ขอโปรแกรมที่ทำงานคล้ายๆกับ hotspot shield ครับ คือว่าเน็ตที่หอผมมันบล๊อกการทำงานบางอย่าง จึงทำให้ไม่สามารถรัน Hack Shield Pro ของเกมส์ Maple Story ได้ ทำให้ไม่สามารถเล่นเกมส์ได้ หรือว่าใครมีวิธีแก้ก็ช่วยด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ปล. Hotspot Shield การทำงานของมันจริงๆผมไม่รู้หรอกนะครับว่ามันเอาไว้ทำอะไร แต่มันสามารถเล่นเกมส์ที่โดนบล๊อกได้ แล้วสามารถเล่นเกมส์ของต่างประเทศได้โดยที่ ping ไม่สูงมากแต่ว่าเล่นเกมส์ออนไลน์ในไทยมันแลคมาก