ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Quad Alpha
    กล่าวขอบคุณ
    140
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,417
    Blog Entries
    1

Battlefield 4 Beta จะมาภายในเดือนพฤศจิกายนนี้!!

Battlefield 4 Beta จะมาภายในเดือนพฤศจิกายนนี้!!

สาวก Battlefield 4 เตรียมตัวพร้อมตะลุยความมันส์กันได้เลย หลังจากที่มีการปล่อย Teaser ตัวใหม่มา (ข่าวเก่า) เมื่อ Ian Tornay ผู้จัดการของ Battlefield 3 Community ได้ออกมาทวีตข้อความว่า Battlefield 4 ตัว Beta นั้นจะมาในฤดูใบไม้ร่วงหรือก็คือช่วงเดือนกันยายน-พฤศจิกายน ปี 2013 นี้ โดยคนที่จะได้รับสิทธิ์เล่นตัว Beta นั้นคือผู้เล่นที่ซื้อ Medal of Honor: Warfighter สำหรับคนที่ไม่มีก็อดนะ

Credit: http://8pae.com/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

-League of Legend-
    Khonkean,ขอนแก่น
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    แหนะมีงี้ด้วย ทำไมต้องMedal of Honor Warfighter ด้วย

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Ƭнє Gнσѕтѕ Λяє Ŕєαℓ
    กล่าวขอบคุณ
    174
    ได้รับคำขอบคุณ: 588
    Medal of Honor: Warfighter เห็นตอนแรก บอกเฉพาะคนที่พรีออเดอร์ถึงได้เล่น Beta
    แล้วผมไม่ได้พรี แต่ไปซื้อกล่องตามห้าง มาสรุปจะได้เล่นไหมนี้
    My Name Is oI3lacKLisTo

Quad Alpha
    กล่าวขอบคุณ
    140
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,417
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oI3lacKLisTo อ่านกระทู้
    Medal of Honor: Warfighter เห็นตอนแรก บอกเฉพาะคนที่พรีออเดอร์ถึงได้เล่น Beta
    แล้วผมไม่ได้พรี แต่ไปซื้อกล่องตามห้าง มาสรุปจะได้เล่นไหมนี้
    ประเด็นนั้นยังไม่มีใครที่พอยืนยันได้ครับ แต่สำหรับคนที่พรี นั้นค่อนข้างแน่นอนว่าจะได้เทส

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    ยังไง Open ก็ได้เล่นกันทุกคน ครับ

กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    อด....อด....อด...อด ....เล่นเลยเรา

กล่าวขอบคุณ
    2,817
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    ตั้งสิ้นปีแหนะเล่น BF3ไปพรางๆก่อน 5555

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    bf3 beta ช่วงแรกก็ อวยให้กับที่ซื้อ moh2010 กับพรีออเดอร์ bf4

หลังจากนั้นไม่ถึงอาทิตย์ ea ก็ปล่อยกันให้เล่นฟรี รแกๆให้แค่แม๊บเดียว ต่อมาก็ปล่อยแม๊บใหญ่ แคชเปี้ยน ให้เล่นกัน หุหุ

ใครไม่อยากรอตอนที่ปล่อย beta พร้อมกันทั่วโลก ก็ไป หากดไลค์ ea สิงคโปร์ไว้ เขาชอบแจกคีย์เบต้า ได้เล่นก่อนใคร 2 วัน -*-
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

BTS ศรีราชา
    กล่าวขอบคุณ
    2,152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,415
    1
    ผมไม่รู้แหละ แต่ผมหลวมตัวไปซื้อ MOH Warfighter มาได้ไงไม่รู้แหะ

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    4
    รีบปั่น BF100 ยศ 100 ด่วนๆ ก่อนมันจะมา ตอนเพิ่งจะ 83 จะทันมั้ยเนี่ย

IT'S GOOD FOR YOU
    เอ่อคือรู้แล้วจะมาข่มขืนผมหรอ T^T no abe
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    ผมพึ่งจะยศ นก10 เอง -.-

BF4 > "Cpt-IIIusioN_TH"
    กล่าวขอบคุณ
    1,502
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackkerrr อ่านกระทู้
    ผมพึ่งจะยศ นก10 เอง -.-
    ผมเพิ่งจัดพรีเมี่ยมตอนมันลดเนี่ย ><

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    919
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เจอกันแน่..เจอกัน

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oI3lacKLisTo อ่านกระทู้
    ข้างในกล่องมี Code หรืออะไรที่เขียนเกี่ยวกับ BF4 ไหมครับ ถ้ามีก็ได้นะ