ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: อยากจะลดพุง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    551
    ได้รับคำขอบคุณ: 212

อยากจะลดพุง

ใครมีวิธีลดพุงหรือวิธีการกินยังไงบ้างครับ ออกกำลังกายแบบไหนบ้างที่ช่วยลดหน้าท้องลดพุงมาเสนอ

เล่าให้ฟังบ้างครับเครียดมากปิดเทอมทีกินๆนอนๆอย่างเดียว

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    กินเบียร์เยอะๆครับ กินน้ำอัดลมเข้าไปมากๆ พอป่องมาก เดี๋ยวมันจะแตกแล้วแฟ้บเอง 5555

ผมแนะนำให้ซิทอัพละกัน ง่ายสุดละ ถ้าทำได้

หรือจะไปดำน้ำ ปลูกปะการัง กับผมก็ได้ครับ 55

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบสถิตย์อยู่บอร์ด IT
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 912
    เป็นนักเรียนไหมครับถ้าเป็นผมผมจพอดมื้อเที่ยงแล้วเก็บเงินซื้ออุปกรณ์ คอม2 เดือนลด 5 กก เลยครับ อิอิ แต่ต้องมีความตั้งใจจริงครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Taylor Swift
    กล่าวขอบคุณ
    1,637
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,332
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    กินเบียร์เยอะๆครับ กินน้ำอัดลมเข้าไปมากๆ พอป่องมาก เดี๋ยวมันจะแตกแล้วแฟ้บเอง 5555

ผมแนะนำให้ซิทอัพละกัน ง่ายสุดละ ถ้าทำได้

หรือจะไปดำน้ำ ปลูกปะการัง กับผมก็ได้ครับ 55
    ซิตอัพพุงไม่ลดนะครับ มันแค่ทำให้กล้ามเนื้อหน้าท้องโตขึ้นเฉยๆ
    แต่ถ้าไม่ได้มีซิกแพกอยู่แล้วซิตอัพให้ตายก็คงมองไม่เห็นหรอกครับ
    เพราะไขมันมันบังอยู่หน่ะ แนะนำว่าวิ่งครับ หรือ ปั่นจักรยาน 2 เดือนเห็นผลแน่ๆครับ

*ถ้าหากคิดว่าตัวเองกินเยอะเกินกว่าจำเป็นก็ให้ลดลงบ้างครับ พวกน้ำอัดลมก็ด้วยนะครับ
    ปล.ถ้ากำจัดไขมันส่วนเกินได้ซิกแพก มาแน่ๆครับ สู้ๆเป็นกำลังใจให้ครับ จขกท.
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย solowking2 : 23rd March 2013 เมื่อ 19:04

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    420
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,714
    Blog Entries
    4
    ซิทอัพ กับ วิ่งครับ ทำบ่อย ๆ

ลดอาหารประเภททอด เบียร์ น้ำอัดลม งดครับ

หรือถ้าเอาแบบเรื่อย ๆ หา คนเตะบอลแถวบ้านครับ ลดแบบเพลิน ๆครับ ร่างกายแข็งแรงด้วย

ชอบเด้าเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 880
    ลงเกมส์ ไว้เยอะ ๆ แนะนำ เล่น Hon ฮ้ะ เล่น ถึง ตี 4 ตื่น 15.00 กินข้าว มื้อเดียว ประมาณ 2 ทุ่ม วัน ๆ ก็ นั่งเล่นแต่เกมส์ ข้าว ไม่ กด ไม่ กิน 555