ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 13 จากทั้งหมด 18 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 31112131415 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ForeverTogether
    กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Namies123 อ่านกระทู้
    ติดบัคตอนไปหา 3 tear ครับเข้าประตูแต่ไม่มีพื้นซะงั้นดูใน youtube มันก็ต้องผ่านทางนี้ซะด้วยสิ

เราก็เป็นครับ แต่ติดตรง Raffle square ตรงเมือง ลอยฟ้าอะครับ ประตูมันไม่ยอมเปิดให้
    เป็นบัคเหมือนกัน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 2012 อ่านกระทู้
    ครับ ด่านที่ติดเป็นbug ครับ ตรงเวทีที่เราเดินผ่านมันต้องมีงานจัดด้วยครับเพื่อเอาลูกบอล เบอร์77 จากหญิงที่ขายหย้าเวทีครับ เเล้วจะมีเหตุการ์เกิดขึ้น
    ผมแก้ให้วิ่งไปทางประตูเหล็กด้านซ้ายมือที่เเง้มนิดๆเเต่เข้าไม่ได้แล้วใช้ สูตรกระโดดสูง โดดข้ามไปครับ จะไปมิชชั่นใหม่เลย...เเล้วจะได้ใช้ขอโดดครั้งแรกครับ เข้าบู้เลยครับ
    เจ๋งๆครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MasterArt : 31st March 2013 เมื่อ 08:59

WhitePony
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 871
    ติดเหมือนกับภาพด้านบนเลยไปต่อไหนไม่ได้เลย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    BIOSHOCK INFINITE-Full Game เล่นได้จริงคับผม แต่บัคอะไรนี้ยังไม่คอนเฟริมคับผม ตัวแคร๊ก 3 ตัวนั้นของ Windows7 64bit ก๊อปวางที่โฟลเดอร์เกมก็จบนี้ไม่เห็นต้องทำตามคำอธิบายอะไรให้ยุ่งยากนะคับ

ขอบคุณหลายๆไว้มีบัคจะมาแจ้งคับผม

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ยืนยันREPACK - BLACKBOX
    โหลดOne2Up(สำรอง)-เเตกไพล์2ครั้ง-จำรองเเผ่น3เเผ่น-ลงเส็จเล่นได้100%
    (น่าเล่นมากกกเเค่หน้าเมนูก็น่าเล่นละ)

9/10
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 203
    REPACK BLACKBOX 11GB เล่นได้100%ครับ ยิงกันสนั่นเลยมันโคตร
    แอดมาได้นะครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    แคร๊ก3ตัวนี้ต่างกันไงคับ แล้วตอนเล่นนี้แนะนำใช้ตัวไหนคับผม เพราะตามที่เขียนบอกไว้อ่านแล้ว งงๆคับผม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    Phuket , At Computer
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ทำไม Cursor Game ไม่ขึ้นอ่ะครับ
    งง
    AMD Phenom(tm) 9550 Quad - Core Processer 2.20 GHz - ATI Radeon 3600 HD Series โอ๊ยยย กากก******

กล่าวขอบคุณ
    29
    กำอย่างนึงแล้วครับ เกมส์ไม่บัคกราฟฟิคนะ แต่ว่า มีหลายอย่างน่าจะเกี่ยวกับกราฟฟิค

1.เข้าหน้าเริ่มเกมตอนแรก ที่จะต้องมี LOGO BIOSHOCK INFINITE ตอนแรกอ่ะครับมันไม่ขึ้น
    2.พวกหน้าเมนู Play game Option บลาๆ มองตัวหนังสือไม่เห็นครับ
    3.ไม่มีเคอร์เซอร์เม้าส์ในเกมส์ครับ

ช่วยบอกวิธีหน่อยยยยย นะครับ //ขอบคุณครับ
    AMD Phenom(tm) 9550 Quad - Core Processer 2.20 GHz - ATI Radeon 3600 HD Series โอ๊ยยย กากก******

กล่าวขอบคุณ
    29
    ผมขอแก้อะไรนิดนึงจากกระทู้ บน ^^^^^

มีอีก 2 ข้อครับ

4.แถบหลอดเลืิอดกับเกราะไม่มีสี พวกปืนไม่มีรูป พวกพลังๆไม่มีขอบ
    ช่วยหาวิธะีแห้หน่อยนะครับ ผมอัพเดทไดรเวอร์แล้ว ปล.ค่ายแดง

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    คือผมลง Repack BlackBox แต่จะลง DLC แต่หาที่เซพของ BlackBox ไม่เจอต้องทำยังไงอ่าครับ

ขอบคุณครับ ^^

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ singlenut อ่านกระทู้
    คือผมลง Repack BlackBox แต่จะลง DLC แต่หาที่เซพของ BlackBox ไม่เจอต้องทำยังไงอ่าครับ

ขอบคุณครับ ^^
    Blackbox เซฟน่าจะอยู่ตามเซฟของ FLT นะ เพราะว่าเขาใช้แคร็ก FLT

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สำหรับบางคนที่เสียงหายนะครับ อาจเกิดจากการขาดหายไปของไฟล์ตระกูล .dll ซึ่งตอนลงวินโดว์อาจได้มาไม่ครบ (ผมเป็นกรณีนี้แหละ) หาโปรแกรม .dll fixer มาตรวจดูว่าไฟล์ไหนหาย แล้วก๊อปชื่อไฟล์นั้น หาตามกูเกิลครับ จะมีให้โหลดพร้อมบอกว่าเอาไปวางที่ไหนครับ ส่วนตัวผมทำแบบนี้แล้วหายครับไม่รู้คนอื่นจะเหมือนกันหรือปล่าวนะ

กล่าวขอบคุณ
    153
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    Blackbox เซฟน่าจะอยู่ตามเซฟของ FLT นะ เพราะว่าเขาใช้แคร็ก FLT
    ท่านผมก็หาตามที่ท่านบอกไว้หน้าแรกแล้ว มันก็ไม่เจออ่า
    อันนี้อ่า C:\Users\username\AppData\Local\FLT\Steam\8870\Storage\savedata
    มันไม่มีในเครื่องผมเลย มีแต่
    C:\Users\username\AppData\Local\SKIDROW\8870\Storage\savedata
    อันนี้อ่าครับ

ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    29
    พี่ Ramis ครับ ผมขอความช่วยเหลือหน่อยนะครับ สำหรับ REPACK - BlackBox นะครับ

จาก เรปบนที่ต่อจากของพี่ RAMIS นะครับ สงสัยว่า เป็นเพราะอะไรครับ?

1.เข้าหน้าเริ่มเกมตอนแรก ที่จะต้องมี LOGO BIOSHOCK INFINITE ตอนแรกอ่ะครับมันไม่ขึ้น
    2.พวกหน้าเมนู Play game Option บลาๆ มองตัวหนังสือไม่เห็นครับ
    3.ไม่มีเคอร์เซอร์เม้าส์ในเกมส์ครับ
    4.แถบหลอดเลืิอดกับเกราะไม่มีสี พวกปืนไม่มีรูป พวกพลังๆไม่มีขอบ
    ช่วยหาวิธีแก้หน่อยนะครับ ผมอัพเดทไดรเวอร์แล้ว

// ถ้าสามารถช่วยเหลือเล็กๆน้อยได้ ก็จะขอบคุณมากเป็นอย่างสูงนะครับ

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    อัพอะไรมั่งล่ะครับ การ์ดจอไม่ใช่อย่างเดียวที่ควรอัพและคงไม่ได้อัพแบบลงทับของเก่านะ ต้อง uninstall ของเก่าก่อนลงใหม่เท่านั้น โปรแกรมอื่นๆก็กดไปไล่ลงตามลิงค์ในลายเซ็นผม

ถ้าหาเซฟไม่เจอตามที่บอกก็ใช้วินโดร์ค้นหาไฟล์หรือโฟลเดอร์เซฟสิครับ บอกแล้วว่าชื่อไฟล์ profile.bin กับโฟลเดอร์ savedata

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    Blog Entries
    1
    ผมไม่บัคกราฟฟิคนะเล่นได้ลื่นมาก(เล่นในโน๊ตบุ๊ค) แต่มีปัญหาเสียงมันขาดๆหายๆอะครับ เป็นแบบซ่าๆ ไม่รู้ทำไมโหลดกี่ตัวๆมาลงก็ไม่หายอะครับ ช่วยที

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ผมเล่นได้จนจบแล้วครับ fullgame unlocked crack flt

เป็นเกมที่ฟินมากครับ

ใครที่เล่นเกมแล้วเข้าใจเนื้อเรื่อง จะเข้าใจคำว่า INFINITE ของชื่อภาคเลยครับ

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ZHINZO อ่านกระทู้
    ผมเล่นได้จนจบแล้วครับ fullgame unlocked crack flt

ใครที่เล่นเกมแล้วเข้าใจเนื้อเรื่อง จะเข้าใจคำว่า INFINITE ของชื่อภาคเลยครับ
    คุณไม่ติดบัคตอนหา tear เหมือนของผมเหรอครับ

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

กล่าวขอบคุณ
    2,428
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ZHINZO อ่านกระทู้

เพิ่งจบเหมือนกันครับ เมื่อซักพักเอง กำลังทำความเข้าใจกับเนื้อเรื่องอยู่ ตอนแรกเหมือนเข้าใจ แต่สุดท้ายต้องมานั่งคิดใหม่ -*-

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Knzx อ่านกระทู้
    ผมไม่บัคกราฟฟิคนะเล่นได้ลื่นมาก(เล่นในโน๊ตบุ๊ค) แต่มีปัญหาเสียงมันขาดๆหายๆอะครับ เป็นแบบซ่าๆ ไม่รู้ทำไมโหลดกี่ตัวๆมาลงก็ไม่หายอะครับ ช่วยที
    ลองตั่งตามนี้นะครับเข้าไปที่ control panel > Hardware and sound > Sound >ดับเบิ้ลคลิ๊กที่ไอคอนรูปลำโพง Speakers >Enhancements ติ๊กที่ช่อง Disable all sound effects ดูครับผมใช้โน๊ตบุ๊คเหมือนกัน ผมลองเทสดูเสียงเหมือนซ่าๆๆจะหายเป็นปกติครับลองดู

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ขอบคุณครับบบบ

WhitePony
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 871
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Namies123 อ่านกระทู้
    คุณไม่ติดบัคตอนหา tear เหมือนของผมเหรอครับ
    ของ blackbox ผมก็เป็นครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 152
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tanatorn อ่านกระทู้
    ของ blackbox ผมก็เป็นครับ
    กำ ผมก็ blackbox เหมือนกัน อุตสาห์หาเรื่องผ่าน bug อันแรกมาได้เเล้ว ต้องมาติดตรงนี้อีกเหรอครับ ใคตรใจดี มีเซฟปล่อยให้โหลดมั้ง เอาหลังจากด่านนี้นะ ขอก่อน แต่ยังเล่นไม่ถึง
    I5 4570 / ASROCK H87M / RAM CORSAIR VENGEANCE...(BLACK) 16 GB / VGA Palit GTX 760 Jetstream

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ผมลง DLC ไม่ได้อะครับ มันไม่ขึ้นอะไรเลย

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 7

Talking

ผมจบละสนุกดีครับอยากให้ บู๊กเกอร์เป็นแฟนกับ แอลริสเบธจัง

Tags for this Thread