ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Chicago, Illinois
    กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,086

[PC] Trackmania 2 Canyon [Full/Eng][One-2-Up][1.4 GB]

Uplode [17/03/56]

ตัวเกมมีแค่คุณกับสนามแห่งความมันส์ ไม่มี Com คู่แข่งมาแข่งด้วย จะเป็นเกมลักษณะจับเวลา ถ้าอยากเล่นแข่งกันต้อง Online โดยการซื้อแผ่นแท้ครับ จะมี Map ให้ตลุยเล่นกว่า 1800 Map เลยทีเดียว(เหมือนได้นั่งรถไฟเหาะ 1800 แบบ)

เลือก Stay offline เลือก profile “trackmaniaca” คลิกที่ PLAY LOCAL และ SINGLE MAP เข้าเล่นเกมส์

Trackmania 2 Canyon

System requirements:
    System: 2000 / XP / Vista / Windows 7
    Processor: minimum clock speed of 2.0GHz
    Memory: 1 Gb
    Video Card: 256 MB VRAM (Shader Model 2.0)
    Sound card: compatible with DirectX 9.0 

Full Game - One-2-Up
    ชื่อไฟล์ไม่ตรง|มั่วก็แก้ให้ตรงก่อนแตกไฟล์ ไม่งั้นแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนชื่อให้ถูกลำดับ Game.part01.rar, Game.part02.rar, Game.part03.rar,

Recovery 10% ไฟล์เสียสามารถซ่อมได้

Part 1 Part 2

Trackmania2CanyonByThean@Jokergame

1.โหลดให้ครบ 2 ไฟล์ แล้ว ทำการแตก ไฟล์
    2.ทำการ Mount Image ลงตามขั้นตอน
    3.เข้าโฟรเดอร์ Crack ก็อป ไฟล์ทั้งหมดไปไว้ที่ โฟรเดอร์เกม
    4.เข้าเล่นได้เลย อย่า รอ ช้า

กล่าวขอบคุณ ด้านล่างซ้ายเพื่อเป็นกำลังใจให้ผมอัพโหลดครั้งต่อไปด้วยนะครับขอบคุณมากครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,689
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,198
    ขอสูป ไปเเล้วกันนะครับบบ
    ว่าเเต่ทำไมเกมนี้ ไม่ค่อยมีคนสนใจเลยเเหะ = =

(づ。◕‿‿◕。)づ
    www.jokergameth.com
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,439
    Blog Entries
    3
    ขอเสพครับผม

นักวิทยาศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    แล้วกดเข้าแข่งยังไงครับ ลงแคร๊กแล้วเข้าเกมมันจะให้เลือกออฟไลน์พอเข้าไปกด solo play ไม่ได้ กดไม่ได้สักอัน กดได้แค่ดู Profile อย่างเดียว

กล่าวขอบคุณ
    83
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ safekung อ่านกระทู้
    แล้วกดเข้าแข่งยังไงครับ ลงแคร๊กแล้วเข้าเกมมันจะให้เลือกออฟไลน์พอเข้าไปกด solo play ไม่ได้ กดไม่ได้สักอัน กดได้แค่ดู Profile อย่างเดียว
    งั้นลองไปหา Crack Offline มาลงใหม่ครับ น่าจะเป็นที่ Crack มากกว่า ยังไงลองไปหาโหลดมาเปลี่ยน ดู ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,386
    ได้รับคำขอบคุณ: 356
    ทำไม ubisoft หันมาทำ แนวนี้ อะ

2 เกมละ

กล่าวขอบคุณ
    83
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gozzila887 อ่านกระทู้
    ทำไม ubisoft หันมาทำ แนวนี้ อะ

2 เกมละ
    อาจจะเพิ่มความ หลากหลาย มั้งครับ ผมก็ไม่ ทราบเหมือนกัน อาจจะทำตลาด เกมแนวนนี้ ก็ ได้

ลองดูโปรไฟล์ผมสิแล้วจะรู้
    กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268
    ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    LANPLAY ผมลองทำละนะครับได้ครับเดวผมจะตั้งกระทู้สอน LAN ให้ครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: