ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    Blog Entries
    1

แอบรักคนมีเจ้าของทำยังไงดี

ตามหัวข้อเลยครับอยากจะบอกว่าตอนนี้ผมอยู่ในสถานะที่เรียกได้ว่า

เป็นเหมือนคนที่ดูแลเค้าแบบใกล้ชิดคอยรับ-ส่งที่เรียนพิเศษ คอยไปเป็นเพื่อนเที่ยวกับมัน

แต่เธอมีแฟนแล้วตอนนี้ผมรู้สึกอึดอัดมากที่อยากจะพูดมันออกไปผมควรจะทำยังไงดี

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ทำใจครับ 555

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    โอกาสได้คบกัน โคตรน้อย ทำใจนั่นแหละคับ

กล่าวขอบคุณ
    1,287
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,383
    ผมพึ่งผ่านมากับตัวคับ เราทำตัวเป็นเพื่อนที่ดีที่สุดก่อนคับ ดูเเลเค้า เเล้วก็รอ เค้าเลิกกัน -*- ผมรอนะ จนเค้ามาชอบผมอะ 555 ดีใจสุดๆ เเต่เราต้องไม่ทำให้เค้าเลิกกันนะ ให้เค้าทะเลาะกันเอง
    .....................................

คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    TUM JAI KUB

กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    1
    รักได้นะแต่อย่าแย่ง ก็ให้รู้ด้วยว่าตัวเองฐานะอะไรเค้าคือใครเป็นแฟนใคร ที่ไปรับไปรับไปส่งนี้หวังให้เค้าเปลี่ยนใจหรือเปล่า เค้าขอหรือเปล่า แฟนเค้ารู้หรือเปล่า
    ถ้าเป็นผมจะหยุดทำแบบนี้มีแต่จะถลำลึกนะ ถ้าหยุดไม่ได้ก็ควรทำด้วยความเป็นเพื่อนไม่ได้หวังเป็นแฟนจะดีกว่าครับ เพราะอย่างน้อยๆเค้าก็มีแฟนแล้ว นี้ละคือสิ่งที่สำคัญที่สุด
    ปล.สักวันคนของคุณก็จะมาเอง สู้ๆนะ

กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 651
    ทำใจง่ายสุด เพราะผมเคยเจ็บมาแล้ว
    ช่วยกัน กล่าวขอบคุณหน่อยนะครับ เพื่อช่วยผมมีกำลังใจต่อไป

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    พูดได้ว่าเป็นเพื่อนสนิทเลยว่างั้น ถ้าไม่ไปหาคนใหม่ก็ได้แต่รอ แต่อย่าเกินเลยไปบอกรักเขาละ เพราะไม่ว่าคุณจะมีช่วงเวลาที่ดีกับเขาสักเพียงใด มันก็จะทำให้คุณมองหน้ากันไม่ติด

รักจริงก็รอ ถ้าท้อก็เปิดใจรักคนอื่นบ้าง จากประสบการณ์ตรงของผม

Thank
    เรื่องเล็ก เม้นสิเรื่องใหญ่จะได้ครึกครื้นขอแค่สักเม้นเดียว ก็ชื่นใจและ

ชิว ชิว กับ ชี วิต...
    กล่าวขอบคุณ
    1,354
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    รอเวลาเขาเลิกกัน แล้วรอซักพักก่อนค่อยพูดในสิ่งที่อยากพูด

เคยเห็นป่ะ เสียใจโดยแฟนทิ้งมาหมาดๆ แล้วไปขอเป็นแฟน คบกันได้ซักพักฝ่าย ญ จะเป็นคนบอกว่ามันไม่ใช่อะ ตอนนั้นอารมณ์มันพาไป
    Intel Core i5 3570 | Gigabyte HD 7950 OC | Kingston 8GB 1600 | Seasonic M12ii 750W

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ fifa25420115 อ่านกระทู้
    ผมพึ่งผ่านมากับตัวคับ เราทำตัวเป็นเพื่อนที่ดีที่สุดก่อนคับ ดูเเลเค้า เเล้วก็รอ เค้าเลิกกัน -*- ผมรอนะ จนเค้ามาชอบผมอะ 555 ดีใจสุดๆ เเต่เราต้องไม่ทำให้เค้าเลิกกันนะ ให้เค้าทะเลาะกันเอง
    มัันก็เป็นวิธีเดียวล่ะเน๊อะ

กล่าวขอบคุณ
    420
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,714
    4
    จะรักก็รักครับ จะชอบก็ชอบครับ แต่ที่สำคัญอย่าไปแยกเค้าออกจากกันครับ ^^"

Wanderer
    กล่าวขอบคุณ
    3,481
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,371
    ทำใจและตัดใจครับ ผมก็เคยผมรู้ดีทรมาณแค่ไหน

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    ลองคิดดูนะว่า อยู่ได้หรือป่าวถ้าไม่มีเข้า ถ้าอยู่ได้ก็เลิกซะ โอเค

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 281

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    ยิ่งอยู่ก็ยิ่งเจ็บ แต่ตจะกลัวทำไมไม่ได้จีบแฟนเค้านี่หว่าฮ่าๆลองดูครับ

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ถามตัวเองก่อนเลยว่าเป็นคนประเภทไหน

1. คนดีมีศีลธรรม >> ก็รอกันต่อไปเก็บไว้ในใจให้จุกอกตาย

2. bad boy >> จัดไปอย่าให้เสีย จีบผู้หญิง ไม่ได้จีบแฟนผู้หญิง

แล้วต้องแหย่ๆไปก่อน ดูด้วยว่าเค้าเล่นด้วยรึเปล่า ถ้าเค้าไม่เล่นด้วยก็จบ

ผลออกมาก็มี 3 อย่าง

เสียเพื่อน แต่ได้แฟน (มันมาเป็นแฟนเราแทน)

เป็นเพื่อนกันต่อไป แฟนค่อยไปหาเอาใหม่

หรือเสียหมดทุกอย่าง

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    แอบรักได้อย่างเดียวครับ อย่าทำอะไรที่เกินเลยกว่านั้นครับมันไม่เข้าท่าเอาซะเลย
    ไม่ก็หาคนหใม่เลยดีกว่าครับ(พูดเหมือนง่ายเลยผม)