ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 203

Wink [PC][MF] Battle : LA [FULL][2GB][ENG]

Release Date: March 11, 2011
    Genre: First-Person Shooter
    Publisher: Konami
    Developer: Saber Interactive
    Upload By : Arez

:: Image ::

:: Video ::

:: Information ::
    Battle: Los Angeles the Video Game เกมส์ที่สร้างจากหนังฟอร์มยักษ์แห่งปีจากหนังเรื่อง Battle: Los Angeles ที่มีกำหนดฉายในไทยวันที่ 6 เมษายน 2011 โดยเกมส์จะอ้างอิงเนื้อเรื่องจากหนังเป็นหลัก Battle: Los Angeles จะกล่าวถึงเรื่องราวของการที่โลกถูกบุกรุกจากกองกำลังปริศนา ที่โจมตี Los Angeles อย่างโหด*****ม ซึ่งทำให้เหล่าทหารต้องออกมาต่อสู้ปกป้องรักษาเมืองให้ได้

:: Minimum System Requirement ::
    CPU: Intel Pentium IV or AMD Athlon X2 CPU with 2.4GHZ
    RAM: 1024 MB
    Video: NVIDIA GeForce 8700/ATI Radeon X1800 or higer
    Sound: DirectX 9 or better compatible sound card
    HDD: 2Gb

:: How To Install ::
    1.โหลดให้ครบทั้ง 9 พาร์ท
    2.แตกไฟล์ตามปกติ
    3.กดที่ "BattleLosAngeles_Setup.exe" เพื่อติดตั้งเกมส์
    4.ติดตั้งตามขั้นตอน
    4.ก็อปแคร็กในโฟล์เดอร์ SKIDROW ไปลงในโฟล์เดอร์ที่เราลงเกมส์ไว้ [C:/Programs Files/Konami/Battle Los Angeles/bin]
    5.เข้าเกมส์ได้เลยครับ
    **ตอนลง Crack ให้ปิดแอนตี้ไวรัสน่ะครับ เพราะถ้าไม่ปิด Crack จะโดนแอนตี้ไวรัสรับประทานไปซะก่อน
    *ไฟล์ทุกไฟล์ใส่ Recovery Record 5% ไฟล์ไหนเสียซ่อยได้

:: Download ::
    Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6 : Part 7 : Part 8 : Part 9 :

หากเล่นได้หรือไม่ได้ยังไงก็ช่วยบอกด้วยน่ะครับ เจ้าของกระทู้จะได้ไม่ต้องกังวล

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zerokoza อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับ
    [IMG][/IMG]

กด THANKS หรือคอมเม้นให้หน่อยน่ะครับ เพื่อเป็นกำลังใจให้ผู้อัพโหลดได้อัพโหลดเกมส์ต่อไป

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Arez : 3rd September 2011 เมื่อ 14:43
    << งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ที่ใช้ภาษาไทยไม่ถูกต้อง >>
    My PC Games Center

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ดัน ๆๆๆๆๆๆๆๆ
    << งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ที่ใช้ภาษาไทยไม่ถูกต้อง >>

کϮɑʀ™
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    Blog Entries
    1
    ตาม ๆ ขอลองดู

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เดี๋ยวลองเล่นดูก่อน...มันอ่ะเปล่าเนี่ยยย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    กำลังโหลดขอบคุณนะคับ ไฟล์ 4 เสียโหลดไม่ได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย saylom44 : 3rd September 2011 เมื่อ 12:27

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    14
    กำลังโหลดขอบคุณนะคับพี่น้อง

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saylom44 อ่านกระทู้
    กำลังโหลดขอบคุณนะคับ ไฟล์ 4 เสียโหลดไม่ได้
    ไฟล์ไหนเสียซ่อยได้ครับ โดบการกด Alt+R ครับ

ถ้าโหลดไม่ได้ก็ลองลบ Cookies ดูก่อนน่ะครับ หรือลองหาเวลาอื่นโหลดดู

เพราะ MEDIAFILES บางเวลามันจะโหลดไม่ได้ (ผมก็เคยเป็นน่ะ กดโหลดแล้วมันไม่ยอมโหลด )

کϮɑʀ™
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    Blog Entries
    1
    เล่นได้ครับ
    [IMG][/IMG]

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    โหลดอยู่เดียวมาบอก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ลงเล่นได้ 100%

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ของผมมันให้ใส่ Code อ่ะ ต้องทำไงคับ