ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 271

ช่วยบอกผมที ว่า ลูลูซ ตายยังครับ โค้ด กีอัส น่ะ่

ตามหัวข้อเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,092
    ได้รับคำขอบคุณ: 771
    ไม่รู้ครับ ไม่ได้ดูเรื่องนี้ แต่คือ หัวกระทู้มันสปอยเต็มๆเลยนะครับ - -******

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    สาเหตุ การตาย คือ ไม่หายใจ เนื่องจากระบบการทำงานร่างกายเกิดภาวะล้มเหลว

กล่าวขอบคุณ
    229
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    ลูลูซบอกให้ซุซาคุแทงตัวเองครับผม ^^
    ___Shut up and Take money___]]

Call Me Doctor !!!
    กล่าวขอบคุณ
    484
    ได้รับคำขอบคุณ: 351
    มันไม่ตายหรอกครับ จากการเดาทางของเรื่อง
    คาดว่า CC ให้พลังอมตะกับ ลูลูช ก่อนจะเจอแทง แล้วเนียนตาย !!

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    เรื่องนี้ไม่รู้เลยสักอย่างแต่เข้ามาอ่านแล้วผ่านไป

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    ไม่มีใครรู้หรอกครับนอกจากคนเขียน ,.

กล่าวขอบคุณ
    5,107
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    แล้วแต่คนเขียนละครับ

ทิฐิสูงอย่างเทียบไม่ติด
    กล่าวขอบคุณ
    737
    ได้รับคำขอบคุณ: 148
    ตายนะครับ แต่ที่ตอนสุดท้าย CC พูดถึงลูลูชเพราะน่าจะอยู่กับ CC ที่โลกแห่ง C โดนกระซวกไปขนาดนั้น แต่การที่จะให้พลังอมตะกับคนอื่นแปลว่าตัว CC ต้องเป็นฝ่ายเสียพลังอมตะซะเอง(ซึ่งคุณเธอคงไม่ทำ)
    ค่อยๆ ขยับมันช้าๆ ดีกว่าปล่อยไว้อยู่กับที่นะ "ชีวิต" น่ะ

Nobody's Perfect
    กล่าวขอบคุณ
    1,618
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,067
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ earthsilver อ่านกระทู้
    ตายนะครับ แต่ที่ตอนสุดท้าย CC พูดถึงลูลูชเพราะน่าจะอยู่กับ CC ที่โลกแห่ง C โดนกระซวกไปขนาดนั้น แต่การที่จะให้พลังอมตะกับคนอื่นแปลว่าตัว CC ต้องเป็นฝ่ายเสียพลังอมตะซะเอง(ซึ่งคุณเธอคงไม่ทำ)
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RESIDENTEVIL อ่านกระทู้
    ลูลูซบอกให้ซุซาคุแทงตัวเองครับผม ^^
    จบทุกข้อกล่าวหานะครับ : )

กล่าวขอบคุณ
    145
    ได้รับคำขอบคุณ: 422
    ^
    ^
    ขอบคุณมากเลยนะครับ

แต่ทำไม่ที่ผมดูแล้วเหมือนว่าลูลูซตายแล้ว

http://www.dailymotion.com/video/xr9...s#.UUWzZRxT7sW (ดูตอนใกล้จบนะครับ) ทำไม่มันตัดภาพออก นึกว่า ลูลูซตายแล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย panugood : 17th March 2013 เมื่อ 19:16
    เล่นเกมไปวันๆ
    AMD FX-4170 4.20 GHz RAM DDR3 1333 4 GB VGA ATi 7770 'XFX' 1 GB

มีSkypeใช้กับเขาสักที - -
    ห้องเช่าเล็กๆสีเขียวไม่ใหญ่ = =
    กล่าวขอบคุณ
    966
    ได้รับคำขอบคุณ: 570
    Blog Entries
    6
    ไปอ่าน ภาค R3 ครับตอนที่ 5 แต่บักลู่ผมยาวได้โล่นะ - -

กล่าวขอบคุณ
    445
    ได้รับคำขอบคุณ: 656
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ godji001 อ่านกระทู้
    ไปอ่าน ภาค R3 ครับตอนที่ 5 แต่บักลู่ผมยาวได้โล่นะ - -
    มาแล้วหรอ!?

