ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    151
    ได้รับคำขอบคุณ: 88

การปลดล๊อดปืน BF3

ปลดลอคปืนนี่นานไหมครับ ผมเล่น สไน sks มันยิงไม่ค่อยตาย อยากปลดลอคปืนไวไว ใครมีวิธีบ้างครับ

นักแปลอนิเมะ
    ค่ายอนิเมะ Akiraz-FS
    กล่าวขอบคุณ
    1,504
    ได้รับคำขอบคุณ: 757
    ก็ต้องอดทนเล่นเก็บยศเก็บป้ายชื่อไปเรื้อยๆอ่ะนะครับ จะได้เก่งไปในตัวอ่ะนะ

Translator ประจำค่าย Akiraz-FS

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    สายสไนต้องฝึกอย่างเดียวครับ ฝึกๆๆ ไม่ต้องหวังว่า L96 JNG-90 M98B จะนัดเดียวตายนะ ไม่เลย ต้องยิงหัวอย่างเดียว

ช่วงแรกๆอาจจะท้อ แต่พอเล่นสไนเป็น จะรู้ความสนุกของสไนเอง

ส่วนตัว ผมเล่น M98B เห็นใครหลายๆคนบอก L96 ดี ผมว่ามันเบาไป กระสุนวิ่งช้าไปนิดนึงด้วย ไม่ถนัด......

-=::_GreaN_::=-
    กล่าวขอบคุณ
    891
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,709
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kitca789 อ่านกระทู้
    สายสไนต้องฝึกอย่างเดียวครับ ฝึกๆๆ ไม่ต้องหวังว่า L96 JNG-90 M98B จะนัดเดียวตายนะ ไม่เลย ต้องยิงหัวอย่างเดียว

ช่วงแรกๆอาจจะท้อ แต่พอเล่นสไนเป็น จะรู้ความสนุกของสไนเอง

ส่วนตัว ผมเล่น M98B เห็นใครหลายๆคนบอก L96 ดี ผมว่ามันเบาไป กระสุนวิ่งช้าไปนิดนึงด้วย ไม่ถนัด......
    โดยส่วนตัวผมว่า L96 ดีนะครับ มันมีจังหวะของมันอ่ะครับช่วงโยกมันจะตกลงพอดีกับหัวคนแล้วก็กดยิงเลย (งงใช่ไหม) ??

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    ทำไมชอบสไนกันจัง ลูกผู้ชายมันต้องบู๊เซ่
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

ชอบเกรียนเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,313
    ได้รับคำขอบคุณ: 223
    ผมสาย JNG-90 ถ้ายิงไกล ถ้ายิงรัว M417 555+

ถ้าอยากเล่นสายสไนยิงรัวๆผมแนะนำ M417 ครับนิ่งกว่า SKS เยอะมาก SKS แรงถีบมันเยอะ ยิงยาก

M417 แรงถีบน้อยกว่า ผมชอบเอาไปสอยพวกสไนชัก ถ้าดู Stat ผมผมใช้ M417 เยอะสุดละ

ผมว่า M417 เป็นสไนยิงรัวที่ดีที่สุดละ

ปล.ผมชื่อ ZzzSleep นะครับ รอผมเบื่อ Sim city ก่อนแล้วเจอกัน 55+

กล่าวขอบคุณ
    2,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,314
    JNG-90 กับ M417 เป็น2ปืนโปรดสำหรับผมเลยเวลาเล่นสายสไน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เล่นสไนใหม่ๆแต่ไม่ค่อยแม่น ตอนแรกอย่ายิงที่หัวครับ ซุ่มแล้วยิงที่ตัวไปก่อนก็ได้ ไม่ต้องซุ่มไกลเว่อ ซุ่มซัก100เมตรก่อนแรกๆ ถ้ากลัวโดนมีดข้างหลังก็ใช้T-UGS ยิงตัวจนชินแล้ว ค่อเลื่อนขึ้นไปยิงที่หัว พอมั่นใจแล้วใช้ปืนBOLT action แล้วค่อยๆเพิ่มระยะ กับใช้กล้องX12 เรื่องหาที่ซุ่ม บอกไม่ได้ ต้องหาเอาเอง ส่วนปืนไหนแรง... สายสไน ถ้าโดนหัว ก็ตายหมดทุกรายแหละครับ เพียงแต่กระสุนมันตกไม่เท่ากัน(รักกระบอกไหนก็ใช้กระบอกนั้น) ผมก็ไม่ค่อยเก่งหรอก พอยิงได้

กล่าวขอบคุณ
    151
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    ผมเก่งสไนแต่ BFBC2 อะครับมันยิงง่ายมาก พอมาจับ BF3 พระเจ้า ขอหยาบหน่อย ยากสาดดดดด
    ผมเหนบางคนยิงๆไปก้ตายอย่างกับมี aimbot BF3 มันมี แฮก ปะครับ ถ้ามีคงแย่มาก