ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332

อยากถามเกี่ยวกับ ps3 เล่นออนไลน์

ทุกวันนี้ ใช้ wifi บ้าน 10 MB TOT อยู่ครับ ไม่ได้ตรง กับเครื่องอยากจะถามว่า ถ้าต่อตรงนี้ มันจะหายดีเลย์ไหมครับ

ที่เล่นอยู่ ทุกวันนี้ กดไปแล้วค่อยขยับ แต่ก็ไม่เป็นปัญหาเท่าไหร่ เพราะ มันก็เป็นเหมือนกันซะส่วนใหญ่ ละนะ เลยอยากถามท่านที่ต่อตรงนะครับ ว่ามันจะดีกว่าไหม ?

แล้วสายโทรสับซื้อที่ไหนเหรอครับ ตอนนี้ความยาวสายไม่พอ พอดีเลาเดตอร์อู่คนละที่กับ ps 3 ครับ แล้วต่อตรงนี้ไม่ต้อง set ค่าอะไรแล้วใช้ไหมครับ?

ขอบคุณครับ

ปล. เล่น Naruto storm 2-3

ID PSN : teebeyone

or

Ben_TO_TH
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Guardian : 17th March 2013 เมื่อ 19:18 เหตุผล: ชื่อกระทู้ผิด

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ทุกวันนี้ ใช้ wifi บ้าน 10 MB TOT อยู่ครับ ไม่ได้ตรง กับเครื่องอยากจะถามว่า ถ้าต่อตรงนี้ มันจะหายดีเลย์ไหมครับ
    ที่เล่นอยู่ ทุกวันนี้ กดไปแล้วค่อยขยับ แต่ก็ไม่เป็นปัญหาเท่าไหร่ เพราะ มันก็เป็นเหมือนกันซะส่วนใหญ่ ละนะ เลยอยากถามท่านที่ต่อตรงนะครับ ว่ามันจะดีกว่าไหม ?
    อาจจะดีขึ้นมาบ้างนิดนึงครับ แต่ส่วนมากค่าย TOT ไปจอยห้องนอกไปอืดกว่าใครเพื่อนอยู่เเล้วครับ(ผมก็ใช้อยู่T_T)

แล้วสายโทรสับซื้อที่ไหนเหรอครับ ตอนนี้ความยาวสายไม่พอ พอดีเลาเดตอร์อู่คนละที่กับ ps 3 ครับ แล้วต่อตรงนี้ไม่ต้อง set ค่าอะไรแล้วใช้ไหมครับ?
    ร้านเครื่องใช้ไฟฟ้าทั่วไปน่าจะมีครับ แต่เอาให้ชัวร์พวกอมรมีขายครับ
    การเช็ตค่าปรกติก็ต่อตรงเเล้วไปที่ PS3 เลือกที่ System>Conection setting>Easy ก็ได้เเล้วครับ

- ::NOTEALEX:: -
    กล่าวขอบคุณ
    1,512
    ได้รับคำขอบคุณ: 494
    ถ้าใช้ TOT ขอสายโทรศัพท์ฟรีได้เลยครับที่องค์กรใกล้บ้าน เคยทำมาแล้ว
    < HEISENBERG >

จงศรัทธาในPS3
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,385
    ไวไฟผมว่าไม่เหมาะเอามาเล่นเกมนะต่อตรงดีกว่า
    JKG คือเว็บที่ไร้สาระ งี่เง่าที่สุดตั้งแต่เล่นบอร์ดมา เหตุผลที่ยังอยู่คือยังอยากหาเรื่องTroll เด็กๆ มีปัญหา? PM มา