ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364

หลังเกมโกงตาย บาร์ซ่า-มิลาน (เอามั้ง)

ใครจะไปเชื่อว่า บาร์ซ่าจะโกงความตายพลิกนรกท้าสวรรค์ อย่างกะ Kratos ก็ไม่ปาน เล่นต่างจากนัดแรกสุดๆ
    ต้องชมว่า เมสซี่ โชว์เร็วมาก ตั้งแต่ 5 นาที แถมยิงลูกยากโชว์อีก แล้วก็ลูกบีย่า ที่เพิ่มความมั่นใจมากขึ้นให้กับ
    ตัวเอง ผมก็ไม่ได้ซ้ำเติมอะไร มิลาน นะ นัดนี้จริงๆ มิลานไม่มีดวง+กับอุดนานไป แล้วนัดนี้บาร์ซ่า มิคาเซ่ใส่มิลาน
    ตลอดทั้งเกม แล้วกองหลังมิลานก็ปล่อยให้ เมสซี่ เล่นบ่อยมากแล้วยัง ชาบี+อิเนียสต้าอีก แต่ถ้าแลกก็โดนสวน
    บาร์ซ่าสวนเร็วเหมือนสมัยเป็ปคุมใหม่ๆ เลย เหนือสิ่งอื่นใด นัดนี้พิสูจน์แล้วว่า รูร่าเจ๋งจริงเหมือนกัน ไม่แพ้เป็ป
    ตีโต้ เลย แต่ต้องพิสูจน์อีกในรอบ 8 ทีม อีก ถ้ายังไม่กลับมาจากการรักษาโรคมะเร็งที่อเมริกา

Ps. ดีใจที่ชนะโว้ย อย่างว่า บอลกลมๆ อะไรก็เกิดขึ้นได้ 555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lost Seraph อ่านกระทู้
    จริงๆผมก็เด็กแมนยูนะ แต่โดนมาดริดเขี่ยตกรอบแบบเซ็งๆยูฟ่าปีนี้ขอเชียร์บาร์ซ่าละกันนะ

นั่งดูตลอด 90 นาที เจ๋งมากครับ สไตล์การเล่นแบบนี้

คือผมเองก็เตะบอลนะ พูดจริงๆเลยว่าผมดูแมทซ์ของบาร์ซ่านี่ช่วยพัฒนาการเล่นของผมเองได้จริงๆ
    ขอเอาใจช่วยละกัน พาสเร็วแม่นยิงเลย แท็กติกสุดยอดเกมบุก(ลูกสุดท้ายเลย)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย $3MiFiN@L$ : 13th March 2013 เมื่อ 08:25
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

จงกู่ก้องร้องไปไม่หยุดยั้
    กล่าวขอบคุณ
    775
    ได้รับคำขอบคุณ: 197
    สำหรับผม สุดท้ายก็โดน *** ซะเรียบร้อยเลยนะครับ TT^TT
    เมสซี่ แกมันไม่ใช่มนุษย์

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    Blog Entries
    1
    ลุ้นมากๆครับ ><

ลูกสุดท้ายคนจ่ายให้นี้ โครตตต อะ ใครหว่าอิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mustas : 13th March 2013 เมื่อ 05:55
    COMPONENTS : FX-8350 X ASUS R9 390x STRIX 20GB of RAM

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    จริงๆผมก็เด็กแมนยูนะ แต่โดนมาดริดเขี่ยตกรอบแบบเซ็งๆยูฟ่าปีนี้ขอเชียร์บาร์ซ่าละกันนะ

นั่งดูตลอด 90 นาที เจ๋งมากครับ สไตล์การเล่นแบบนี้

คือผมเองก็เตะบอลนะ พูดจริงๆเลยว่าผมดูแมทซ์ของบาร์ซ่านี่ช่วยพัฒนาการเล่นของผมเองได้จริงๆ
    Don't let 'em say you ain't beautiful , they can all get fucked just stay true to you.

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000
    ทีมที่เชียร์ทั้ง 2 ทีมไปหมดแล้ว เฮ้อ !!!!! ทีมอย่างบาร์ซ่าผมว่าใครคุมก็เก่งนะมันอยู่ทีศักยภาพของนักเตะด้วย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    โดยส่วนตัวแล้วดีมากๆครับ แฟนฟันแท้บาซ่า อยากจะกระโดดและก็ตะโกนดังๆก็ไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    ผมชอบสไตล์การเล่นของบาร์ซ่ามากๆเลย เวลาจะจ่ายบอลเวลาจะยิงอะไรนี่สุดยอดๆ

Feel Lonely
    กล่าวขอบคุณ
    547
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    การเล่นบอลลักษณะนี้ ไม่มีมนุษย์ผู้ใดเล่นได้ครับ
    Amagami SS+ !! Love Tsukasa Ayatsuji !!

YNWA !!
    กล่าวขอบคุณ
    1,058
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,614
    เจอ ทีเด็ด เมสซี่

สาวแว่นสุดยอด !!!
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mustas อ่านกระทู้
    ลุ้นมากๆครับ ><

ลูกสุดท้ายคนจ่ายให้นี้ โครตตต อะ ใครหว่าอิอิ
    คนส่งลูกสี่คืออเล็กซิสครับผม

กล่าวขอบคุณ
    606
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    แต่เจอมาดริดไป เงิบทันที 3-1 คาบ้าน ปีนี้ถ้าเจอกันใน UCL อีกที ผมว่ามาดริดอยู่ดีแหละ ฤดูกาลนี้ มูรินโญ่ เจอกับบาซ่า ทำได้ดีมากเลย เชียร์มาดริด แต่เด็กผี เพราะเกลียดทีม Hollywood