ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

My Body.My Heart. :))
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,193

ใครเล่น Drow ranger ใน Dota2 เก่งๆมั่งคับ แนะนำหน่อย

คือ ตอนนี้กำลังหัดเล่น Drow ranger ใครที่เล่นโหดๆแนะนำแนวทางของตัวนี้หน่อย ว่าควรทำอะไรยังไง ออกของยังไง ไรเงี่ยะ แนะนำหน่อยคับ
    ]

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

My name is 'Condit'
    กล่าวขอบคุณ
    1,358
    ได้รับคำขอบคุณ: 563
    ออกรองเท้า ออกดาบวินวอกได้ก็โหดแล้วครับ ที่เหลือออก Damage เลย เจาะเกราะ ดาบคริ มังกี้คิงบาร์ = โหด
    อ่านเรื่อง Last Friday : ศุกร์สุดท้าย คลิกที่นี่ >>> Last Friday

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    108
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomslan03 อ่านกระทู้
    ออกรองเท้า ออกดาบวินวอกได้ก็โหดแล้วครับ ที่เหลือออก Damage เลย เจาะเกราะ ดาบคริ มังกี้คิงบาร์ = โหด
    อย่างนี้แหละครับ
    Loading...

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 295
    แล้วมีใครเล่นaxeเก่งๆมั้งคับแนะนำที

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ออกของตามสถานการณ์ครับ แต่หลักก็มี รองเท้า power treat ดูดเลือด(ถ้าเกมได้เปรียบก็ Mask of Madness ถ้าเป็นรองก็ Helm of Dominator ก็ได้)
    ของหลักก็มี Shadow Blade เอาไว้หายตัวไปไล่ฆ่า หรือเอาไว้หนีก็ได้ หรือจะเป็น Manta Style ก็ได้ ยิงรัวๆดี เลือกเอาอย่างใดอย่างหนึ่งครับ แต่ส่วนมากคนจะนิยม Shadow Blade มากกว่า
    ที่เหลือก็คริครับ คริเล็กก็พอ แต่ถ้าอยากสะใจ ดาเมจแรงๆก็ทำคริใหญ่ไปเลย
    ถ้าฝ่ายตรงข้ามมีพวก disable หรือพวกตัดเกมเยอะๆ ก็แนะนำ BKB ครับ ขาดไปก็เหมือนตายตั้งแต่เริ่มบวกละ

วิธีเล่น เริ่มแรก พยายามไปเลนกลางครับ ซึ่งส่วนใหญ่พวกของเราจะให้เราไปฟาร์มเลนกลางอยู่แล้ว พยายาม last shot+denied ให้ได้เยอะที่สุด และเล่นให้เซฟที่สุดครับ ในช่วงแรก เก็บตังซื้อดูดเลือดให้ได้และเข้าไปฟาร์มตามป่าครับ
    จากนั้นพอได้ดูดเลือดกับดาบหายตัว หรือขวานแยกร่างแล้วก็ออกตามเพื่อนไปไล่ฆ่าได้เลยครับ หรือถ้าเกมเป็นรองก็พยายามเก็บตัวฟาร์มให้ไวที่สุด เพราะเราจะเก่งท้ายเกมครับ

ที่เหลือก็ แล้วแต่สเต็ปของท่านแล้วล่ะครับ ว่าจะเก็บ kill และเอาตัวรอดได้มากน้อยแค่ไหน

GG ครับ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    ผมเล่นโหดนะ 55+ ตอนแรกก็ออก power tread แล้วก็วินวอค แล้วก็ดาบคริ ผมไม่ออกดูดเลือดนะ ( ผมเน้นสโล ) ช่วยทีมได้เยอะ
    ผมไม่ค่อยฟามป่านะ ผมชอบวิ่งไล่แก๊ง แอบไปค่ามันทีละตัวแปปเดียวก็รวยละ

ผมเล่นตัวนี้ทีไรรวยโครตไวอะ เพราะมันลาสครีปง่าย

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    จริงๆไม่ออกดูดเลือดก็ได้ครับ แต่ถ้าออกแล้วจะช่วยให้เรายืนในเลนหรือตอนบวกได้นานขึ้นอีกเยอะเลย

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ค่าของคนอยู่ที่ผลของงาน
    กล่าวขอบคุณ
    494
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    อัพสกิล 3 + ยาวๆแล้วก็อันติครับ ท่า 2 อัพไว้สัก 1 ก่อน
    ต้นเกมออกหน้ากากลาซอ 3 อัน พอเลเวล 6 ดาเมจ 100+
    แล้วก็ออกดูดเลือดเพื่อยืนยิง หลังเกมส์ออกอะไรก็ได้ โหดมาก
    AMD FX-8120 3.2ghz / Gigabyte GA-970A-D3 / 8 gb x1 / Gigabyte radeon HD7870 2gb DDR5

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onalovejung อ่านกระทู้
    แล้วมีใครเล่นaxeเก่งๆมั้งคับแนะนำที
    เล่นตัวนี้อย่ากลัวครีฟฟัน อัฟ 3 ก่อน เดินไปดักครีฟ ไม่ต้องดักก้อได้ แต่ระวังไปเจอเลนเดียวกับตัวยิงไกล axe แพ้ทาง ยิ่งเจอ Drow นะจะแย่เอา
    เขาไม่กลับมาแล้ว

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    บอกยากครับ มันต้องใช้ประสบการณ์จริง

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    420
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,714
    Blog Entries
    4
    เอาตรง ๆ เลย น๊ะครับ ออกของ ตามสถาณการครับ แล้วดูว่าฝ่ายศตรูเล่นอะไร แล้วมัน ออกอะไร

ปล. ผมว่าตัวไหนมันก็เก่งทุกตัวเระครับ ผมยังเคยเอา เซ็นธอร์ กด ดอลเรนเจอร์ เกือบ 10 kill เลยครับ ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย panasaz : 14th March 2013 เมื่อ 22:05

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชื่อน้ำตาลแล้วดีใจจัง
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 576
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panasaz อ่านกระทู้
    เอาตรง ๆ เลย น๊ะครับ ออกของ ตามสถาณการครับ แล้วดูว่าฝ่ายศตรูเล่นอะไร แล้วมัน ออกอะไร

ปล. ผมว่าตัวไหนมันก็เก่งทุกตัวเระครับ ผมยังเคยเอา เซ็นธอร์ กด ดอลเรนเจอร์ เกือบ 10 kill เลยครับ ^^

ถ้าฝั่งตรงข้ามเล่น centaur จงอย่าเล่น drow เชื่อผม เพราะผมก็ทำตามที่ท่านว่าเลย ผมชอบเล่น centaur ^^

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: