ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 18 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 3456715 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,901
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,259
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thetopzrr อ่านกระทู้
    ไครเป็นเหมือนผมมั้งครับ เหมือนเกมมันสร้างไม่เสร็จอะ
    เริ่มจากประตูที่ผมหาดูgameplayในyoutubeมันควรเป็นประตู้ไม้ กลับเป็นสีดำ
    [IMG][/IMG]

และน้ำทะเลแปลกๆ ที่ผมหาดูgameplayของหลายๆคน ไม่มีไครเป็นแบบนี้เลย
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

แท็กเจอร์สีรุ้งในหลายๆจุดของเกม เช่นตรงนี้
    [IMG][/IMG]

และสิ่งที่ควรเป็นแผนที่ กับกลายเป็นแผ่นดำๆ
    [IMG][/IMG]

นี้ละครับ - - ท่านใดโหลดแล้วเป็นแบบผมบ้าง
    ปล.ผมปรับhight -low ก็เป็นเหมือนกัน และใช้แคร๊กFLT
    ลองปิดเกมส์เข้าใหม่ดูลงแคร็กแล้วย้อนกลับจากโฟลฺเดอร์เแล้วเข้าใหม่ ถ้าเป็นอีกลองลงไดร์เวอร์การ์ดจอครับ
    ไม่ได้เสพกราฟฟิคโดยกำเนิด ไม่ต้องเปิด "High" หมดก็เล่นได้
    เห็นรอยหยักแล้วไม่ดิ้นสิ้นใจตาย คนเรามีความสุขได้แค่พอเพียง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 73
    Blog Entries
    1
    thank u หลายๆเด้อ

Thailand, Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    Full game - Unlocked ใช้แคร็กไหนครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,024
    full game unlock ผมใช้ FLT เล่นได้ดี แต่ download content เลือกไม่ได้ แต่เห็นตอน โหลดบอกมี dlc season pass + dlc นิดหน่อย แต่เข้าเกมไม่ได้เจอ

แต่เล่นได้100% เลยไม่ serious

THAILAND , BANGKOK
    กล่าวขอบคุณ
    622
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,083
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    กำ มีปัญหา อะครับเล่นได้เเล้วเเต่ไม่ 100% เพราะพอออกเกมปุ้ปเเล้วพอเข้าเล่นใหม่ผ่าน Intro ไปมันเด้งตลอดเลยตอนลงเเคร็กใหม่ๆก็เล่นได้ไม่มีปัญหาเเต่พอออกเกมเท่านั้นเเหละเล่นไม่ได้อีกเลย T^T
    บอร์ดนอกเขาแนะนำว่าอัพเดทไดรเวอร์การ์ดจอครับถ้าเด้งออกมา
    กำ ผม อัพเดท Driver แล้วนะ ตอนแรกเข้าเล่นได้ไม่มีปัญหา พอออกแล้วเข้าใหม่ เป็นแบบ ด้านบนเลย -*-

กล่าวขอบคุณ
    1,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,766
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    845
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ขอบพระคุณนะครับ ท่าน ^^

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,069

มายืนยังว่าเล่นได้แน่นอนโหลดตัวFULLGAME - UNLOCKED one2up ลงแคร็กALI213เล่นได้แต่เซฟไม่ได้เลยลงแคร็กFLTทับไปอีกทีเซฟได้เลยครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากครับ
    เล่นได้ เซฟได้
    ปรับ 1920*1080 ภาพสวย ลื่นกระจาย
    ไม่เสียแรงที่ถอย 7970 มาใหม่
    .
    ปล. ประชาสัมพันธ์ นิดนึงนะ ซื้อ การ์ดจอ ซีรี่ย์ 7xxx ลุ้นรับ คีย์เกมแท้ ฟรี
    รายละเอียด ติดตามต่อได้ http://amd.notebookspec.com/never.html

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ผมหาวิธีแก้เกมเด้งได้ครับ คลิกขวาที่ไอคอนเกมแล้วเลือกหัวข้อ compatibility แล้วคลิกเครื่องหมายถูกที่ run this program in compatibility แล้วกด ok ก็เล่นได้ครับ แก้ขัดไปก่อน รอคนแก้ไข crack

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thetopzrr อ่านกระทู้
    ไครเป็นเหมือนผมมั้งครับ เหมือนเกมมันสร้างไม่เสร็จอะ
    เริ่มจากประตูที่ผมหาดูgameplayในyoutubeมันควรเป็นประตู้ไม้ กลับเป็นสีดำ
    [IMG][/IMG]

และน้ำทะเลแปลกๆ ที่ผมหาดูgameplayของหลายๆคน ไม่มีไครเป็นแบบนี้เลย
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

แท็กเจอร์สีรุ้งในหลายๆจุดของเกม เช่นตรงนี้
    [IMG][/IMG]

และสิ่งที่ควรเป็นแผนที่ กับกลายเป็นแผ่นดำๆ
    [IMG][/IMG]

นี้ละครับ - - ท่านใดโหลดแล้วเป็นแบบผมบ้าง
    ปล.ผมปรับhight -low ก็เป็นเหมือนกัน และใช้แคร๊กFLT

ผมก็เป็นครับ ตอนเเตกไฟล์ มันบอก pass ไม่ตรง พอเสร็จเเล้ว เข้าเกมส์ได้นะครับ เเต่เป็นอย่างที่ท่านนี้บอก โฟร์เดอร์เกมส์มีเเค่ 8 gb เอง
    ลายเซ็น

- [ The Gang ] -
    ตรงนี้เพราะรักเธอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,004
    ได้รับคำขอบคุณ: 263
    กำลังโหลด...เดี๋ยวมายืนยันคร้าบบบบ
    Intel Core i7-3770K 4.0 GHz | GIGABYTE Z77x-D3H | XSPC Raystorm Pro | MSI GTX 980Ti Gaming 6G | Corsair Vengeance 16GB(8x2) DDR3 | Corsair VS650

`Oops < $
    Washington DC. ♥
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 889
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kakjameskak อ่านกระทู้
    ผมก็เป็นครับ ตอนเเตกไฟล์ มันบอก pass ไม่ตรง พอเสร็จเเล้ว เข้าเกมส์ได้นะครับ เเต่เป็นอย่างที่ท่านนี้บอก โฟร์เดอร์เกมส์มีเเค่ 8 gb เอง
    อันนี้มันเรียกได้ว่า ตัวเกมมันเจ๊งแล้วครับ หรือคือมันไม่สมบูรณ์ ปกติตัวเกมต้องมีขนาด 16-18GB ถ้ามันได้มาแค่ 8GB ก็ลบทิ้งแล้วลงใหม่ ไม่ใช่ว่าลงจากตัวเดิมนะ

แตกไฟล์ใหม่ตั้งแต่แรกเลย มันเป็นแบบนี้เพราะแตกไฟล์ผิดพลาด ทำให้โฟรเดอร์ Setup มันมีไฟล์ Data มาไม่ครบ ขนาดเลยเหลือแค่นั้น

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมขอหยุดโหลดก่อนแล้วกัน กลัวติดเกมงอมแงมแล้วเรียนไม่จบ 55
    มาเป็นกำลังใจให้คุณ Ramis แล้วกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    229
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ผมโหลดลิ้งพาสไม่ได้อ่าาา TT

Kak VaszavUt?
    กล่าวขอบคุณ
    5,010
    ได้รับคำขอบคุณ: 352
    โหลดพาสไม่ได้ครับ pmไปแล้วน่ะครับ แก้ไขหน่อยครับ
    A good teacher teaches his disciple, a good disciple teaches his teacher

:: Alone ::
    กล่าวขอบคุณ
    1,947
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,512

โหลด Pass กับ Crack ไม่ได้ครับ สงสัยจะมีปัญหา ครับ ของตัวใหม่ด้วยนะ ครับ

Edit . ผมได้พาสหล่ะครับ SPRP21GETTOTHESKYCITY-RAMIS

ปล. คือพี่จะว่าผมมั้ยเนี่ยครับถ้าผมบอกตรงนี้ - - "
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย leonskey : 27th March 2013 เมื่อ 09:25

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ezios อ่านกระทู้
    full game unlock ผมใช้ FLT เล่นได้ดี แต่ download content เลือกไม่ได้ แต่เห็นตอน โหลดบอกมี dlc season pass + dlc นิดหน่อย แต่เข้าเกมไม่ได้เจอ

แต่เล่นได้100% เลยไม่ serious
    เป็นเพราะแคร็ก FLT ไม่ปลดล็อก dlc ให้ครับ ต้องใช้ของ ali

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ไมตอนนี้ เข้า ลิ้งที่มี adf ไม่ได้เลยอ่ะ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    adf เข้าไม่ได้เหมือนกันคับ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Phuket , At Computer
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    รอ REPACK =w='''

เกมส์นี้ได้คะแนนไปโหดมาก แต่แนวเล่นเหมือน Dishornored เลย กับ Graphic การ์ตูนคล้าย TF มาก
    ปล.เห็นตัว Elizabeth หน้าปก กับในเกมส์ต่างกันอย่างสิ้นเชิง

รอ REPACK =w='''
    AMD Phenom(tm) 9550 Quad - Core Processer 2.20 GHz - ATI Radeon 3600 HD Series โอ๊ยยย กากก******

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พี่ครับ พอดีเล่นไปไกลแล้ว แล้วพออกเกมเข้าใหม่ เซฟมันหลุดครับ แต่โฟวเดอร์เซฟเกมมีเซฟอยู่อ่ะครับ ต้องแก้ยังไงอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    โหลดไม่ได้อะคับ ช่วยที T^T

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sskkiinngg อ่านกระทู้
    ไมตอนนี้ เข้า ลิ้งที่มี adf ไม่ได้เลยอ่ะ
    อ้าวผมก็นึกว่าผมเป็นคนเดี่ยว มีคนเป็นด้วยละ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    โหลดอะไรไม่ได้สักอย่างเลยคับ T^T เหมือนไฟล์ที่อัพโหลดมันหายไปอะตับ T^T

Tags for this Thread