ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,153

Metro: Last Light ปล่อยTrailerตัวแรกของปี 2013 แล้ว!!!

Metro: Last Light ปล่อยTrailerตัวแรกของปี 2013 แล้ว!!!

หลังจากบริษัทผู้ที่เป็นถึงบ้านเกิดอย่าง THQ กลับต้องมาเกิดวิบากกรรมจนต้องปิดไปอย่างน่าเสียดาย ทำให้หลายๆเกมที่เกมเมอร์ทั่วโลกรอคอยเกือบต้องหมดหวัง เพราะถ้าไม่มีหลายๆมีหลายบริษัทซื้อไปทำต่อ คงจะไม่มีโอกาศได้เล่นแน่นอน

ไม่เว้นแม่แต่ Metro:Last Light ที่เคยประสบความสำเร็จจากภาคแรก กับ เกมส์FPS ที่ดัดแปลงมาจากนิยายของนักเขียนชาวรัสเซียของคุณ Dmitry Glukhovsky ก็ได้บริษัท Koch Media และทีม Deep Silver ยื่นมือมาช่วย ทำให้เกมส์นี้พร้อมให้เกมเมอร์ได้เล่นแน่นอน

โดย Trailer ตัวนี้มีจะอธิบายถึง สงคราม ของคนกันเองที่กำลังจะเกิดขึ้น โดยมีการเพิ่มศัตรูกลุ่มใหม่เข้ามา จากเดิม มีแค่ นีโอนาซี(ลัทธิคลั่งนาซี) คือ กลุ่มคอมมิวนิสต์

fall 2013

เครดิตจาก Youtube
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gdi123456 : 20th March 2013 เมื่อ 18:40
    "พวกเราเป็นมีด ไม่ใช่ดาบ ไม่มีใครจำเป็นต้องเป็นฮีโร่" BY Ghost recon:future soldier

กล่าวขอบคุณ
    401
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    เกมนี้ สุดยอดครับ

กำลังเล่นภาค 2033 อยู่

ไม่นึกว่าเกมมันๆอย่างนี้เลย ได้อารมและความรู้ว่าต้องเอาชีวิตรอดจริงๆ

บอกตรงๆเล่นยากอะครับ

ผมเปิดสุดeffectทุกอย่าง
    ภาพก็สุดๆเลย PhsyX เหมือนจริงมากๆ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,473
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    Blog Entries
    1
    เป็นเกมที่ผมเล่นแล้ว อินกับเนื้อเรื่องมากๆ ประมาณว่าผมยุในเหตุการณ์เลย ชอบๆมากๆๆๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ชอบอ่าสุดๆ

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    งงเนื้อเรื่อง ตอนนิวเคลียระเบิดก็ยุคปัจจุบันเเล้วไม่ใช่หรอ เเล้วคนเยอรมันมาไงหว่า

ปล.คนไว้หนวดไว้เขาหน้าเหมือน ไอจอร์น ไพรซ์ เลย

กล่าวขอบคุณ
    478
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    ผมงงตรง นีโอนาซี(ลัทธิคลั่งนาซี) คือ กลุ่มคอมมิวนิสต์ (จะเขียนคือหรือจะเขียน กับพวกคอมมิวนิสต์ ) เพราะนาซีกับพวกคอมมิวนิสต์ เป็นศัตรูกัน น่าจะเขียน นีโอนาซี(ลัทธิคลั่งนาซี) กับ กลุ่มคอมมิวนิสต์
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mairock : 20th March 2013 เมื่อ 20:58

$treetWear
    กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    พวกสัตว์ประหลาดหายไปไหนหมดอะ ?
    I don't give a fuck because i'm rudeboy B)

กล่าวขอบคุณ
    445
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    Blog Entries
    2
    เห็นเขาบอกกันมาเยอะเลยว่า มันส์ เกมส์เนี้ยอ่ะ สงสัยคงต้องลองเล่นซะแล้ว

บ้านของเสียงหัวใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,166
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    มาสานต่อความหลอนกัน

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    ลูกซองรีโหลดเก๋ดี เกมนี้

โหลดระทึกมากตู ตอนเจอมันบุกมาเยอะๆ

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    สุดยอดแห่งเกมส์ ภาพสวยมาก อยากให้ลอง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    มันเป็นเกมที่ต้องบริหารกระสุนให้ดีๆมิงั้น คงต้องเอากระสุนที่เอาไว้แลกของ(เงิน)มายิงจนเกลี้ยงแน่ ตอนผมเล่น กระสุนปืนกลมักจะหมดเป็นอันดับแรก