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NightTheHCG อ่านกระทู้

อันนี้มัน fan made ไม่ใช่เหรอครับ ???

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Flere210
    God's right seat
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,217
    ผมว่าตายนะ ลูลูซเป็นคนวางแผนไว้ทั้งหมดว่าตัวเองจะต้องแบกรับชื่อจอมมารไว้บนหลังและตายไปพร้อมกับมัน เพื่อที่จะสร้างโลกใบใหม่ขึ้นมา
    แล้วก็ตอนจบอุตส่าห์ น้ำตาท่วมจอกันขนาดนั้นแล้ว ไม่ตายนี่ก็เกินไปนะ
    God's Right Seat

กล่าวขอบคุณ
    501
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ godji001 อ่านกระทู้
    อันนี้มันเนื้อเรื่องคนละ timeline กันครับ อยู่ในยุคซามูไร แค่ใช้หน้าตัวละครเดิม ยกเว้น C.C. ที่เป็นคนเดิมครับ

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NightTheHCG อ่านกระทู้
    เยิ้บ จนป่านนี้แล้วยังมีคนเชื่อคลิปนี้ด้วยวุ้ย

เอาแบบง่ายๆๆๆๆๆที่สุดเลยนะ
    ลองสังเกตโลโก้มุมขวาบนดีๆๆๆนะ
    ตอนที่ คนที่ว่ากันว่าเป้นลูลูซที่ยังไม่ตาย อ่ะมันหายไปไหน
    หรือเพราะตอนตัดต่อหมวกมาใส่และลืมเอาโลโก้มาด้วย

แต่เอาเถ้อะ ขี้เกียจพูดอะไรอีกแล้วล่ะ
    เรื่องนี้อีก 100 ปีก็ยังเถียงไม่จบ ในเมื่อแฟนบอยตั้งธงในใจแล้วว่าไม่ตาย ยังไงก็ไม่ตาย

แม้ว่าทุกๆ Fact ในเรื่องจะยืนยันตรงกันว่าตายแล้ว และผู้สร้างก็ยืนยันแล้วก็ตาม

กล่าวขอบคุณ
    1,618
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ helos อ่านกระทู้
    เยิ้บ จนป่านนี้แล้วยังมีคนเชื่อคลิปนี้ด้วยวุ้ย

เอาแบบง่ายๆๆๆๆๆที่สุดเลยนะ
    ลองสังเกตโลโก้มุมขวาบนดีๆๆๆนะ
    ตอนที่ คนที่ว่ากันว่าเป้นลูลูซที่ยังไม่ตาย อ่ะมันหายไปไหน
    หรือเพราะตอนตัดต่อหมวกมาใส่และลืมเอาโลโก้มาด้วย

แต่เอาเถ้อะ ขี้เกียจพูดอะไรอีกแล้วล่ะ
    เรื่องนี้อีก 100 ปีก็ยังเถียงไม่จบ ในเมื่อแฟนบอยตั้งธงในใจแล้วว่าไม่ตาย ยังไงก็ไม่ตาย

แม้ว่าทุกๆ Fact ในเรื่องจะยืนยันตรงกันว่าตายแล้ว และผู้สร้างก็ยืนยันแล้วก็ตาม
    อ้าวเรอะ ผมไม่ใช่ FANBOY อะไรนั้นหรอก แค่เคยดูมา ก็เฟลนิดๆที่มันตายนะ แต่ชินแล้วเพราะเคยอ่าน Death note มาก่อน พอเล่นเน็ตไปๆมาๆก็เลยเจอมา เห็นเขาว่าเป็น ออริจินัล (ตูไม่ใช่ Fanboy ตูจะไปรุ้ได้ไงว่าเขายื่นยันกันถึงขนาดนั้น = =) แล้วก็ไม่คิด + ไม่เคยพบเคยเห็นที่ขนาดต้องทำ Fanart ตอนจบกันเลยรึเนี้ย

