ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Exclamation เวลาผู้ชาย...ผู้หญิงเขารู้ไหมคับ

ขอโทดที่ 18+ นิดนึงคับ
    อยากรู้มานานแล้วว่า บางทีที่ผู้ชายเค้าแอบมองหน้าอกผู้หญิงเนี่ย
    ผู้หญิงเขารู้รึปล่าว แล้วถ้ารู้แล้วเขาคิดยังไงเนี่ยคับ

The Walker
    กล่าวขอบคุณ
    1,242
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    บ้างคนก็รู้ครับ . บ้างคนก็ไม่รู้ .

คิดว่าผุ้ชายคนนั้น โรคจิต ไง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    309
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    เจ้าตัวอาจไม่รุ้แต่ เพื่อนเค้าไรงี้อาจจะสงสัยเราได้

กล่าวขอบคุณ
    270
    ได้รับคำขอบคุณ: 396
    ผมว่าถ้ามองอะปกติ ถ้าไม่มองก็ 1.มีแฟนแล้ว รักเดียวใจเดียว 2.เกย์

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pommagebtang อ่านกระทู้
    ผมว่าถ้ามองอะปกติ ถ้าไม่มองก็ 1.มีแฟนแล้ว รักเดียวใจเดียว 2.เกย์
    3. นิสัยดีไม่ทำตัวอักกระลามก = =' ครับพูดงี้เกินไปนะใช่ว่าผู้ชายจะบ้า ... ทุกคน - -อย่าเอานิสัยตนเองมาพูดครับ

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pommagebtang อ่านกระทู้
    เห็นด้วยเลย 555+ เพื่อนผมมองกันทุกคนอะเคยเกือบตายเพราะมองผู้หญิงมาแล้ว

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    ของเพื่อนผมในห้อง น่ารักมาก ขาว โนใหญ่มากเลย ผมชอบมองแล้วก็ทำหน้าหื่น ๆ จนเค้าชิน 5555

กล่าวขอบคุณ
    270
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [Never] อ่านกระทู้
    3. นิสัยดีไม่ทำตัวอักกระลามก = =' ครับพูดงี้เกินไปนะใช่ว่าผู้ชายจะบ้า ... ทุกคน - -อย่าเอานิสัยตนเองมาพูดครับ
    โทษครับ
    123456789

Still alive
    http://facebook.com/ko555555
    กล่าวขอบคุณ
    5,611
    ได้รับคำขอบคุณ: 516
    คำถามที่หนึ่ง ผู้หญิงจะรู้หรือไม่ขึ้นอยู่กับความสามารถในการเนียนของคนมอง กับ ความสามารถในการสังเกตของคนถูกมอง

คำถามที่สอง ผู้หญิงจะคิดยังไงนั้นก็แล้วแต่ผู้หญิงแต่ละคนครับ เพราะบางคนก็ไม่ชอบให้คนมามอง แต่บางคนก็ชอบให้คนมามอง

Rock 'n Roll Life Style.
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    ผมคิดว่ารู้ครับ

แต่ผมก็ไม่ค่อยได้มองเท่าไรนะ แบบพอเวลาเพื่อนผมก้มแบบนี้ ละเพื่อนผมยิงเป็นคน..ใหญ่มาก เวลาก้มเค้าก็ปิดไม่ค่อยมิด

เมื่อก่อนก็มองอยู่บ้างแต่ตอนนี้ผมไม่ค่อยได้มองแล้วอะครับ ไม่ใช่ว่าไม่ได้ชอบนะ

แต่ลองคิดดูดิ ถ้าเกิดเค้าเป้นแฟนเราละมีคนมามองด้วยสายตา หื่นๆ แบบนี้ชอบกันมั้ยอ่ะ ??

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 617
    การมองแบบนี้นะ

มันต้องมีชั้นเชิง หรือศิลปะในการมองด้วยน้า

ไม่ใช่คุณจะมองแบบ จะ จะ ยังงั้นมันเข้าขั้นโรคจิต

(ผมว่ามองหน้าอกผู้หญิงเป็นเรื่องปกติน้า(หมายถึงมองแบบผ่านๆไม่ใช่เจาะจง) แต่ถ้ามองไอ้นั้นของผู้ชายนี้สิผิดปกติ 555 )

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Mesut Ozil
    กล่าวขอบคุณ
    970
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    Blog Entries
    1
    มันคือจุดขายของผู้หญิง = =

NeVel2Min:D
    Hatyai , Songkhla
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    เป็นปกติของผู้ชายแหละครับ เพราะผมก็มอง
    ???

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    เห็นทุกรอบอะ ที่มันมามองอะ

มาวินมาแวะ มาวินมาแวะ ..
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 529
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Battlefield3 อ่านกระทู้
    มันคือจุดขายของผู้หญิง = =
    ทำไมต้องมาว่าเพศแม่เราด้วย มาม่า
    ถถถถถถ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ลาลั้ลลา ลัลลา~
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,441
    ผมไม่ค่อยมองนะ ผมเป็นโลลิคอน > <

อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    ไม่แปลกครับก็เหมือนผู้ หญิงชอบมอง เป้ากางเกงคุณ ผู้ชายอะแหละ สังเกตุดิเวลาลืมรูดซิป คนที่จะเข้ามาทักส่วนใหญ่ จะเป็นผู้หญิง (เข้าใจผิดก็ขออภัยสาวๆ อย่างสูงครับเพราะผมอยู่ในกลุ่มผู้หญิงมานาน)

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    คนที่ดูมๆใหญ่เขาก็รู้ตัวตลอดเวลาล่ะครับว่ามีคนมอง

แต่อย่ามองนานมากทำให้เขาอาจจะไม่ชอบขี้หน้าเรา

แต่ถ้าเป็นเพื่อนก็มองไปเรื่อยๆ เขาถามว่ามองอะไร ก็ตอบไปตรงๆ (ก็ตลกดีนะ)

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    มันคือสัญชาติญาณของมนุษย์ครับ อย่าไปมองว่ามันโรคจิตเลยนะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    แค่มองนม ครับ ไม่ได้ ฆ่าคน....

` Man UTD & JackFrost•
    ‘ Lov€ ’ HoKaGo TeaTime •` ☠ OnePiec€ `
    กล่าวขอบคุณ
    752
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,064
    1
    ' ไม่ต้องรีบร้อนครับ

มหาลัย มีให้ มองเย๊อะะะ !! xDD'

,, มองกันจนเบื่อเลยทีเดียว ! ><'

โลกสวยด้วยมือเราต้องที่ : Jokergame ! lol lol lol lol lol.

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

แสดงความคิดเห็นทั่วๆไป
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    1
    เห้ย ไม่ต้องคิดมากไอ้น้อง !!
    มองกันทุกคน ไม่มองสิแปลก

มันต่างกันนะว่าระหว่างผู้ชายกับแอ๊บแมน มองยังไง (กรณีนี้คือผมมีเพื่อนแอ๊บแมน ผมทำอะไร*****ชอบทำตามอยู่เรื่อย แต่มันตามผมไม่เคยทัน)
    ถ้าไปกับเพื่อน (แหงละ ไปคนเดียวจะรุ้ได้ไงว่ามันมองป่าว)
    ชาย : พอคนที่ 1 เห็น จะนิ่งสักพัก ทำส่งสัญญาณแบบแปลกๆ
    เกย์ : (บังเอิญเห็นละมั้ง) ก็จะมองแล้วจะกระซิบบอกเพื่อนในกลุ่ม แล้วก็จะพูดประมาณว่า ไงผ่านมั้ย/เล็กไปป่าววะเห้ย/อื้มม มันน่า...

ประมาณนั้นมั้ง

กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    ผมว่ามันก็แล้วแต่อารมณ์ของเราด้วยจริงไหม -0-

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    มันเป็นเรื่องธรรมดามากสำหรับผู้ชายอ่ะคับ ก็เหมือนการช่วยตัวเอง ผู้หญิงนี่เขาถึงจะมีก็ส่วนน้อยมากๆครับ แต่ผู้ชายนี่ ผมเดาว่าคงเคยกันทุกคน
    มองก็มองไปเถอะครับ แค่อย่าให้เขาคิดว่าเราโรคจิต มองแล้วทำสีหน้าธรรมดา (ผมนี่ท่าทางจะบ่อยเนอะ 55555) ทำหน้าหื่นแล้วมันจะดูไม่ดีครับ
    เพื่อนผู้หญิงห้องผม ผมคุยเรื่องอย่างว่า เขาก็คุยเล่นด้วยนะครับ แล้วขำอีกต่างหาก ผมยังเคยขอเขา...เลย 5555 แต่เขาก็บอกว่าบ้าหรอออ ไม่ว่าอะไรด้วย 555555

กล่าวขอบคุณ
    270
    วันนี้เพื่อนผมโดนมาแล้วละครับ ไปแอบมองแต่ผู้หญิงเห็น เจอด่ากลับมา(โคตรแรง) มันนั่งซึมไปทั้งวันเลยละครับ
    ปล ไม่ใช่หน้าอก แต่เป็นข้างล่าง

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: