ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,649

Red face ดูกันให้เห็นจะๆกับความอลังการ 15 นาที Bioshock : Infinite

ดูกันให้เห็นจะๆกับความอลังการ 15 นาที Bioshock : Infinite

หลังจากที่ผ่านพ้นไปเมื่องาน E3 สำหรับเกมส์ Bioshock : Infinite เกมส์นี้ได้รับรางวัล Game of the Show
    จากนิตยสารและเว็บข่าวเกมส์ไปมากกว่า 20 รางวัล แต่ก็ถูกตั้งข้อสงสัยว่าทำไมถึงได้รางวัล แทนที่จะเป็นเกมส์
    ที่โด่งดังอีกมากมาย แต่เกมส์นี้กลับได้รางวัล ทาง 2k Games จึงออกมาคลายข้อสงสัยของตัวเกมส์ ด้วยการ
    ปล่อยวิดีโอเกมเพลย์ยาวนานกว่า 15 นาที ออกมาให้ประชาชนเกมเมอร์ทุกแห่งได้ตระหนักว่านี่คือที่มาของ
    ตำนานเมืองลอยฟ้าอันอลังการจนได้รับรางวัลนั้นเป็นอย่างไร

โดยในวิดีโอจะได้เห็นเกมเพลย์ที่สองหลังจากพัฒนามาประมาณครึ่งปี ถ้าย้อนกลับไปดูเกมเพลย์ที่ปล่อยมาเมื่อปีที่แล้ว
    คงจะเห็นความแตกต่างกันโดยชัดเจน และ แถบจะไม่น่าเชื่อว่าแค่เวลาครึ่งปีจากเกมส์ที่ถูกมองว่าแย่ลงจาก 2 ภาคแรก
    จะกลับกลายเป็นเกมส์ Action-Adventure Open World ที่ระดับคุณภาพสวยงามหยั่งกับถูกสร้างด้วย CryEngine 3
    ด้วยซำ้ !! โดยในเกมเพลย์ความยาว 15 นาทีนี้จะบอกถึงรายละเอียดใหม่ของตัวเกมส์หลายอย่างด้วยเช่น ระบบ Tear ของ
    Elizabeth ซึ่งเป็นระบบที่จะให้เราเลือกว่าจะสร้างที่กำบัง ทำลาย หรือเปลี่ยนแปลง สิ่งของรอบตัวเราให้เหมาะกับการต่อสู้
    และนี่จะป็นครั้งแรกที่เราได้เห็น Songbird ผู้ที่ลักพาตัว Elizabeth มายัง Columbia !!

เล่าแค่นี้ก็พอมั้ง !! ไปพบกันเลยกับ Bioshock : Infinite 15 Minutes Demo เกมส์สุดอลังการเทียบเท่า GTA

ข้อมูลอ้างอิงและวิดีโอจาก
    http://www.gametrailers.com/video/e3...nfinite/717145
    นักเขียนข่าวของ Gamer Unleashed [TH]
    มีประสบการณ์การเขียนข่าววงการเกมส์มาประมาณ 4 ปี

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 23 คนที่กล่าวขอบคุณ:

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    นี่แหละครับการกลับมาอีกครั้งของ Bio Shock

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ได้รับคำขอบคุณ: 678
    น่าเล่นดีครับ

{One step is ever Change}
    สงขลา , หาดใหญ่
    กล่าวขอบคุณ
    312
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    กำหนดออกเมื่อไหร่ครับ
    {My neme : Pao JaGauR}

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    สุดยอด น่าเล่น
    ™In†el(R) Pen†ium(R) Dual CPU E2200 @ 2.20GHz 2.0 GB™

ชอบดูเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    ภาพสวยดี หน้าเล่นมากๆ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ゙_♥ ภาพที่ตรงหน้าฉันคือเธอ ที่เดินจับมือฉันข้างกันไป ^^''~
    กล่าวขอบคุณ
    750
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,824
    ภาคนี้อลังการมาก เหมือนดูหนังไซไฟ-ผจญภัย ฟอมยักษ์เลย
    ปล.อลิสเบธน่ารักมาก ><

กล่าวขอบคุณ
    1,053
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    ภาคนี้สุดยอดครับ ภาพก็สวย มีอะไรใหม่ๆ ด้วย

Havonic
    Guest
    ทีนี้ก็จะได้เล่นเป็นมนุษย์ที่1มือมีพลังวิเศษ 1มือถือปืนเสียที เล่นภาค1ละมันติดๆขัดๆ

InVincible Youth G7
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 124
    เกมส์นี้ทำมาดีจริงๆนะ ดีแล้วที่ทำมาอยู่บนอากาศบ้าง ดูน่าสนุกดี

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    ลงตัวทุกอย่างเลย พวกรอยกะสุนรอยเลือดดูดีมากๆ แถมเป็นOpen Worldอีกอะไรจะสุดยอดขนาดนี้>_<

กล่าวขอบคุณ
    576
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    Blog Entries
    1
    ผมชอบคุณ จขกท. ตรงที่สามารถเขียนบทความได้จากแค่มีวีดีโออย่างเดียวหรือแค่ภาพอย่างเดียวแล้วดึงให้พวกเราเข้ามาอ่านจนรู้สึกร่วมกับมันได้ ชอบตรงนี้แหละ!

ป.ล มีระบบ Thank แล้วแหะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    1
    ง่า...หลังจากที่ฉันนับวันรอเมื่อคืนก่อน ในที่สุด...ฉันก็พบว่า...

Ken Levine รังสรรค์ให้ Bioshock เป็นผลงานที่มีคุณภาพระดับ master piece ได้จริงๆ
    คุณถาพของตัวเกมให้รายละเอียดในด้านต่างๆดีมาก การที่ Booker (ตัวเอก) สามารถมีปฏิสัมพันธ์
    กัยสภาพแวดล้อมได้ช่วยทำให้การดำเนินเรื่องดำเนินไปได้อย่างชาญฉลาดและทำให้เห็นมุมมองหลักๆ
    ของตัวละคร นอกจากนี้การตอบสนองของ Elizabeth ที่ดูจะตื่นเต้นไปกับหลายๆอย่างภายในฉากก็ทำ
    ให้เกมดูดีมีราศีขึ้นมาทีเดียว ยังไม่นับถึงองค์ประกอบสำหรับการ "เลือกเส้นทางอันหลากหลาย"
    ที่เปิดอิสระให้กับผู้เล่นให้สามารถทำอะไร ยังไงก็ได้ให้ผ่าน ก็น่าจะเป็นจุดขายได้อย่างดี
    นอกจากนี้เมื่อองค์ประกอบนี้มารวมกับการมีปฏิสัมพันธ์ต่างๆของตัวละคร ก็จะทำให้
    BIOSHOCK Infinite กลายเป็นเกมที่คู่ควรกับ Best of E3 มากที่สุดเลยละ!
    กระทู้นี้เรนเดอร์ด้วย Unreal Engine™ Samaritan™

Yeah Toast! xD
    Inside The Waffle
    กล่าวขอบคุณ
    1,785
    ได้รับคำขอบคุณ: 997
    ว๊ากกกกกกกกกกกกกกก

น่าเล่นมมากๆเลยยยยยยยยย นางเอกน่ารักมากๆค่ะ *0*

ThE lEGEND END!
    -[: @ RAYONGWITTAYAKOM :]-
    กล่าวขอบคุณ
    242
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,421
    1
    บอกได้คำเดียว THE BEST GAME OF THE NEXT YEARS

Gunz
    กล่าวขอบคุณ
    595
    ได้รับคำขอบคุณ: 898
    อลังการมากครับภาคนี้ (ยังไม่ได้เล่นภาคแรกเลย = =)

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    น่าเล่นดีนะ ต้องลอง

Steam Left 4 Dead 2
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    เจ๋งได้อีก ยังงี้ต้องรอซื้อมาลอง อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    389
    ได้รับคำขอบคุณ: 459
    ผมเชียร์เกมส์นี้มาตั้งนานแล้วแหล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    เป็นเกม Open world ที่ภาพสวยดีแฮะ.......

Trancey
    กล่าวขอบคุณ
    329
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    1
    เกมนี้ผมยังไม่ได้เล่นสักภาค เเต่เห็นความเทพเเบบนี้เเล้ว ต้องลองหามาเล่นเเล้วละมั้งนี่

กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ยังไม่เคยเล่นเหมือนกัน แต่ภาคนี้จะลองเล่นดู น่าเล่นดี

กล่าวขอบคุณ
    3,556
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    สุดยอดมากๆเลยครับ แบบนี้สิน่าเล่นจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 184

[NEW Gameplay] Gameplay ใหม่ของ BioShock Infinite ศึกมหานครลอยฟ้า

..::NewGameplay : BioShock Infinite ศึกมหานครลอยฟ้า ::..

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ความยาววิดีโอ 15 นาทีเต็ม

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    อันนี้คลิปแรก 10 นาที

SS:

BY

DoKeRoro
    Youtube
    IGN

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DokeRoro : 19th July 2011 เมื่อ 22:30

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    สุดยอดมากมาย
    ขอบคุณสำหรับข่าวดีๆครับ+1
    ความรักจะมาโดย''ไม่ตั้งใจ''เเละจากไปโดย"ไม่รู้ตัว"