ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.:: ชะเอม !! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    879
    ได้รับคำขอบคุณ: 273

Red face จะเล่น PS1 บนคอมต้องทำยังไงบ้างอะครับ

คือสาเหตุที่ต้องมาตั้งกระทู้นี้เพราะดูทู้อื่นแล้ว ไม่มี EMU ของ PS1 เลยอะครับ
    ชื่อโปรแกรมก็ไม่ค่อยรู้ด้วยอะครับ ถ้าใครมีผมรบกวนขอหน่อยนะครับ
    เป็นเวอร์ชั่นอะไรก็ได้ แล้วก็รบกวนอีกนิดช่วยสอนการตั้งค่าด้วยนะครับ

ปล. อยากได้ Harvest Moon - BTN , One Piece , Metal slug , KKND

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ปล2. หาไม่เจอจริงๆครับ

ชอบ_____เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    ลง Skype แล้ว

เพิ่มชื่อผมไป --> rozanshoryuhaa

ให้ได้แค่ emu นะ ส่วนเกมผมจะให้ลิงค์ไป

ส่วนวิธีตั้งค่าของแต่ละ เกม แต่ละ เครื่อง จะไม่เหมือนกัน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    ไม่ต้องยุ่งยากอย่างงั้นก็ได้ เข้า google เขียน epsxe แล้วโหลดโปรแกรมนั้นมา ตั้งค่าไม่ต้องทำอะไรเลยครับ แค่ตอนติดตั้งเลือกตามสเป็กคอมของเราก็พอ หมายถึงเลือก ความเร็ว หรือ สวยงาม เลือกกาดจอตามที่เรามี แค่นี้็ก็ภาพสวยงามแล้ว แต่สิ่งที่สำคำคือเสียงไม่ค่อยดีครับ เป็นทุกเวอชั่น (แนะนำโหลด เวอชั่น 1.60 เพราะมันโกงสุตรได้ครับ)