ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 648

Assassin's Creed: Rising Phoenix : หลุดมาอีกรอบ : ข่าวใหม่

Assassin's Creed : Rising Phoenix

- หลังจากที่ได้มีการหลุด ภาพปริศนา ภายใต้ชื่อ Rising Phoenix ของเกมส์ Assassin's Creed มาแล้วได้พักหนึ่ง [ อ่านข่าวเก่า ] และหลังจากนั้นข่าวก็หายเงียบไป

- จนกระทั่งได้ไปมีการพบเห็นบน เว็บไซต์ แห่งหนึ่งที่ได้หลุด ภาพ Pre - Ordered ของเจ้าเกมส์ Assassin's Creed : Rising Phoenix ออกมาจนได้ และยังระบุไว้ด้วยว่า เป็นของ PlayStation Vita และไม่ได้มีแค่นี้นะครับ หนำซ้ำ ยังบอกด้วยว่าปล่อยออกมาในวันที่ 10 / 10 / 13 [ หรือก็คือ 10 ตุลาคม 2013 ] และหลังจากข่าวนี้หลุดออกมาได้ไม่นานนัก ทาง เว็บไซต์ ก็ได้นำภาพและข้อมูลที่ได้ออกมาให้ Pre - Ordered ไปก่อนหน้านี้ นำออกจากเว็บไซต์เป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ

- หรือนี่อาจจะเป็น รุ่นพิเศษอย่างรุ่นที่เคยประสบความสำเร็จมาแล้ว ที่เคยได้ปล่อย เกมส์ ออกมาให้เล่นบน PlayStation Vita อย่าง Assassin's Creed 3: Liberation ก็ได้นะครับ

- แต่ก็ยังไม่มีการยืนยันใดๆ จากเจ้าของ อย่าง Ubisoft ว่าจริงๆแล้ว เจ้า Rising Phoenix นั้นมีจริงหรือไม่ ! เราก็ต้องมาคอยดูกันอีกต่อไปนะครับว่า เรื่องนี้จะมีจริงๆอย่างที่ได้หลุดออกมาหรือไม่

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย shiarki : 16th March 2013 เมื่อ 00:15

กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,832
    Blog Entries
    1
    ข่าวเกมส์แก หลุดที ของจริงตลอด

กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    เยอะ !! จริงๆๆ ข่าวเกมส์ Assassin เนี่ย ....

กล่าวขอบคุณ
    148
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aunaugust อ่านกระทู้
    เยอะ !! จริงๆๆ ข่าวเกมส์ Assassin เนี่ย ....
    เห็นด้วย
    ไม่จำเป็น ต้อง เก่ง....

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    บุกแดน ปลาดิบเปล่าภาคนี้

WALK TO DIE
    กล่าวขอบคุณ
    2,979
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    ขอให้เป็นของ vita จริงๆเถอะ
    a question that sometimes drives me crazy am i or are the others crazy

∴|OBACON-MASTER™|∴
    .:二階のアパートは狭い。:.
    กล่าวขอบคุณ
    2,740
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,503
    Blog Entries
    1
    และอีกไม่นานทางUBISOFTคงปล่อยTRAILERหรือSCEENSHOTเป็นพรวนแน่เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    อืมมม มาบ่อยไปนะ เกมนี้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ redrock อ่านกระทู้
    และอีกไม่นานทางUBISOFTคงปล่อยTRAILERหรือSCEENSHOTเป็นพรวนแน่เลยครับ
    ชอบลายเซ็นมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    214
    ได้รับคำขอบคุณ: 317
    หลายภาคเล่นตามไม่ทัน555

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136
    คงจะเนื้อเรื่องหลังจากที่เดมอนสลบคาที่อยู่แล้วมีที่เป็นผู้หญิงเดินข้ามไปหละครับ เห็นพูดประโยคหนึ่งว่า''ถึงตาฉันเล่นบ้าง''