ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Threaded View

คนเรื่อยเปื่อยชอบดูAT
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    Blog Entries
    1

เป็นการแข่ง dota 2 ที่ amazing!!!!!!! ที่สุดสำหรับผม พร้อมแจก gift dota 12 key!!!!!!!!!!!!

คือเรื่องมีอยู่ว่าผมได้หาห้องเล่นเกมตามปกติ ซึ่งเซิฟที่ผมเล่นมีแต่ชาวรัสเซีย ซึ่งผมได้เลือกเล่นตัว Axe ผมก็ซื้อของตามคู่มือการเล่น axe เมื่อได้ battle กัน ตีคริบ เก็บเงิน ผมก็ได้เจอไอพวกชอบเก็บ kill (พวกที่พยายามจะฆ่าเราตอนแรกๆแบบว่าเราตีคริบอยู่มันมาโจมตีเราทำให้ตีคริบลำบาก)ซึ่งทำให้การเก็บเงินลำบากขึ้น ผมเก็บ kill ได้ 4 คนแต่พวกนั้น kill พอๆกับผมพวกผมเลยออกไป 2 คนเหลือกันแค่ 3 คน ฝั่งนั้น Hero ที่เทพที่สุดในห้องคือ huskar ผมแค่ 3 คนมีเลือดแค่ 1000 กว่าๆเอง ที่จริงผมคิดว่าจะออกจากเกมแล้วแต่กลัวโดน report เรา 3 คนตัดสินใจไปตีป้อม ที่พวกนั้นไม่ค่อยมาตีได้สำเร็จ ฝั่ง top กับ ฝั่ง mid ซึ่งพวกผมก็เก็บเงินซื้อของแพงๆ เลือดประมาณ 1700 เรา 3 คนบุกโจมตีที่ฝั่ง mid ตีได้สำเร็จจนไปถึงฐานชั้นใน เรา 3 คนเก็บ ultra kill ได้สบายๆ แต่ฐานชั้นในของผมถูกโจมตี จนขีดเลือดของฐานชั้นในเหลือนิดเดียว ผมเกิดมารีบมาจัดการพวกคริบทันที พวก hero ฝั่งนั้น ทยอยกันออกเหลือ 3 vs 3 เท่ากัน เราก้ไม่ยอมแพ้ แต่พวกคริบฝั่งนั้นสิ มีจำนวนมากกว่า จึงมาตีฐานฝั่งผม ผมเลยแพ้บทส่งท้าย ที่จริงผมอยากจะยอมแพ้แล้ว เพราะตอนแรกฝั่งผมออกไปสองคนจนเหลือ 3 vs 5 แต่พวกผมไม่ยอมแพ้ฆ่าพวกที่เลือดน้อยๆกว่าจนพวกผมมีเงินที่จะซื้อของแพงจนฆ่า Huskar ที่เลือด 3000 กว่าๆได้สำเร็จแต่ผมก็แพ้เพราะพวกคริบมันมาตีฐานชั้นใน

อย่ายอมแพ้ ถึงคู่ต่อสู้จะแข็งแกร่งกว่า อยาท้อถอย เมื่อยังสู้ต่อได้ ความพยายามย่อมชนะทุกอย่างครับ!!!!!!!!!!!

ป.ล ใครเป็นเหมือนผมมาเขียนบรรยายให้ผมอ่านได้ครับ

แก้ไขเผื่อ งงกัน

คริบ = พวกลูกสมุนที่ช่วยพวกเราตีฐานอะไรอย่างนี้

คริบมีสองแบบครับ

ultra kill = เวลาเราฆ่า hero ได้เยอะๆเกมมันจะขึ้นว่าเราฆ่าได้ยังนู่นอย่างนี้

Hero = ตัวที่ผู่เล่นบังคับ

Axe และ Huskar = ฮีโร่ตัวหนึ่งใน dota 2

mid และ top คือทางที่เราเดินไปทำลายฐานอีกฝั่ง แต่มี tower โจมตีอยู่

tower = ป้อมป้องกันฐาน

ฐานชั้นใน = ถ้าเราตีฐานชั้นในของศัตรูเราจะชนะ แต่ถ้าศัตรูมาตีฐานชั้นในของเรา เราจะแพ้

แจก key dota 10 key ทิ้งอีเมลไว้ครับ!!!!!!!!!!!!! ถ้าว่างๆหรือออนไลน์จะมาให้ออนทุกวันตั้งแต่วันนี้ - -
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NATSONWAT1 : 18th March 2013 เมื่อ 21:05

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ: