ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072

Arrow [PC-GAME] ASSASSIN'S CREED II (REPACK|ENG|2009|3.33GB) ONE2UP DIRECTLINK

ASSASSIN'S CREED II

VIDEO BY YOUTUBE

รายละเอียด , เนื้อเรื่อง

Genre: Action
    Developed: Ubisoft Montreal
    Published: Ubisoft
    Release Date: United States: October 4, 2010

สำหรับเกม Assassin’s Creed II นั้นจะเป็นภาคต่อจาก Assassin’s Creed ภาคเเรกโดยเราจะรับบทเป็น Desmond Miles
    บรรพบุรุษของนักลอบสังหารชื่อดังในอดีต ที่ถูกจับตัวเป็นนักโทษโดยกลุ่ม Templar (อัศวิน เทมพลาร์) ยุคปัจจุบันมาเป็นหนูทด
    ลองในการค้นหาต่ำเเหน่งของสมบัติ “Piece of Eden”
    โดยเนื้อเรื่องของเกม Assassin’s Creed II จะต่อจากเนื้อเรื่องที่ภาคเเรกได้ทิ้งเอาไว้ทันที โดยภาคนี้ผู้เล่นจะได้เข้าไปสู่โลก
    ในอดีต ณ ประเทศอิตาลีปี ค.ศ. 1476 ที่ถูกสร้างขึ้นโดย “Animus 2.0″ ซึ่งพระเอกภาคนี้ที่เราจะได้รับบทเป็นมีชื่อว่าEzio Auditore da Firenze
    เด็กหนุ่มไร้เดียงสาอายุ 17 ที่กำลังจะถูกฝึกให้เป็นนักลอบสังหารมืออาชีพหลังจากที่ครอบครัวเขาถูกประหารประจานสาธารณะชนด้วยข้อกล่าวหาไม่เป็นธรรม
    • Minimum System Requirements
    • Processor: 1.8 GHz Intel Core2 Duo or 2.4 GHz AMD Athlon 64 X2 (2.6 GHz Intel Core 2 Duo E6700 or AMD Athlon 64 X2 6000+ or higher recommended)
    • Memory: 1.5 GB Windows XP / 2 GB Windows Vista, Windows 7 (2 GB / 4 GB recommended)
    • Video Card: 256 MB DirectX 9.0c–compliant card with Shader Model 3.0 or higher (512 MB recommended) (see supported list*)
    • Sound Card: DirectX 9.0c–compliant sound card (5.1 sound card recommended)
    • DirectX: DirectX 9.0c
    • Hard Drive Space: 8 GB

วิธีการติดตั้งเกมส์
    1. โหลดไฟล์ให้ครบ 4 ไฟล์
    2. แตกไฟล์ใส่พาสเวิร์ด
    3. ลงเกมส์ตามปกติ
    4. เข้าเล่นที่หน้าเดสก์ท็อป

กด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ
    ไฟล์ทุกไฟล์มี Recovery Record 5 % นะครับสามารถซ่อมไฟล์ได้โดยการกด >ALT+R< นะครับ

DOWNLOAD

ควรเปลี่ยนชื่อไฟล์ด้วยนะครับเพื่อง่ายต่อการแตกไฟล์
    ตัวอย่าง Part01,Part02,Part03 เป็นต้น

Part 01 : Part 02 : Part 03 : Part 04

www.sharegameclub.blogspot.com

ติดตามผลงาน,เยี่ยมชม

MY CENTER GAME

FACEBOOK

Sharegameclub.blogspot.com

คำยืนยันจากผู้ดาวน์โหลด

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kongzaza อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ เล่นได้ครับผม 100%
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bizboyz อ่านกระทู้
    เล่นได้ ขี้เกียจทำภาพ จะเล่นต่อขอโทษนะครับ แต่เล่นได้จริงๆ ลงง่ายมาก
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lonely_Knight อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ ยังโหลดได้เล่นได้อยู่ครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PreciousTar : 1st July 2013 เมื่อ 09:48

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    478
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    ขอบคุณครับกำลังอยากเล่นย้อนความหลัง Ezio ก่อนหน่อย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอพาสด้วยครับ ? ลิ้งนั้นเข้าไม่ได้อ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panza026za อ่านกระทู้
    ขอพาสด้วยครับ ? ลิ้งนั้นเข้าไม่ได้อ่ะครับ
    www.sharegameclub.blogspot.com นี่พาสนะครับ ควรพิมพ์เอา ไม่มี http นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    มัน error ขณะติดตั้งครับ
    [IMG][/IMG]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Armorz Gamer : 22nd March 2013 เมื่อ 13:21

กล่าวขอบคุณ
    6,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    Blog Entries
    2
    ขอบคุณมากครับ เล่นได้ครับผม 100%

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    Blog Entries
    1
    เล่นได้ ขี้เกียจทำภาพ จะเล่นต่อขอโทษนะครับ แต่เล่นได้จริงๆ ลงง่ายมาก

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    เป็นกำลังใจให้ครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบใจจร้า จะลองดุ นะ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณครับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    ขอบคุณครับ ยังโหลดได้เล่นได้อยู่ครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kongzaza อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bizboyz อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lonely_Knight อ่านกระทู้
    ขอบคุณสำหรับคำยืนยันนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอ พาท 4 ครับ ขอบคุนครับๆ

กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    เล่นได้ 100% ขอบคุณครับ

Tags for this Thread