ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

LAST STAND
    FOX RIVER,ILLINOIS CHICAGO,USA
    กล่าวขอบคุณ
    859
    ได้รับคำขอบคุณ: 544

ตัวอย่าง Kick Ass 2 "เกรียนโคตรมหาประลัย 2" ออกมาเตะก้นเหล่าร้ายกันแล้ว

ในภาคนี้จะดำเนินเรื่องต่อจากภาคที่แล้ว หลังจากที่ Kick Ass หรือในร่างมนุษย์มีชื่อว่า เดฟ เลซูวสกี้ (รับบทโดยแอรอน จอนสัน)และ Hit Girl หรือในร่างมนุษย์มีชื่อว่า มินดี้ แมคเกรดี้ (รับบทโดย โคลอี้ มอเรซ) ได้กำจัดแฟรงค์ ดามีโก เจ้าพ่อมาเฟียจอมชั่วร้าย ทั้งสองพยายามกลับมาใช้ชีวิตวัยรุ่นมัธยมตามปกติ แต่เดฟมีความคิดที่จะสร้างทีมซุปเปอร์ฮีโร่ทีมแรกของโลกขึ้นมา แต่น่าเสียดายที่มินดี้โดนจับได้ขณะเป็น Hit Girl และถูกบังคับให้กลับมาเรียนหนังสือ ทำให้มินดี้เลิกเป็น Hit Girl เดฟจึงไม่มีที่พึ่งทำให้เขาได้มาเจอและเข้าร่วมทีมกำจัดเหล่าร้ายที่มีชื่อว่า Justice Forever โดยมีพันเอกสตาร์(รับบทโดย จิม แคร์รี่) เป็นผู้นำ พวกเขาต้องเผชิญกับตัวร้ายเก่าในชื่อใหม่ คริส ดามีโก้ ซึ่งเปลี่ยนชื่อตัวเองจาก Red Mist ไปเป็น The Motherfucker และได้พาพรรคพวกกลับมาล้างแค้นให้กับพ่อของตนเองครับ

Kick Ass 2 "เกรียนโคตรมหาประลัย 2" มีแผนออกฉาย 16 สิงหาคม ปีนี้ครับ
    [/CENTER]
    cr:http://www.facebook.com/FilmSoonPage
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BentSSRU : 14th March 2013 เมื่อ 17:20
    ESCAPE IS JUST THE BEGINNING

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,902
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    ชื่อใหม่ตัวร้ายนี่มัน เอิ่ม คิดได้ยังไงฟะเนี่ย
    I SEE BLOOD A YOU

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    โคลอี้ กรี๊ดดดดดดดดดดดดดด 5555

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I am Gundam!
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 412
    ถ้าใครคิดจะดูเรื่องนี้โดยไม่เสียอรรถรสผมแนะนำว่าอย่าอ่านคอมมิคเด็ดขาด

เพราะจากที่ดูเหตุการณ์ต่างๆใน Trailer นี้ ทำให้ผมรู้ว่าหนังค่อนข้างจะมีเนื้อเรื่องตรงตามคอมมิคอยู่พอสมควร

ปล.โคลอี้แฟนผมนะครับ <<< ฝันไปแล้วกรู

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    The Motherfuckerเนี้ยน่ะ แม่มคิดได้ไงว่ะเนี้ย
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    the motherfucker ชื่อมันห่วยมาก แถมชุดยังห่วยอีก
    ภาคนี้ kick ass พัฒนาขึ้น ดูจากกล้ามและฝีมือ มันส์แน่
    ปล.hitgirl น่ารักขึ้น อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    Blog Entries
    1
    Chloe moretz
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    โคลอี้ น่าร๊ากมาก