ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 139

Cool อยากให้เพื่อนๆ JKG แนะนำไอเทมเจ๋งๆกันหน่อยครับ กดเข้ามาเลย

คือหมดเดือนนี้ผมทำงานเสร็จแล้ว จะได้เงินมาจำนวนหนึ่ง อยากเอาไปลงทุนให้กำไรชีวิตบ้างในช่วงปิดเทอมหลังจากทำงานหนัก 1 เดือน

ก็อยากให้เพื่อนๆ แนะนำไปเทมเจ๋งๆ ที่เล่นแบบมันส์ๆ ระห่ำๆ หน่อยอ่ะครับ

เช่นพวก จักรยาน BMX สเก็ตบอร์ด ขาจิงโจ้ jumping stilt Paint ball

อะไรพวกนี้อ่ะครับ อยากมีตัวเลือกหลายๆ ตัวเลือก เอาราคาไม่เกินหมื่นนะครับ

ลองเสนอๆ กันมามีคลิปมาด้วยยิ่งดี

ปล. บ้านผมอยู่พิจิตรครับ ไม่ค่อยมีที่เล่นพวก BMX สเก็ตบอร์ด แถมไม่มีพวกสนาม PB BB Gun อีก ฮ่าๆ

ความจริงอยากลองโดดล่ม แต่เอาไว้งวดหน้าดีกว่า อิอิ

ไว้อาลัย GIGABom

กล่าวขอบคุณ
    848
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    BMX ขั้นต่ำก็ 8,000 อ่ะครับ ยิ่งไม่มีเพื่อน ไม่มีที่เล่น ยิ่งเหงา ถ้าใจไม่รักจริงแนะนำอย่างอื่นดีกว่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kodomoke อ่านกระทู้
    BMX ขั้นต่ำก็ 8,000 อ่ะครับ ยิ่งไม่มีเพื่อน ไม่มีที่เล่น ยิ่งเหงา ถ้าใจไม่รักจริงแนะนำอย่างอื่นดีกว่าครับ
    มีเพื่อนเล่น Street อยู่แต่ว่าจังหวัดผมไม่มีที่เล่นได้แต่ปั่นไปมา ไม่เวิร์คชัวร์ๆ ครับ * *
    ไว้อาลัย GIGABom