ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072

Arrow [PC-GAME] ASSASSIN'S CREED BROTHERHOOD (REPACK|ENG|2011|3.05GB) ONE2UP DIRECTLINK

ASSASSIN'S CREED BROTHERHOOD

VIDEO BY YOUTUBE

รายละเอียด , เนื้อเรื่อง

Genre: Action
    Developer: Ubisoft Montreal
    Publisher: Ubisoft
    Release Date: March 17, 2011

เรื่องราวของ Assassin’s Creed Brotherhood นั้นคือทาง Templar ได้มีคำสั่งจัดการขั้นเด็ดขาดกับกลุ่มนักฆ่า ทำให้ทางกลุ่มนักฆ่าที่นำโดย Ezio
    ตัดสินใจสู้ตาย โดยวางแผนจะบุกเข้าโจมตีใจกลางอำนาจของ Templar ที่อยู่ในกรุงโรม โดยเป้าหมายของ Ezio ก็คือเหล่าขุนนางผู้ปกครองที่ยึดอำนาจ
    และทำการฉ้อราษฎร์บังหลวง เพื่อปลดปล่อยพวกเขาและประชาชนงานนี้จึงไม่ใช่อยู่ที่ฝีมือการต่อสู้และลอบสังหารเท่านั้น แต่ต้องมีความสามัคคี ความเป็น
    ผู้นำในการสั่งการลูกน้องในทีมหรือเพื่อนๆ ให้วางแผนต่อสู้จัดการกับเหล่า Templar และพวกขุนนางจอมโกงให้สิ้นซาก
    • Minimum System Requirements
    • OS: Windows XP (32-64 bits) /Windows Vista(32-64 bits) /Windows 7
    • Processor: Intel Core 2 Duo 1.8 GHZ or AMD Athlon X2 64 2.4GHZ
    • Memory: 1.5 GB Windows XP / 2 GB Windows Vista - Windows 7
    • Video Card: 256 MB DirectX 9.0–compliant card with Shader Model 3.0 or higher
    • Sound Card: DirectX 9.0 –compliant sound card
    • DirectX: DirectX 9.0
    • Hard Drive Space: 8 GB
    วิธีการติดตั้งเกมส์
    1. โหลดไฟล์ให้ครบ 4 ไฟล์
    2. แตกไฟล์ใส่พาสเวิร์ด
    3. ลงเกมส์ตามปกติ
    4. เข้าเล่นที่หน้าเดสก์ท็อป

กด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ
    ไฟล์ทุกไฟล์มี Recovery Record 5 % นะครับสามารถซ่อมไฟล์ได้โดยการกด >ALT+R< นะครับ

DOWNLOAD

ควรเปลี่ยนชื่อไฟล์ด้วยนะครับเพื่อง่ายต่อการแตกไฟล์
    ตัวอย่าง Part01,Part02,Part03 เป็นต้น

Part 01 : Part 02 : Part 03 : Part 04

LINK1

ติดตามผลงาน,เยี่ยมชม

MY CENTER GAME

FACEBOOK

Sharegameclub.blogspot.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072
    ขอดันหน่อยนะครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    586
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบคุณมากครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ขอบคุณครับ เล่นได้ 100%

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,434
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    เล่นได้ครับ - -

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    Blog Entries
    2
    ช่วยเช็คไฟล์ที่ 3 ทีครับ มันโหลดไม่ได้เลย เหลือไฟล์เดียว = =

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    โหลดพาทสี่ไม่ได้ครับ -0-

Tags for this Thread