อาจจะมีกราฟสูงนิดหน่อย highlight ของมันที่แตกต่างไปจากเกมทั่วไปคือ แผนการ ที่สามารถสั่งการด้วยเสียง และเน้นการเล่นเป็นทีมกันมากขึ้น feel ที่ได้คือ เหมือนเราอยู่ในหนังสงคราม soundtrack ที่สื่อสารกันเองได้นั้นเอง ก็นะก็ดูกันไป >.<

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

นานๆเข้าที
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,121
    MOH Fight ที่ซื้อ Delux ไปช่วงพรี หวังว่าได้เล่น beta นะ //กำ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    ไม่เห็นมี ของBF4 เลย มีแต่ BF3 ที่เกรียนเอามาตัดต่อแล้วบอกเป็น BF4 ทั่งนั้น

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

มี2บ้านก็วันเว้นวัน
    กล่าวขอบคุณ
    435
    ได้รับคำขอบคุณ: 461
    คงจัเป็นเกมแรกที่ผมจะจัดแท้ครับ หลังจากเถื่อนมานาน12ปี
    CPU I7 3770K OC 4.5 GHz GTX680 SLI OC 1109GHz RAM 8GB ASUS Z77P8L

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

わたしは ももたろうです。
    หน้าคอมพิวเตอร์ =w=
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ allenkheel อ่านกระทู้
    BF4 ที่ผมหวัง คือรูปแบบของสงครามที่เป็นแผนการ กันมากขึ้น เพราะ ปัจจุบัน BF3 มันยังเหมือนกับเป็นเกม ที่ภาพสมจริง แค่ถล่มตึกลามบ้านช่องได้ และมียานพหานะขับ (คุณว่ามันน่าเบื่อไหมละที่มีไอพี่เทพคนนึง****ขับเจ็ทไล่ยังตายเรียบหมดขึ้นรถถังยังไม่ทันขับไปยิงใคร) ยังดีที่มีโหมด rush ที่ผมชอบเล่นสุดละ.
    ถ้าสิ่งที่ผมฝันเป็นจริง BF4 ผมหาข้อมูลมันบอก support body and voice control for this commander system <<<< สิ่งนี้ผมตีความได้ว่า ตัวเกม อาจจะมีกราฟสูงนิดหน่อย highlight ของมันที่แตกต่างไปจากเกมทั่วไปคือ แผนการ ที่สามารถสั่งการด้วยเสียง และเน้นการเล่นเป็นทีมกันมากขึ้น feel ที่ได้คือ เหมือนเราอยู่ในหนังสงคราม soundtrack ที่สื่อสารกันเองได้นั้นเอง ก็นะก็ดูกันไป >.<
    ใช่ครับ คือมันจะให้ฟิลแบบสงคราม แต่คนละแบบกับ arma ครับ

We're scalpel, not a sword. Nobody has to be a hero.

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    BF4 จะทำให้คอมเรากากแค่ใหนนะ ฮาาา

-* BeaMZaMaSTeR *-
    แก่งคอย สระบุรี
    กล่าวขอบคุณ
    1,203
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,890
    2
    เก็บตังอัพคอม กับจัดแท้แล้วสิ 555+ ภาค 3 ยังมันส์ขนาดนี้

Feel Lonely
    กล่าวขอบคุณ
    547
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ไม่เป็นอะไรครับ จะBF'BFBCผมก็เล่นทั้งหมดแหละครับ ซื้อมาทุกภาค แหม่ๆ
    Amagami SS+ !! Love Tsukasa Ayatsuji !!

Nobody's Perfect
    กล่าวขอบคุณ
    1,618
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,067
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ allenkheel อ่านกระทู้
    bf4 เขาคงพัฒนาให้มันบู้เรื่อยๆและ ไม่น่าจะเปลี่ยนเป็นแนวสมจริงหรอกเพราะหลายๆคนก็ชอบแนวบู้มากกว่า แต่ถ้านายอยากเล่น นายก็รอ Arma 3 เลยน่าจะตรงที่สุดแล้ว ภาพสวย ระบบสมจริง

++ฮู้ ฮ่า++
    กล่าวขอบคุณ
    1,828
    ได้รับคำขอบคุณ: 910
    ถ้าเป็นแบบนั้นมันก็ไม่ใช่ Battlefield แล้วครับเกมส์นี้มันเน้นล้างผลานกันตั้งแต่ภาคก่อนๆแล้ว แต่ถ้าจะเล่นเป็นแผนๆไปก็ได้ครับแต่ใจมันอยากบู้
    ID Origin : DOUBLE-U-TH --- ID Steam : DOUBLE U

นักแปลอนิเมะ
    ค่ายอนิเมะ Akiraz-FS
    กล่าวขอบคุณ
    1,504
    ได้รับคำขอบคุณ: 757
    อ่ะ ฮ่าๆๆ... ภาคก่อนๆยังเป็นแบบเลือกสรภูมิแล้วยิงชิงธงอยู่เลย หลังๆมาก็เป็นแบบเนื้อเรื่องล่ะ

ก็นะ... ทิ้งสิ่งเก่าต้อนรับสิ่งใหม่ดูท่าจะรุ่งกว่า..

