ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

R.I.P
    กล่าวขอบคุณ
    2,855
    ได้รับคำขอบคุณ: 706

คิดยังไงหลังจากดู boku wa tomodachi ga sukunai next ตอน 11 จบ (มีภาพสปอย)

ผมอวยเซนะเต็มที่นะแต่สุดท้ายผมคิดว่าตอนหน้าตอนสุดท้ายคงไม่ได้เป็นแฟนกันอะ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    เฮ้ยก็เพิ่งดูมา ตะกี้นี่เองเหมือนกัน เหมือนกับพระเอกมันกำลังหลีกหนี บางสิ่งอยู่
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

BTS ศรีราชา
    กล่าวขอบคุณ
    2,152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,415
    Blog Entries
    1
    เหอะๆ ไม่ได้ดูตังแต่ตอนที่ 6 เพราะรอของ ACE-Z อย่างเดียวค่ายอื่นไปตอนใหม่ๆกันหมดละ TT

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ denhotx อ่านกระทู้
    เหอะๆ ไม่ได้ดูตังแต่ตอนที่ 6 เพราะรอของ ACE-Z อย่างเดียวค่ายอื่นไปตอนใหม่ๆกันหมดละ TT
    ไปเสพค่ายอื่นก็ได้เน้อ เรื่องนี้ยิ่งเสียวๆโดนLCในงานหนังสืออยู่ เดี๋ยวอดดูไม่รู้ด้วย

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    หน้าเซ้นทรัล เวิร์ล ถถถ
    กล่าวขอบคุณ
    6,401
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,965
    รู้สึกว่าภาคนี้มันจะหักมุมแทบทุกตอน

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    โคดากะ มันพยายามหลีกหนีปัญหา ที่เข้ามาทุกอย่าง ตั้งแต่ตอนโยโซระ สมัยเด็กๆแล้ว ไปโดยไม่บอก เพราะกลัว

ริกะ ดูจะเข้าใจ โคดากะ มากที่สุด ดูจากตอนที่ พูดกันที่ดาดฟ้า ตอนที่ 10 พอริกะพูดโคดากะมันพยายามทำเป็นไม่รู้เรื่อง

คือ โคดากะ มันไม่สู้ ไม่กล้าเผชิญ กับความรู้สึก

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    boku no picko อะหรอ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    เนื้อ เนื้อ เนื้อ เนื้อ เนื้อ เนื้อ เนื้อ เนื้อ เนื้อ เนื้อ เนื้อ เนื้อ เนื้อ เนื้อ เนื้อ เนื้อ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Kirisaki Chitoge
    กล่าวขอบคุณ
    1,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,635
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GUBOSS อ่านกระทู้

ผมอวยเซนะเต็มที่นะแต่สุดท้ายผมคิดว่าตอนหน้าตอนสุดท้ายคงไม่ได้เป็นแฟนกันอะ
    พึงดูจบกี้นี้ ผมก็เห็นด้วยกับนายแหละนะ เชียร์เซนะมานานแล้วเหมือนกัน"คู่นี้ดูแล้วอมยิ้มหลายตอนอยู่ชอบๆ" แต่ก็อย่างว่าผมก็ว่าอดเหมือนกันละนะ แต่ก็ไม่แน่ต้องรอดูกันไปละ ปล. อาทิตย์หน้าจบ2เรืองนะเนี่ย Sakurasou no Pet na Kanojo ก็จบอาทิตย์หน้าตอนที่24
    กองอวย Kirisaki Chitoge !!!

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

R.I.P
    กล่าวขอบคุณ
    2,855
    ได้รับคำขอบคุณ: 706
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KONTHAI อ่านกระทู้
    พึงดูจบกี้นี้ ผมก็เห็นด้วยกับนายแหละนะ เชียร์เซนะมานานแล้วเหมือนกัน"คู่นี้ดูแล้วอมยิ้มหลายตอนอยู่ชอบๆ" แต่ก็อย่างว่าผมก็ว่าอดเหมือนกันละนะ แต่ก็ไม่แน่ต้องรอดูกันไปละ ปล. อาทิตย์หน้าจบ2เรืองนะเนี่ย Sakurasou no Pet na Kanojo ก็จบอาทิตย์หน้าตอนที่24

ก็นะรอดูกันต่อไป แต่อาทิตย์หน้าไม่ได้จบแค่ 2 เรื่องนะจบเยอะเลยหล่ะ KOTOURA-SAN, Sasami-san@Ganbaranai, Vividred Operation, sakurasou no Pet na Kanojo, boku wa tomodachi ga sukunai next, GJ-BU, Tamako Market, Amnesia, GIRLS UND PANZER, The Unlimited – Hyoubu Kyousuke, Ai Mai Mi, Zetsuen no Tempest, Maoyuu Maou Yuusha(จอมมารไม่น่ารีบจบเลย), Bakuman III, Little Busters!, Ore no Kanojo to Osananajimi ga Shuraba Sugiru(อวยไอจังแต่ไม่รู้ว่าใครจะได้เป็นตัวจริงกันแน่), Minami-ke Tadaima, Hakkenden Touhou Hakken Ibun, Love Live! School Idol Project

ไล่มาหมดหรือป่าวก็ไม่รู้

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Sux ma diq
    กล่าวขอบคุณ
    1,948
    ได้รับคำขอบคุณ: 949
    อวยเนื้อ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    เชื่อเถอะ เนื้อไม่ได้หรอก แต่ผมจะอวยอ่ะ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Anime is Life <3 <3
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 252
    ผมรอดูก็ Sakurasou no pet na kanojo, Girl und panzer, Boku wa tomodachi ga sukunai next แค่นี้ล่ะครับ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    เรื่องนี้้ ก็ Ok นะ แต่ไม่เข้าใจว่า Mondaiji tachi ga isekai kara kuru sou desu yo?? ทำไมมีแค่ 10 ตอนจบ !! แว๊กกก หูกระต่ายๆของฉ๊านน

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Kirisaki Chitoge
    กล่าวขอบคุณ
    1,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,635
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GUBOSS อ่านกระทู้
    ก็นะรอดูกันต่อไป แต่อาทิตย์หน้าไม่ได้จบแค่ 2 เรื่องนะจบเยอะเลยหล่ะ KOTOURA-SAN, Sasami-san@Ganbaranai, Vividred Operation, sakurasou no Pet na Kanojo, boku wa tomodachi ga sukunai next, GJ-BU, Tamako Market, Amnesia, GIRLS UND PANZER, The Unlimited – Hyoubu Kyousuke, Ai Mai Mi, Zetsuen no Tempest, Maoyuu Maou Yuusha(จอมมารไม่น่ารีบจบเลย), Bakuman III, Little Busters!, Ore no Kanojo to Osananajimi ga Shuraba Sugiru(อวยไอจังแต่ไม่รู้ว่าใครจะได้เป็นตัวจริงกันแน่), Minami-ke Tadaima, Hakkenden Touhou Hakken Ibun, Love Live! School Idol Project

ไล่มาหมดหรือป่าวก็ไม่รู้
    อ่าวเรอะพอดีไม่ได้สังเกต ตอนนี้กำลังอินกับ Sakurasou no Pet na Kanojo อยู่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KONTHAI : 22nd March 2013 เมื่อ 20:36
    กองอวย Kirisaki Chitoge !!!

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบส่องไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,919
    เราเจอกลุ่มผู้สนับสนุนการอวยเนื้ออย่างไม่เป็นทางการแล้ว

32. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    อยากให้จบแบบฮาเร็ม

34. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Bangkok , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    ตอนหน้าก็จบแล้วเซ็งอ่ะน่าจะไม่มี season3แล้วด้วย

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    288
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    ผมก็อวย เซนะเหมือนกันครับ 555555

ดูๆตอนแรกไม่คิดว่าท้ายตอนจะพูดแบบนั้นด้วย อึ้งเหมือนกันนนนนน สรุป โคดากะมันเป็นเกย์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Sakurasou no Pet na Kanojo มาชิโระจังงงงงงง ตอนที่ 23 อย่างซึ้งอะ อยากรู้เหมือนกันว่าสุดท้ายแล้วตอนจบจะเป็นยังไงเหมือนกัน ติดตามตั้งแต่ตอนแรกอะเรื่องนี้

38. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    ทำไมมีแต่คนอวย เซนะ แต่ผมอวย ริกะ

40. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: