ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackiiez อ่านกระทู้
    แอดผมมามั่งดิคับ อยากมีเพื่อนเล่นมั่งจุง

อ้อ คุนท่านที่จะหันจากดอท 1 มาดอท 2 ต้องเปลี่ยนพฤติกรรมด้วยนะครับ

ผมเคยเจอพวกมาจากดอท1 ใหม่ๆ โดนผมด่า (ที่ด่าเพราะชอตนั้นมัน เห้ จิงๆ)

มันก็ด่าผมกลับครับ เป็นธรรมชาติ อ้างนุ้นอ้างนี่

แต่พอเค้าทำดี ผมก็ชมครับ เค้าก็เงียบไปพักนึงแล้วตอบมาประมานว่า ***เล่นเฉยๆได้ปะ

ทำนองว่าเขิน และไม่คิดว่าด่ากันอยุ่เมื่อกี้จะกลับมาชมกัน

ผู้คนที่นี่เล่นกัน แฟร์เพลย์สุดๆครับ ผมชอบสังคมที่นี่มาก ดอทสอง ไม่ถึงกับโลกสวย แต่

มันแฟร์เพลย์ ใครหลุดก็กดรอกัน ก่อนเล่น GL HF เล่นจบ GG WP

ไม่ใช่โดนยำแล้วด่าแบบเกรียนๆ ยำเค้าได้แล้วด่า (แบบนี้จะมีพวกคนจีนครับที่ทำกันอยู่)

เปลี่ยนตัวเองด้วยนะครับ พูดคุยกันดีๆ ไม่อยากให้ต่างชาติมาดูถูกฝีมือคนเล่นจากไทยครับ

ไอดีผม Zenc_ แอดมาเล่นด้วยกันครับ บอกด้วยนะครับว่ามาจาก JKG เด่วผมจะพาแพ้หัวทิ่มบ่อเองคับ ฮ่าๆๆๆ

ใช่คุณอะป่าว ผมไม่แน่นใจ ผมแอดไปแล้วนะถ้าใช่

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ firstz อ่านกระทู้
    ผมขอคีย์ สักสองคีย์ได้ไหมครับ ส่งให้ผมทาง pm หน่อยครับ ขอบคุณครับ
    ได้ครับแต่ต้องส่ง เมล หรือ id steam มาครับไม่งั้นมันส่งให้ไม่ได้ครับ ไม่ใช่ beta key นะที่ผมแจก มัน คือ จริงเลยครับ steam เขาแจกให้
    ผู้เล่น dota 2 เอาไปแจก หรือ ขายกันอีกทีครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kiisser อ่านกระทู้
    good = ดี
    better = ดีกว่า
    best = ดีที่สุด

รู้ไหมครับ อะไรที่ ดีกว่า "ดีที่สุด" . .

เฉลยยยยยยยยย . . . Bestest งัยยยย

ปล. มันมีที่ไหนล่ะ Bestest -.-
    ผมไม่รู้อะ สำเนียงมันแปลกๆ ขอบคุณสำหรับ eng ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zoomza000 อ่านกระทู้
    ขอ Key Dota2 น่ะครับ ขอบคุณมากๆครับ

ac130-l3lack_@hotmail.com
    ส่งไปแล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย $3MiFiN@L$ : 26th March 2013 เมื่อ 19:06
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    good = ดี
    better = ดีกว่า
    best = ดีที่สุด

รู้ไหมครับ อะไรที่ ดีกว่า "ดีที่สุด" . .

เฉลยยยยยยยยย . . . Bestest งัยยยย

ปล. มันมีที่ไหนล่ะ Bestest -.-
    ปล.2 แอดผมมั่งนะ ^^
    >>>>>>>>>>> kiisser <<<<<<<<<<<<

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ brain0045 อ่านกระทู้
    ผมkillตานึง20-30ยังไม่มาอวดเลยแล้วนี่ไรเก่งจริงเขาไม่โชหรอกเจอเลยดีกว่า
    บ้า ปล่าว....สั้นๆ
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ขอ Key Dota2 น่ะครับ ขอบคุณมากๆครับ

ac130-l3lack_@hotmail.com
    Manchester United

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wheretheLighTis อ่านกระทู้
    คุนนี่เองเหรอครับ ผมนี่ละครับ durrrr เคยเล่นด้วยกันนิดหน่อย หวังว่าจาจำกันได้
    โอเคครับจำได้ = =
    AMD Phenom II X6 1100T - Mainboard GIGABYTE GA-970A-D3 r 3.0 - Ram G-Skill 1600 DDR3 8GB - AMD HD 7850 2GB

กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    เอ่อ ยังไม่ได้ทีอ่ะครับ ใน Emai; ว่างเปล่าเลย NoNOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!!!!!!!!

เอ่อ แล้วขอรบกวน ช่วยแก้ปัญหานี้ให้หน่อยได้ไหมครับ พอดึ ไปเจอมาเป็นเหมือนกันเลย -0-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zoomza000 : 26th March 2013 เมื่อ 19:19
    Manchester United

กล่าวขอบคุณ
    859
    ได้รับคำขอบคุณ: 241
    chakkapat025@hotmai.com ขอหน่อนะครับ รบกวนด้วย
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    398
    ลง steam หรือยังครับ เข้าไปดูใน steam อะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gamehall อ่านกระทู้
    chakkapat025@hotmai.com ขอหน่อนะครับ รบกวนด้วย
    ขอบคุณครับ
    ท่านไปขอจากใครก่อนผมหรือป่าวครับ ส่งให้ไม่ได้เลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย $3MiFiN@L$ : 26th March 2013 เมื่อ 19:43
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 280
    ขอให้ทุกท่านที่ได้เล่นเจอคนไม่กากละกันนะครับ ไม่สิ ไม่เห็นแกตัวดีกว่า -.-
    Is Really

Ƭнє Gнσѕтѕ Λяє Ŕєαℓ
    กล่าวขอบคุณ
    174
    ได้รับคำขอบคุณ: 588
    ผมเล่นตานึง ตาย 20-30 ยังไม่อวดเลย

ตลกขอGift falling_in_reverse01@hotmail.com ขอบคุณจ้า
    My Name Is oI3lacKLisTo

กล่าวขอบคุณ
    398
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oI3lacKLisTo อ่านกระทู้
    ผมเล่นตานึง ตาย 20-30 ยังไม่อวดเลย

ตลกขอGift falling_in_reverse01@hotmail.com ขอบคุณจ้า
    ผมส่งไปไม่ได้อะ

กล่าวขอบคุณ
    357
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    ผมขอ key ด้วยนะคับถ้ายังมีอยู่นะครับ pandazajar2013@hotmail.com ขอบคุณคับ
    The way I see it there’s two types of people, those who spend their lives trying to build a future and those who spend their lives trying to rebuild the past.

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ขอบคุณคับ

เล่น DotA 1 อยู่เหมือนกัน อยากเล่น DotA 2อะคับ
    arm_dinarlodge@hotmail.com ขอบคุนคับพี่

รับฝากซื้อเกมส์ Steam ราคาถูก
    กล่าวขอบคุณ
    653
    ได้รับคำขอบคุณ: 505
    Blog Entries
    1
    ผมเล่นไม่เป็นนนนนนนนนนนนนน 5555 ขายเกมอย่างเดียวว

คนเรื่อยเปื่อยชอบดูAT
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    1
    จขกท .ในเกมชื่อไรอะเดี๋ยวว่างๆจะเล่นด้วย ผม nat123thailand ID steam ก็ natsonwat1

กล่าวขอบคุณ
    158
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ brain0045 อ่านกระทู้
    ไม่ต้องดราม่าหรอก เอาsteam มาเลยดีกว่า ใครแพ้ก้หุบปาก ผมไม่ชอบพูดมาก หรือท่าจะเล่นทีม ผมก้มีทีม เจอได้นะครับ
    แอดมา ID Steam natsonwat1 ครับ เดี๋ยวรู้ เดี๋ยวรู้ จุ๊บๆ

กล่าวขอบคุณ
    2,782
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    j_U_n_g10@hotmail.com ขอบคุณคร้าบบบบ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    parinya_konyam@hotmail.co.th ขอด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ส่งให้ผมหน่อยครับ อยากเล่น kong.ii@hotmail.com
    ขอ สองอันได้มั้ยครับ จะเล่นกับเพื่อนด้วย
    ขอบคุนครับ
    Origin : kong-il
    Steam : kongll

กล่าวขอบคุณ
    158
    1
    ผมkillตานึง20-30ยังไม่มาอวดเลยแล้วนี่ไรเก่งจริงเขาไม่โชหรอกเจอเลยดีกว่า
    โม้อะ โด่ แน่จริง 1-1 กันเลยดีกว่า จาก kill 20 รอบจะกลายเป็นตาย 20 รอบไม่รู้นะ 5555+

พูดจริงหรือด่าแล้วหนีไป อย่าเอาคำพูดมาโชว์เอาจริงๆเลยดีกว่า

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ผมขอ key 1 ที่ ครับ หามานาน ไม่ได้สักที่ nickypinp@hotmail.com

รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 325
    arm.as.zxc@gmail.com ไม่ต้องส่งคีย์มานะ มีเยอะละ

แค่ทิ้งเมลล์ไว้เฉยๆ ใครอยากแอดก็แอดมาเล่นด้วยกัน ดีกว่าทะเลาะกัน เก่งไม่เก่งไง เจอทีมดีๆ ก็ขี้หดตดหาย เกมนี้เค้าเล่นเป็นทีมนะแจ๊ะ

ปล. คุยได้ แลกของได้ เป็นกันเอง อังกฤษคุยกับอีกทีมหนึ่งได้ แฮะๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ขอด้วยครับ
    nutaput_@hotmail.com
    steam tstaiya2
    name NUTAPUT_