ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Dark Man
    กล่าวขอบคุณ
    557
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,485

The Walking Dead Season 3 Episode 13 ดูแล้วมาคุยกัน (ระวังสปอยล์นะครับ)

แหม่ท่านผู้ว่าคุยข้อตกลงซะดิบดีสุดท้ายจะตลบหลังริคซะงั้นแต่พี่ริคเราก็รู้ว่าท่านผู้ว่าคิดอะไรและเตรียมรับมือแต่ก็ลังเลอยู่หน่อยๆว่าถ้าส่งตัวมิชอนไปแล้วผู้ว่าจะรักษาคำพูด
    แต่ก็ยังไงก็จะเข้าสู่สงครามกันแล้วหวังว่าคงจะตายกันไม่มากนะ
    joker123
    Tonyhero Store Steam Seller

I'm your Sword
    กล่าวขอบคุณ
    932
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    ผมละอยากให้คนที่ไปคุยกับแดริล และก็ ไอที่ปรึกษาของผู้ว่า หักหลังไอผู้ว่าจังเลย
    เห็นคุยกันเหมือนจะถูกคอกันดีอยู่นะ
    "If the world don't have any villains, so the world don't have any heroes"

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    2,192
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,144
    เพิ่งมาติดตามครับ อยากรู้ว่า แต่ละ SS มีกี่ตอนครับหรือว่ามันไม่เท่ากันแต่ละ SS

ปล. ดูรวดเดียวเกือบสามSS เล่นเอาหลับฝันถึงzombieเลยครับ

I'm your Sword
    กล่าวขอบคุณ
    932
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SinSu อ่านกระทู้
    เพิ่งมาติดตามครับ อยากรู้ว่า แต่ละ SS มีกี่ตอนครับหรือว่ามันไม่เท่ากันแต่ละ SS

ปล. ดูรวดเดียวเกือบสามSS เล่นเอาหลับฝันถึงzombieเลยครับ
    ผมไม่แน่ใจเหมือนกันนะครับ
    แต่ผมจำได้ว่า มันไม่เท่ากันอะ
    "If the world don't have any villains, so the world don't have any heroes"

Dark Man
    กล่าวขอบคุณ
    557
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ biohazardboy อ่านกระทู้
    ผมละอยากให้คนที่ไปคุยกับแดริล และก็ ไอที่ปรึกษาของผู้ว่า หักหลังไอผู้ว่าจังเลย
    เห็นคุยกันเหมือนจะถูกคอกันดีอยู่นะ
    ตอนหน้าครับจากตัวอย่างแล้วเหมือนเจ้าแว่นจะไม่ค่อยชอบแผนผู้ว่าอาจจะบอกแอนเดรีย

本間 芽衣子
    กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    ใครจะยังไงไม่สน EP นี้ เบทยิงปืนขู่ด้วย อย่างน่ารักอ่ะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 324
    ตอนนี้มีโปรเเกรมถึง EP.16 ครับ เเต่ไม่รู้ว่าจะเพิ่มมาอีกไหม
    ::>>Maliken Lord of LifeSoilder<<::

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    คือ ถ้าเนื้อเรื่องมันตรงกับภาค comic นะ ผู้ว่าจะโดนลูกน้องหักหลังนั้นแหละ ถูกแล้ว

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    2,192
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,144
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mooshirogane อ่านกระทู้
    คือ ถ้าเนื้อเรื่องมันตรงกับภาค comic นะ ผู้ว่าจะโดนลูกน้องหักหลังนั้นแหละ ถูกแล้ว
    จบกัน........

Last of Us.
    กล่าวขอบคุณ
    8,017
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,729
    ถึงเวลาสนุกแล้วสิ
    JETGACK

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    พวกนายดูกันหรอเราอ่านคอมมิคอะเนื้อเรื่องน่าจะแตกต่างอยู่บ้างนะ

แล้วอยากบอกว่าเราอ่านเลยพวกนายไปแล้วอะ (น่าจะละมั้งนะ)

เพราะว่า....ในคอมมิกนั้น ผู้ว่าก็ต้องตายไปแล้วอะ (แต่เรายังอ่านไม่ถึงมันกำลังยิงกันอยู่ -..-)

แต่ก็ไม่รู้เราเลยหรือยังไงเพราะในคอมมิกกับในหนังมันแตกต่างกันอยู่แล้วก็ไม่เคยดูเป็นหนังด้วยซิ น่ากลัว Y_Y
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tff007 : 13th March 2013 เมื่อ 03:52

DotA2
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 631
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tff007 อ่านกระทู้
    พวกนายดูกันหรอเราอ่านคอมมิคอะเนื้อเรื่องน่าจะแตกต่างอยู่บ้างนะ

แล้วอยากบอกว่าเราอ่านเลยพวกนายไปแล้วอะ (น่าจะละมั้งนะ)

เพราะว่า....ในคอมมิกนั้น ผู้ว่าก็ต้องตายไปแล้วอะ (แต่เรายังอ่านไม่ถึงมันกำลังยิงกันอยู่ -..-)

แต่ก็ไม่รู้เราเลยหรือยังไงเพราะในคอมมิกกับในหนังมันแตกต่างกันอยู่แล้วก็ไม่เคยดูเป็นหนังด้วยซิ น่ากลัว Y_Y
    ห่างจาก ซีรี่ย์มากเลยอะครับใน comic ใน comic มัน ถึง ตอนที่ 107 และ
    i7-4790K@4.7GHz|SABERTOOTH Z97 MARK S|EVGA GTX970 SC 4G D5|G.SKILL RIPJAWS 16XM/160|Corsair AX 860i|PLEXTOR 256GB M.2 M6E

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wAkie อ่านกระทู้
    ห่างจาก ซีรี่ย์มากเลยอะครับใน comic ใน comic มัน ถึง ตอนที่ 107 และ

ดาร์กมากด้วย U_U

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    ชอบ Martinez คนที่คุยกับ Daryl รู้สึกเหมือนจะเป็นคนดีนะ แต่ติดเหมือนอวดเก่งไปหน่อย ส่วน Milton น่าจะหักหลังผู้ว่าจริง ๆ ล่ะครับ

Captain Teemo, On Duty!
    กล่าวขอบคุณ
    171
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    ผมดูตัวอย่างผมว่า มันต้องมีการหักหลังผู้ว่าแน่ๆ
    ใน ตย. เห็นผู้ว่าโดนไฟคลอกน่าจะตาย

กล่าวขอบคุณ
    1,092
    ได้รับคำขอบคุณ: 771

....
    ...
    .
    อ้าว เวร ผิดเรื่อง ฮ่าๆๆ

Dark Man
    กล่าวขอบคุณ
    557
    ผมล่ะอยากให้ผู้ว่าโดนแบบในคอมมิคเหลือเกิน