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,836
    รู้แค่ว่าเขาแยกตัวออกจาก "โปงลางสะออน" แล้วอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    ไม่ตายอ่า ลูลูชเป็นอมตะ ได้ Code อีกอันตอนพ่อมันมาแตะตัว

กล่าวขอบคุณ
    148
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HeLinHeaVx อ่านกระทู้
    รู้แค่ว่าเขาแยกตัวออกจาก "โปงลางสะออน" แล้วอ่ะครับ
    คนละคนแล้วมั้งครับ 55
    ไม่จำเป็น ต้อง เก่ง....

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    อ้าวเรอะ ผมไม่ใช่ FANBOY อะไรนั้นหรอก แค่เคยดูมา ก็เฟลนิดๆที่มันตายนะ แต่ชินแล้วเพราะเคยอ่าน Death note มาก่อน พอเล่นเน็ตไปๆมาๆก็เลยเจอมา เห็นเขาว่าเป็น ออริจินัล (ตูไม่ใช่ Fanboy ตูจะไปรุ้ได้ไงว่าเขายื่นยันกันถึงขนาดนั้น = =) แล้วก็ไม่คิด + ไม่เคยพบเคยเห็นที่ขนาดต้องทำ Fanart ตอนจบกันเลยรึเนี้ย
    ไม่ได้ว่าคุณหรอกครับ ว่าแฟนบอยไม่ยอมรับความจริงเฉยๆ ซึ่งช่วงนั้นมีเยอะมากครับ และในบอร์ดอื่นรุนแรงกว่านี้ด้วย

ขออวยลูกเดียวไม่ให้มันตาย เหตุผลอะไรไม่ฟัง แล้วก็ชอบเอาคลิปที่ว่านี่แหละมาอ้างครับ

ว่าแล้วก็ชื่มชมคนสร้างจริงๆ นี่แหละตัวอย่างของอนิเมที่สุดยอดสุดๆจริง ตัวละครที่เป้นที่จดจำ และประเด็นที่ว่ากันได้เรื่อยๆ

ซึ่งน้อยมากๆที่อนิเมซักเรื่องจะทำได้ขนาดนี้

กล่าวขอบคุณ
    1,618
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ helos อ่านกระทู้
    ไม่ได้ว่าคุณหรอกครับ ว่าแฟนบอยไม่ยอมรับความจริงเฉยๆ ซึ่งช่วงนั้นมีเยอะมากครับ และในบอร์ดอื่นรุนแรงกว่านี้ด้วย

ขออวยลูกเดียวไม่ให้มันตาย เหตุผลอะไรไม่ฟัง แล้วก็ชอบเอาคลิปที่ว่านี่แหละมาอ้างครับ

ว่าแล้วก็ชื่มชมคนสร้างจริงๆ นี่แหละตัวอย่างของอนิเมที่สุดยอดสุดๆจริง ตัวละครที่เป้นที่จดจำ และประเด็นที่ว่ากันได้เรื่อยๆ

ซึ่งน้อยมากๆที่อนิเมซักเรื่องจะทำได้ขนาดนี้
    โห มันเถียงกันขนาดนั้นเลยหรอ.. แต่ก็ต้องโทษคนสร้างด้วย เอ้งจะสร้างให้มันน่าสงสัยทำไมฟระ แต่ก็นะ เพราะแบบนี้และ มันถึงน่าจดจำ

.::งอลเล่า::.
    กล่าวขอบคุณ
    193
    ได้รับคำขอบคุณ: 607
    ใครจะรู้ มันอาจจะกลับมาเผยโฉมอย่างงามสง่า อีกครั้งก็เป็นได้ มั้ง!!!
    .::CPU FX-4100/MB 970A-D3/RAM 4GB*2/VGA XFX r7770::.