ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    365
    ได้รับคำขอบคุณ: 517

Exclamation My Chemical Romance (MCR) ประกาศแยกวง

My Chemical Romance ประกาศแยกวง หลังจากอยู่ในเส้นทางดนตรีเกือบ 12 ปี ซึ่งประกาศผ่านเว็บไซต์อย่างเป็นทางการ

"การที่พวกเราอยู่ในวงเกือบ 12 ปี มันเป็นอะไรที่พิเศษ พวกเราได้ไปในสถานที่ๆ พวกเราไม่คิดว่าจะได้ไป ได้เห็นในสิ่งที่เราไม่เคยคิดหรือจินตนาการมาก่อน"

"พวกเราได้แชร์เวทีกับศิลปินที่เราชื่นชม และสิ่งที่เยี่ยมที่สุดคือเพื่อนๆ แฟนๆ"

"แต่ปาร์ตี้ย่อมมีวันเลิกรา อยากขอบคุณแฟนๆที่สนับสนุนพวกเรา และเป็นส่วนหนึ่งในการผจญภัยกับ My Chemical Romance"

ที่มา : http://www.kerrang.com/blog/2013/03/..._break_up.html

http://www.facebook.com/photo.php?fb...type=1&theater

เอาข่าวร้ายมาแชร์ครับ จากเพจ "เสพย์สากล" วงนี้หลายๆคนอาจจะรู้จักดี

เออครับผมไปดูเว็บฝรั่งกับ Tweeter มาเห็นภรรยาของเจอราด(นักร้องนำ)+เพื่อนๆของเค้า
    บอกว่าประมาณว่ามีอะไรบางอย่างอีกขอให้รอ ผมแปลมามั่วๆแต่น่าจะประมาณนี้
    แล้วที่แยกวงเห็นเค้ายังบอกอีกว่า เป็นเพราะค่ายเพลงหรืออะไรสักอย่างแต่ไม่เกี่ยวกับสมาชิกนะไม่แน่
    ที่ตามFacebookหรือOfficial Websiteนั้นทางสมาชิกในวงไม่ได้เป็นแอดมินไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้อง

http://pupfresh.com/post/46185428340 ลิ้งนี้นะครับที่มาของผม

ที่ผมไปหาๆมาก็ประมาณนี้นะครับ อาจจะใช้ชื่อวงไหม่ค่ายเพลงไหม่นะครับ อุ่นใจขึ้นมานิดนึง
    ขอบคุณ NaNice ครับ สำหรับข้อมูลใหม่
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rotten_apple : 25th March 2013 เมื่อ 19:31

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    หน้าเซ้นทรัล เวิร์ล ถถถ
    กล่าวขอบคุณ
    6,401
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,965
    อัลบัมใหม่เพิ่งออกเองไม่ใช่หรอ ?

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    โหยอะไรกัน ติดตามมานานมากเลย MCR เนี่ย ไม่เข้าใจ ทำไมวงที่ผมชอบนี่ไม่วงแตกก็คนในวงตาย ไม่เคยให้อยู่ได้ฟังนานๆเลย มีแต่ ACDC ที่ได้ฟังตั้งแต่เกรียนๆจนถึงตอนนี้
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    ชอบอยู่เพลงเดียว Teenagers

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,023
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    อ่าววววว รีบไปไหนล่ะครับ อัลบั้มใหม่ก้เพราะจะตายแต่ละเพลง
    " Death is a promise, and your life is a Fucking Lie.

Feel Lonely
    กล่าวขอบคุณ
    547
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ผมตายตาไม่หลับครับถ้าวงนี้จบแบบนี้
    Amagami SS+ !! Love Tsukasa Ayatsuji !!

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    2,192
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,144
    na na na

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zerohut อ่านกระทู้
    อัลบัมใหม่เพิ่งออกเองไม่ใช่หรอ ?
    ก็นั่นนะสิ

ไม่นะ T-T

Feel Lonely
    กล่าวขอบคุณ
    547
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    เออครับผมไปดูเว็บฝรั่งกับ Tweeter มาเห็นภรรยาของเจอราด(นักร้องนำ)+เพื่อนๆของเค้า
    บอกว่าประมาณว่ามีอะไรบางอย่างอีกขอให้รอ ผมแปลมามั่วๆแต่น่าจะประมาณนี้
    แล้วที่แยกวงเห็นเค้ายังบอกอีกว่า เป็นเพราะค่ายเพลงหรืออะไรสักอย่างแต่ไม่เกี่ยวกับสมาชิกนะไม่แน่
    ที่ตามFacebookหรือOfficial Websiteนั้นทางสมาชิกในวงไม่ได้เป็นแอดมินไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้อง

http://pupfresh.com/post/46185428340 ลิ้งนี้นะครับที่มาของผม

ที่ผมไปหาๆมาก็ประมาณนี้นะครับ อาจจะใช้ชื่อวงไหม่ค่ายเพลงไหม่นะครับ อุ่นใจขึ้นมานิดนึง
    Amagami SS+ !! Love Tsukasa Ayatsuji !!

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กรุงเทพ คลองสามวา นิมิตใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    ชอบเพลงนี้มากอ่ะ