ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 8 จากทั้งหมด 14 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 678910 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    979
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    มายืนยันอีกเสียงครับว่าเล่นได้ !! ถึงแม้ไม่มีรูปแต่ความน่าเชื่อถือของผมมี 100000000% นะ อิอิ !! ><

ปล. ขอบคุณ คุณ Ramis มาก ๆ ครับที่อัพเกมให้พวกเรา และ Jokergameth มาโดยตลอด !!
    I Jokergameth

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สุดสุดไปเลยครับงานนี้
    ............ขอบคุณครับ...ขอบคุณครับ
    ........ขอบคุณครับ.........ขอบคุณครับ
    .....ขอบคุณครับ...............ขอบคุณครับ
    ...ขอบคุณครับ....................ขอบคุณครับ..............ขอบคุณครับ......
    ..ขอบคุณครับ......................ขอบคุณครับ........ขอบคุณครับ.....ขอบคุณครับ
    .ขอบคุณครับ........................ขอบคุณครับ.....ขอบคุณครับ........ขอบคุณครับ
    ขอบคุณครับ.........................ขอบคุณครับ...ขอบคุณครับ...........ขอบคุณครับ
    .ขอบคุณครับ.........................ขอบคุณครับ....................ขอบคุณะ
    ..ขอบคุณครับ.........................ขอบคุณครับ..................ขอบคุณครับ
    ...ขอบคุณครับ...............................................ขอบคุณครับ
    …...ขอบคุณครับ.............................................ขอบคุณครับ
    .........ขอบคุณครับ...................................ขอบคุณครับ
    ............ขอบคุณครับ...........................ขอบคุณครับ
    ................ขอบคุณครับ....................ขอบคุณครับ
    ..................ขอบคุณครับ.............ขอบคุณครับ
    ......................ขอบคุณครับ.........ขอบคุณครับ
    .......................ขอบคุณครับ…...ขอบคุณครับ
    ............................ขอบคุณครับ.............กราบตรงลงหน้า หาไม่ได้แล้วคนเยี่ยงท่าน

กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    แบบ รีแพท ลดหรือตัดอะไรออกมั่งป่าวค้าบ

ขอบคุนสำหรับเกมดีๆคับ

:: BENZMASTERZ ::
    กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    REPACK-BLACK-BOX ลงเส็จเล่นได้เลยนะครับ ไม่มีปัญหา เซฟได้ปกติไม่ต้องลงแคร๊กอะไรเพิ่มเลยครับ ขอบคุณสำหรับเกมดีๆนะครับ อยากได้ DEAD ISLAND จัง

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณมากครับ

:: BENZMASTERZ ::
    กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sosofbitch อ่านกระทู้
    แบบ รีแพท ลดหรือตัดอะไรออกมั่งป่าวค้าบ

ขอบคุนสำหรับเกมดีๆคับ
    อยากรู้เหมือนกันอะครับ เพราะลงเส็จมันยังไม่ถึง5G เลย ทั้งๆที่ ขั้นต่ำต้องการพื้นที่ 6G กว่าอะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Thailand Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    710
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ของผมขึ้นอย่างนี้อะไม่รู้ทำไม [IMG][/IMG] ช่วยตอบที

Thailand Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    710
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Craftmans อ่านกระทู้
    เป็นเหมือนผมเลยทำไออะครับช่วยตอบทีผมอยากเล่นเเล้ว

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับ

~*-StresS-*~
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    ใครที่โหลด Repack แล้วมีปัญหา ให้โหลดตัว Full มาเล่นเลยคับ ลงเสร็จ Crack ปกติเล่นได้เลยคับ

Confirm 100%

ForeverTogether
    กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    ! C:\Documents and Settings\smart\Desktop\53_call.of.juarez.the.cartel_skidrow_0d2f9.rar: CRC failed in Call.of.Juarez.The.Cartel-SKIDROW\sr-cojtc.iso. The file is corrupt

ทำไงดีๆ ซ่อมไฟล์ไม่หาย T T

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    เข้าเกมส์ไม่ได้อ่ะครับ มัน Error บอกว่าขาดไฟล์ .dll ไปไฟล์นึงอ่ะครับ ลองลบแล้วลงใหม่สองรอบแล้วครับไม่หาย โหลดของ MediaFire 36 part มาครับ

กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    ขอบคุณมากครับ ทางเลือกเยอะแยะเลย

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณครับโหลดมาเล่นได้แล้วครับ เมื่อกี้ ผิดพลาดทางเทคนิค ของตัวเองนิดหน่อ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gamakutsu : 6th September 2011 เมื่อ 23:08
    บริโภค ไวไว เพื่อ i5

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เข้าเกมส์ไม่ได้อ่ะครับ มัน Error บอกว่าขาดไฟล์ .dll ไปไฟล์นึงอ่ะครับ ลองลบแล้วลงใหม่สองรอบแล้วครับไม่หาย โหลดของ MediaFire 36 part มาครับ
    ลองลง Direct X ยังครับ น่าจะมีในตัวเกมสืนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gamakutsu : 6th September 2011 เมื่อ 23:12
    บริโภค ไวไว เพื่อ i5

กล่าวขอบคุณ
    507
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    ขอรับไปเล่นด้วยคนละครับ ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    เล่นได้คับ เซฟได้เเต่ต้องรอจบด่านนะ มันจะเซฟให้เอง เล่นจบละ ^^

กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ตัวเต็ม Putlocker 1 part ครับ

เล่นได้ 100 เปอร์เซ็น ไม่กระตุกเลยครับ ลื่นพรั้ดดด !!

- End Of Line -
    กล่าวขอบคุณ
    442
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    ขอบคุณครับ ^^- เล่นได้ชัวร์ ๆ 100% เลย

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    Windows can check online for a solution to the problem // แก้ไขยังครับ Win7 คับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Craftmans อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ patpatzzz อ่านกระทู้
    เป็นเหมือนผมเลยทำไออะครับช่วยตอบทีผมอยากเล่นเเล้ว
    ผมก็เป็นแบบนี้ครับ ของ Repack ครับ ใครทราบวิธีแก้ไขบอกพวกผมทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    มันไม่เห็นจะ savegame ให้เลยนะนิ มีวิธีแก้หรือเปล่าครับ ออกจากเกมส์ เข้าไปใหม่ก้ออยู่ท้าย รถแวน ตลอดเลยครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    เล่นได้ 100% มันไม่เซฟครับทำไงดีครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 9uj : 7th September 2011 เมื่อ 13:09

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ atchapong39 อ่านกระทู้
    Windows can check online for a solution to the problem // แก้ไขยังครับ Win7 คับ
    ผมก็เป้นครับผมโหลดjumbo 1 gb ใครรู้แนะทีครับ

Tags for this Thread