ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ลองเล่นแล้วครับ สนุกดี ว่าแต่ใครพอมีเทคนิคการเลี้ยวแบบเทพๆบ้างไหม ผมเลี้ยวทีไรจะโหม่งโลกทุกที

กล่าวขอบคุณ
    278
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Cagoman อ่านกระทู้
    จขท. ชื่อไรครับเดี๋ยวแอดไป
    กระผมเป็นหนึ่งในแอดมินเพจ War Thunder Thailand ครับ

บอกแค่นี้พอ กลัวคนแอดจนล้นลิส
    เวล 14 เยอรมัน เวล 7 รัสเซีย ครับ

Lie To Me
    กล่าวขอบคุณ
    1,573
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,610
    สำหรับคนที่ถามว่าแลคมั้ย ปิงเท่าไหร่

ลื่นๆครับยังกะเล่นเซิฟไทย = =

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ killkinglion อ่านกระทู้
    กระผมเป็นหนึ่งในแอดมินเพจ War Thunder Thailand ครับ

บอกแค่นี้พอ กลัวคนแอดจนล้นลิส
    เวล 14 เยอรมัน เวล 7 รัสเซีย ครับ
    ผมเห็นชื่อ จขท.ในภาพถ่ายแล้วอ่ะ 5555

กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    โหลดมาเล่นละครับ

ถึงจะเป็นเซิฟ us แต่ ลื่นอย่างกะ offline เยี่ยมจริงๆ ผมกะว่าจะย้ายจากเล่น world of tank มาเล่น Warthunder ดีกว่า
    world of tank ชอบเอารถถังที่เป็นพิมพ์เขียวมาทำ แต่ warthunder ส่วนมากเป็นของที่ใช้จริงๆ ซึ่งได้อารมณ์สงครามโลกมากกว่า

เกมนี้เขาดีจริงๆ มีหลากหลายภารกิจ ถ้าเป็นเกมอื่นก็มีแค่ ยิงผู้เล่นไปวันๆ แต่นี้มีทั้งผู้เล่น ทั้งบอท บอททำหน้าที่ของตนเอง บอทฉลาดพอทีจะยิงกันเอง ซึ่งได้อารมณ์ สุดๆ ปืนใหญ่บอทฝั่งเรา ยิงใส่ ฐานฝ่ายตรงข้าม สมจริงสุด

ปล. ขอบคุณ จขกท. ครับ ที่แนะนำ เกมดีๆ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    278
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Cagoman อ่านกระทู้
    ผมเห็นชื่อ จขท.ในภาพถ่ายแล้วอ่ะ 5555
    โอเคครับ ตอนนี้ผมใช้ชื่อ

KiLLkInGLiOnTHAI (killkinglionthai) อยากเล่นด้วย อยากมีเทคนิคอะไร แอดมาได้ครับ เซียนเยอรมัน Luftwaffe
    ช่วงนี้เพื่อนออฟกันหมด .... เลยอยากหาคนเล่นด้วยละ ^^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Valkyrie44 อ่านกระทู้
    โหลดมาเล่นละครับ

ถึงจะเป็นเซิฟ us แต่ ลื่นอย่างกะ offline เยี่ยมจริงๆ ผมกะว่าจะย้ายจากเล่น world of tank มาเล่น Warthunder ดีกว่า
    world of tank ชอบเอารถถังที่เป็นพิมพ์เขียวมาทำ แต่ warthunder ส่วนมากเป็นของที่ใช้จริงๆ ซึ่งได้อารมณ์สงครามโลกมากกว่า

เกมนี้เขาดีจริงๆ มีหลากหลายภารกิจ ถ้าเป็นเกมอื่นก็มีแค่ ยิงผู้เล่นไปวันๆ แต่นี้มีทั้งผู้เล่น ทั้งบอท บอททำหน้าที่ของตนเอง บอทฉลาดพอทีจะยิงกันเอง ซึ่งได้อารมณ์ สุดๆ ปืนใหญ่บอทฝั่งเรา ยิงใส่ ฐานฝ่ายตรงข้าม สมจริงสุด

ปล. ขอบคุณ จขกท. ครับ ที่แนะนำ เกมดีๆ
    ด้วยความยินดีครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย killkinglion : 2nd May 2013 เมื่อ 15:05

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    เล่นคล้ายๆหรือมากกว่า bf3 สินะครับ น่าเล่นๆ เพราะมันไม่ต้องแย่งกันขับ - -"

ballistic
    กล่าวขอบคุณ
    765
    ได้รับคำขอบคุณ: 707
    ลองไป4-5แมทช์ ยิงร่วงไปไม่ถึง10ลำ โดนไล่แล้วหักหลบไปเจอพื้นไม่ก็ภูเขาประจำเลยผม -*- มัวแต่ดูศัตรู

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ผมอยากทราบ เทคนิคการขับเครื่องบินอะครับ มันจะมีวิธีอยู่นะ

และที่ผมอยากรู็ จะ สลัดไอเครื่องบินที่มันตามหลังออกยังไง โดนล็อคแล้วมันก็ตามยัน แอร์ฟิล เลย เลี้ยวหมุนตัวโค้งยังไงมันก็ตามได้
    มันจะมีเทคนิคตีกลับอยู่นะพอมีเครื่องบินตามเราก็ทำยังไงซักอย่างให้ไปอยู่ข้างหลังมันแทน นี่ละ หงุดหงิดชิบโดนตามนี่

และก็ข้อมูล อัพความสามารถ = = ไม่เข้าใจอัพมั่ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mcarmy : 1st May 2013 เมื่อ 09:45

กล่าวขอบคุณ
    278
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mcarmy อ่านกระทู้
    ผมอยากทราบ เทคนิคการขับเครื่องบินอะครับ มันจะมีวิธีอยู่นะ

และที่ผมอยากรู็ จะ สลัดไอเครื่องบินที่มันตามหลังออกยังไง โดนล็อคแล้วมันก็ตามยัน แอร์ฟิล เลย เลี้ยวหมุนตัวโค้งยังไงมันก็ตามได้
    มันจะมีเทคนิคตีกลับอยู่นะพอมีเครื่องบินตามเราก็ทำยังไงซักอย่างให้ไปอยู่ข้างหลังมันแทน นี่ละ หงุดหงิดชิบโดนตามนี่

และก็ข้อมูล อัพความสามารถ = = ไม่เข้าใจอัพมั่ว
    แนะนำให้โพสถามในเฟสเลยนะครับ คนจะช่วยกันตอบ
    แต่ถ้าเอาตามเทคนิคผมแล้ว ใน Arcade Battle ผมแนะนำก่อนเลยว่า

การดึงเครื่องหนีไปเรื่อยๆ ถ้าเครื่องคุณเลี้ยวช้ากว่า คุณก็กลายเป็นเป้าง่ายกว่าเดิม ไม่ได้ช่วยสลัดหรอกครับ
    แต่ถ้าเครื่องเลี้ยวดีกว่า เราจะกลายเป็นจุดอ่อนของมันสักพักหลังจากเริ่มเลี้ยว แต่หลังจากนั้นพอเราสลัดได้ เราก็อาจจะถูกลำอื่นกลับมาไล่เราอยู่ดี

ฉะนั้น ที่ว่าบินกลับเข้าแอร์ฟิวทำถูกแล้วครับ เพราะการบินกลับเข้าหาฝูงเพื่อนหรือฐานตัวเอง ก็เหมือนเรียกร้องเพื่อนให้เพื่อนมาช่วยเรานั้นแหละ เกมนี้จะเน้นเพื่อน

ผมรู้ว่าคุณจะต้องถามว่า "การบินกลับเข้าหาฝูงเพื่อนเรื่อยๆก็เหมือนเป็นเป้านิ่งนิ" ผมขอแนะนำให้คุณระบำส่ายเครื่องไปเรื่อยๆจนกว่าจะถึงที่ปลอดภัย
    ลองดูครับ ถ้าไม่เชื่อ ลองหาสักลำที่มันชอบส่ายเครื่องดูครับ แล้วจะรู้ว่ามันโหดขนาดไหน แล้วเป้าที่มันจะยิงคุณ ก็จะส่ายมั่วๆไปด้วยครับ ทำให้ศัตรูยิงคุณยากกว่าการหักเลี้ยวไปมาธรรมดา

แผนที่ว่า จะให้มันบินเลยไปแล้วไปยิงอะ ใน arcade ทำยากครับ อย่างแรกคือ วิธีนั้นศัตรูต้องเร็วกว่าเรามากถึงจะทำได้
    แล้วถ้าศัตรูบินนำคุณไปแล้ว ปล่อยให้คุณหักกลับมายิง แสดงว่าเป้าหมายของคุณต้องเป็นคนที่โง่มากๆครับ

ส่วนเรื่องที่อัพไรนั่นเดี๋ยวบอกอีกทีนะครับ ขอแนะนำก่อนว่า ให้อัพ Stamina เป็นหลัก ลองลงมา Vital และที่กัน G-force ครับ ส่วน reload speed ให้อัพไปถึงสัก 10-15 พอ มันใช้ point สูงเกิน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย killkinglion : 1st May 2013 เมื่อ 15:09

GFAQS SyBer2[BB]
    กล่าวขอบคุณ
    4,061
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,269
    ผมเข้าเวปเกมไม่ได้อ่ะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    เครื่องบินสายญี่ปุ่นดียังไงหรอครับ ชอบขับของญี่ปุ่นแต่ไม่เห็นมีคนขับของญี่ปุ่นเท่าไหร่เลย

กล่าวขอบคุณ
    278
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aoo อ่านกระทู้
    เครื่องบินสายญี่ปุ่นดียังไงหรอครับ ชอบขับของญี่ปุ่นแต่ไม่เห็นมีคนขับของญี่ปุ่นเท่าไหร่เลย
    เคยมีคนถามในเฟสสดๆไปเองครับ

ญี่ปุ่น fighter นะ เลี้ยวไวที่สุด ปืนแรง ควบคุมสะดวก ง่าย แต่ข้อเสียมันคือ เปราะบางติดไฟง่าย เครื่องช้าที่สุดในเกม บินเร็วแล้วขับยาก

กล่าวขอบคุณ
    104
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ killkinglion อ่านกระทู้
    เคยมีคนถามในเฟสสดๆไปเองครับ

ญี่ปุ่น fighter นะ เลี้ยวไวที่สุด ปืนแรง ควบคุมสะดวก ง่าย แต่ข้อเสียมันคือ เปราะบางติดไฟง่าย เครื่องช้าที่สุดในเกม บินเร็วแล้วขับยาก
    ถ้าให้นายแนะนำเล่นประเทศไหนดีอะ เหมือนญี่ปุ่นเครื่องบินมันน้อยๆยังไงก็ไม่รู้

Valais Air Base
    กล่าวขอบคุณ
    621
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    หน้าลองชอบแนวเครื่องบินมากๆ
    Archangel Squadron Engage

กล่าวขอบคุณ
    278
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aoo อ่านกระทู้
    ถ้าให้นายแนะนำเล่นประเทศไหนดีอะ เหมือนญี่ปุ่นเครื่องบินมันน้อยๆยังไงก็ไม่รู้
    แล้วแต่ความชอบครับ

ถ้าชอบเล่นขับยากๆ เครื่องแรง เน้นทิ้งดิ่งแล้วบินหนีแบบ Boom and Zoom ก็ไปเยอรมัน
    ชอบขับ UFO ก็ไปรัสเซีย
    ชอบเครื่องช้าหน่อย แต่ปืนมันส์ก็ไปเมกา
    ชอบสไตร์ยิงแบบตะลุมบอนก็ไปอังกฤษครับ

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ผมเห็นบางลำเวลาขึ้นสูงๆขึ้นเร็วมากเลย ของผมขึ้นแป๊บเดียว ใบพัดก็จะดับละ

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,262
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,610
    คลิกเข้าเกมแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้น.
    - XENON -

LiverpoolFC
    กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    น่าเล่นมากเลยครับ

(눈œŸ_눈 ) ?
    กล่าวขอบคุณ
    865
    ได้รับคำขอบคุณ: 632
    จะ จะ จะ มีรถถังหรือเนี่ย - 3- แหล่มจริงๆนะครับเกมนี้

ในเกมผมชื่อ evilblack03 แอดมาสอยผมได้เน่อ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย EviLBlacK03 : 3rd May 2013 เมื่อ 02:35
    [I5 3450—Hyper 212 evo—P8Z77-M—HyperX 8 GB— STRIX GTX 970—NZXT V2S 750W]

กล่าวขอบคุณ
    104
    สายเยอรมันแนะนำเครื่องบินให้มั้งสิครับตอนนี้เวล2แล้วเยอะแยะเลือกไม่ถูกเลย

กล่าวขอบคุณ
    278
    สายเยอรมันแนะนำเครื่องบินให้มั้งสิครับตอนนี้เวล2แล้วเยอะแยะเลือกไม่ถูกเลย
    เลือกมันทุกลำนั้นแหละครับ แล้วซื้อโรงเก็บเพิ่มมาอย่างน้อยควรมีสัก 4 ที่

ขึ้นเลเวลก็ซื้อลำใหม่ในเลเวลใหม่มาเลยครับ ชอบไม่ชอบก็ไว้ดูอีกที เพราะถ้าคุณไม่ซื้อตอนนี้ คุณก็จะต้องื้อคราวหน้าอยู่ดี ประมาณว่า คุณจะซื้อเครื่องบินข้ามสายไม่ได้ครับ ^^

ตามที่บอก ผมแนะนำให้ซื้อสายเครื่องอิตาลีก่อน ที่อยู่ฝั่งซ้ายสุด ไม่ต้องรีบซื้อเครื่อง HE112 เพราะมันเล่นยากสำหรับคนใหม่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย killkinglion : 3rd May 2013 เมื่อ 08:41

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    Blog Entries
    1
    โครตเจ๋งอะภาพงามๆ
    COMPONENTS : FX-8350 X ASUS R9 390x STRIX 20GB of RAM

Forever...
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,560
    สนุกมากครับ สอยเครื่องบินมันส์เลย ขอบคุณจขทก.มากนะครับที่แนะนำเกมส์สนุกๆมาให้เล่น ในเกมส์ผมชื่อ MercuryTH นะครับ
    ถ้าคุณยังไม่รู้จักกับคำว่า "ความล้มเหลว" ก็ไม่มีทางที่คุณจะรู้จักกับคำว่า "ความสำเร็จ"

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,262
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,610
    ผมโหลดตัวเกมไม่ได้ -0-
    - XENON -