ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: U.s.Navy Vs Rus.Navy

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 518

U.s.Navy Vs Rus.Navy

USS Gravely

VS
    เรือ chabanenko

VS
    เรือพิฆาตกว่างโจว (Guangzhou)

USS John C. Stennis

VS
    เรือ Admiral kuznetzov

USS John C Stennis.USS Mobile Bay
    VS
    VS
    เรือ peter the Great

VS
    เรือพิฆาต "ชิงเต่า" เรือคุ้มกันติดจรวดนำวิถี "เยียนไถ"
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย omudko9 : 23rd March 2013 เมื่อ 11:01

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    กองทัพเรือ รัสเซียไม่น่าจะสู้อเมริกาได้ แต่ ทัพบกน่าจะสู้สี

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    US มันมีเรือบรรทุกเครื่องบินตั้ง 10 กว่าลำ ประเทศไหนจะเอามาสู้ - -

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    มาเจอของไทย มั้ง เดี๋ยวรู้เลยๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maiza0883 อ่านกระทู้
    มาเจอของไทย มั้ง เดี๋ยวรู้เลยๆๆๆๆๆ
    แน่จริงมาเลยเนอะ
    พี่ไทยเรามี รถถังฝั่งธน
    เมกาหรือจะกล้าท้าไฟ้

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    เรือพิขาต ผมว่ารัสเซียก็ใช่ย่อยนะแต่ไปเน้นอย่างอืนดีกว่า มีดังๆของพี่เเกก็เรือลุยน้ำลุยอากาศ ยกพลขึ้นบกได้ ไม่ต้องเสี่ยงโดนยิงปืนใหญ่แต่ไกล เพราะมันบินลงมาจากอากาศลง ผิวน้ำ ละก็ไม่ต้องกลัว ป้อมปืนต้อต้านบนชายฝั่งเพราะก่อนเครื่องมันจะลงจอดบนน้ำมันยิงมิสไซบนหัวเครื่องบินก่อน ฮาๆ ครบเครื่องเลยทีเดียว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2,884
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    เห็นเรือ Peter the great ของรัสเซียไหมครับ เป็นเรือชั้นKirov class อาวุธหลักเป้น จรวดP700 หัวรบนิวเคลีย500 เมกะตันความเร็ว2-3มัค ลูกเดียวจบได้ทั้งกองเรือเลยครับ ต่อให้อเมริกามีเรือชั้นอาเลนเบิร์กด้วยก็ได้ครับ
    อ่านแล้วขอบคุณ เพื่อเป็นกำลังใจนะครับ!!!

กล่าวขอบคุณ
    443
    ได้รับคำขอบคุณ: 438
    คนไทยมี ริว จิตสัมผัส 55555

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Kak VaszavUt?
    กล่าวขอบคุณ
    5,010
    ได้รับคำขอบคุณ: 352
    รัสเซียใช่ย่อยน่ะ แค่เรือชั้น Kirov ก็ นรกแตกแล้ว แถมยังมีเรือดำน้ำชั้น Oscar II อีก จำได้แค่อาวุธของ Kursk อาวุธถ้าจำไม่ผิดนี้ 24* SS-N-19/P-700 granit; 4 * 533 mm ( หรือ 21 นิ้วมั้ง) และก็ 2* 650 mm ( 25.6นิ้ว)
    อย่ามองข้ามรัสเซียเชียวน่ะ เห็น ดู ธรรมดาๆ ล้าหลัง แต่การทหารเค้า พัฒนาสุดยอดน่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ich_Liebe_Dich : 23rd March 2013 เมื่อ 04:12
    A good teacher teaches his disciple, a good disciple teaches his teacher

กล่าวขอบคุณ
    1,023
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    ชาวรัสเซีย : hey u speak english ?
    ผม : yea
    ชาวรัสเซีย : fakj9!@^(kfj2ukxx^$!@(Jh23kl;ad*%(#(*!@$)kadglk
    ผม : WTF!!! (อิงลิชซ่องหลืบไหนของโลกวะเนี่ยครับแหม่)
    เชียร์รัสเซียละกันครับ(ฮา) 55555555
    " Death is a promise, and your life is a Fucking Lie.

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Forever...
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,560
    สองประเทศนี้ผมคิดว่าอเมริกานะ กองกำลังทางอากาศสำคัญมาก ถ้าเรือลำใดไม่มีเครื่องบินป้องกันก็เตรียมถูกจมได้เลย ตัวอย่างก็เรือยามาโต้ของญี่ปุ่น อเมริกาจมทั้งหมดเกือบทั้งกองเรือ ถ้าอเมริกาจะสู้กับรัสเซียจริงๆ ผมว่าอเมริกาเอาเรือบรรทุกเครื่องบินมาเพียบแน่ๆครับ รัสเซียไม่กล้าเอาเรือเข้ามาเกินถึงฮาวายหรอก เครื่องบินป้องกันบินไม่ถึงเสี่ยงถูกจมโดย F-18 ถ้ามาเป็นกองเรืออเมริกาชนะครับ วัดกันตัวๆรัสเซียชนะ
    ถ้าคุณยังไม่รู้จักกับคำว่า "ความล้มเหลว" ก็ไม่มีทางที่คุณจะรู้จักกับคำว่า "ความสำเร็จ"

เมืองฝนแปดแดดสี่
    กล่าวขอบคุณ
    787
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,947
    ผมว่ากองเรือรัสเซียเจอเจ้านี่ของเมกาซักฝูงนี่ก็นะ อิอิ

เอฟ-35 ไลท์นิ่ง 2 ( F-35 Lightning II) เป็นเครื่องบินขับไล่รุ่นที่ 5 หนึ่งที่นั่ง หนึ่งเครื่องยนต์ โดยเป็นเครื่องบินขับไล่หลากบทบาทแบบล่องหน ซึ่งสามารถให้การสนับสนุนทางอากาศโดยใกล้ชิด การทิ้งระเบิดทางยุทธวิธี และการป้องกันทางอากาศ เอฟ-35 มีทั้งหมด 3 รุ่น คือ แบบขึ้น-ลงปกติ แบบขึ้น-ลงแนวในดิ่ง และแบบที่ใช้บนเรือบรรทุกเครื่องบิน
    เอฟ-35 มีปืนกลอากาศจีเอยู-22/เอสี่ลำกล้องขนาด 25 ม.ม. ในเอฟ-35เอปืนใหญ่อากาศจะติดตั้งอยู่ภายในพร้อมกระสุน 180 นัด ในเอฟ-35บีและซีจะมีกระสุนในกระเปาะภายในเพิ่มอีก 220 นัด แท่นปืนสำหรับบีและซีนั้นจะเป็นแบบเก็บเพื่ออำพราง
    ภายในจะมีขีปนาวุธอากาศสู่อากาศสองลูกและอาวุธอากาศสู่อากาศหรืออากาศสู่พื้นสองชิ้น (ระเบิดขนาด 2,000 ปอนด์ สองลูกในแบบเอและซี ระเบิดขนาด 1,000 ปอนด์สองลูกในแบบบี)สามารถนำมาใช้ได้เช่นกัน เป็นเอไอเอ็ม-120 แอมแรม เอไอเอ็ม-132 แอสแรม เจแดม ระเบิดเส้นผ่าศูนย์กลางขนาดเล็กโดยใช้มากสุดได้อย่างละ 4 ในแต่ละช่องเก็บอาวุธ ขีปนาวุธบริมสโตนและชุดระเบิดพวง(สามารถติดหัวรบนิวเคลียร์ได้) ขีปนาวุธอากาศสู่อากาศเอ็มบีดีเอ เมเทโอร์กำลังถูกนำมาใช้เพื่อเติมเต็มช่องเก็บอาวุธ 132 แอมแรมสี่ลูก

เป็นแค่ความคิดของผมนะครับอย่าซีเรียสนะ อิอิ

Nazi_Germany
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    ติดตั้ง ขีปนาวุธ SAM เร็ว อิอิ ^ ^

บ้านของเสียงหัวใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,166
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    เข้ามาเก็บความรู้ครับ เหมือนกำลังรบกันทางความคิดแต่ละคน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,238
    ลองไปหาเรือดำน้ำของรัสเซียดูสิครับ กองทัพเรือรัสเซียไม่ใช่หมูๆนะ