ป.ล. จะเอาให้คอมตูข้าระเบิดเลยไหมครับ?

Translator ประจำค่าย Akiraz-FS

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    คอมผมภาค 3 ยังรับไม่ไหวเลยภาค 4 จะไหวไหมเนี่ย oh god

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tenmza0 อ่านกระทู้

ถ้าคล้ายกับ MHW หมายความว่าคุณภาพลดลง

Silent
    กล่าวขอบคุณ
    3,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,882
    ผมคงไม่ต้องอัพคอมล้ะ ซื้อใหม่เลยดีกว่า

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pote=36=west อ่านกระทู้
    ถ้าเป็นแบบนั้นมันก็ไม่ใช่ Battlefield แล้วครับเกมส์นี้มันเน้นล้างผลานกันตั้งแต่ภาคก่อนๆแล้ว แต่ถ้าจะเล่นเป็นแผนๆไปก็ได้ครับแต่ใจมันอยากบู้
    ผิดแล้วหล่ะครับ ทั้ง BF2 BF2142 ก็เน้นการวางแผนและทีมเวิร์คทั้งนั้น ตั้งแต่ BFBC2 นี่แหละ ทำให้ซีรีย์นี้ ละเลยการเล่นเป็นทีมและหันไปโซโล่เดี่ยวแอคชั่นบู๊กันมากขึ้น

โดยเอาระบบ CMD ออก ลดจำนวนหมู่เหลือ 4คน และการที่มีหมู่ไม่ได้ช่วยให้เล่นเป็นทีมได้เลย (แรงจูงใจให้เล่นเป็นหมู่ก็ไม่มี)

ระบบ VOIP ก็เอาออกไปต้องไปจอยกันข้างนอก ซึ่งห่วยแตกมากคนแปลกหน้ามาเจอกันในหมู่สื่อสารกันไม่ได้ต้องพิมพ์เอาอย่างเดียวๆ

ทั้งๆที่เมื่อก่อน VOIP ผ่านหมู่ได้โดยตรงๆ ยังพอสื่อสารกันง่ายกว่านี้

อีกทั้งระบบที่ควรจะใส่มาตั้งนานแล้วไม่ทำกันซักทีนั่นก็คือ Direct Communicate ที่อยู่ใกล้ๆกันสามารถคุยกันได้ ก็ไม่ใส่มาซักที

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ThE lEGEND END!
    -[: @ RAYONGWITTAYAKOM :]-
    กล่าวขอบคุณ
    242
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,421
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cartzil อ่านกระทู้
    ผิดแล้วหล่ะครับ ทั้ง BF2 BF2142 ก็เน้นการวางแผนและทีมเวิร์คทั้งนั้น ตั้งแต่ BFBC2 นี่แหละ ทำให้ซีรีย์นี้ ละเลยการเล่นเป็นทีมและหันไปโซโล่เดี่ยวแอคชั่นบู๊กันมากขึ้น

โดยเอาระบบ CMD ออก ลดจำนวนหมู่เหลือ 4คน และการที่มีหมู่ไม่ได้ช่วยให้เล่นเป็นทีมได้เลย (แรงจูงใจให้เล่นเป็นหมู่ก็ไม่มี)

ระบบ VOIP ก็เอาออกไปต้องไปจอยกันข้างนอก ซึ่งห่วยแตกมากคนแปลกหน้ามาเจอกันในหมู่สื่อสารกันไม่ได้ต้องพิมพ์เอาอย่างเดียวๆ

ทั้งๆที่เมื่อก่อน VOIP ผ่านหมู่ได้โดยตรงๆ ยังพอสื่อสารกันง่ายกว่านี้

อีกทั้งระบบที่ควรจะใส่มาตั้งนานแล้วไม่ทำกันซักทีนั่นก็คือ Direct Communicate ที่อยู่ใกล้ๆกันสามารถคุยกันได้ ก็ไม่ใส่มาซักที
    อาจจะได้เห็นใน BF4 เห็นมีข่าวลือ หนาหูกันบ่อยๆ
    แต่ที่รู้ๆ อย่าไปเชื่อคลิปที่มีชื่อ BATTLEFIELD 4 เพราะมัน FAKE 100000000000% ภาพ BATTLEFIELD 4 จริงๆก็คงมีแค่บัตรเชิญของ IGN

30. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Youkoso! Hitori Bocchi
    กล่าวขอบคุณ
    16,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 423
    Teaser หรืออะไรก็ตามของ BF4 มีแต่ Fanmade ทั้งนั้นเลยครับ โดยเฉพาะ

BATTLEFIELD 4- BETA Teaser Leaked ! - (BF4 Official Confirmed) < มัน Official ตรงไหนนะ ผมว่าในฉากมีแต่ของ BF3 Fanmade ชัว ๆ

32. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: