ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    ยังไงปีนี้ก็ปีแห่งการอัพคอมอยู่แล้ว อัพ BF4 ได้เล่น GTA V / Watch Dogs ด้วยเลยไง

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    จากภาพเล่นใน PC ซะด้วยผมว่าจริงๆมันคงไม่กินมากเท่าไหร่หรอก ตอน BF 3 มาแรกๆก็พูดงี้แหละพอเล่นจริงๆก็ไหวอยู่

ปรับ low med high ultra บางอันก็ว่าไป (ผมพูดเพื่อให้ตัวเองมีหวังนะ )

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

WeeDManZ
    กล่าวขอบคุณ
    279
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    รอมันลดดีกว่ามั่ง 5555 เล่นของปลอมไปก่อน ตะลุยด่านก็ซะใจแล้ววว อยากเล่นมากกกกกกก
    FX-8320E + Maelstrom 120 t AS ROCK 970 Pro 3 HYPER-X 8GB X1 GTX960 4GB `Inno 3D IChill X2 Air Boss` All day All night ~_~

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    HD 5650 ATI Intel Core I3 2.40 GHz Ram 4 GB จะเล่นได้ไหมนอ่ ขนาด BF3 ยังปรับ low ยังกระตุก -0-
    Manchester United

กล่าวขอบคุณ
    982
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    CG ชัด ๆๆ
    ละเอียดมากเดินผ่าน ญา ญาตำมากกระเด้นใส่ปากอร่อยจริงวูย ไม่ใช่ละ ญาขยับแบบสวดยอด

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    เก็บเงินอัพการ์ดจอยังทัน....

กล่าวขอบคุณ
    327
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,162
    ไปดูใน youtube เห็นกระแสตอบรับค่อนข้างเป็นไปในทางเดียวกันว่า BF4 เป็นเหมือน DLC ของ BF3 มากกว่า ผมเห็นด้วยนะ คือนอกจากเรื่องกราฟฟิคที่สวยขึ้นแต่ก็ไม่ต่างจาก BF3 มากเท่าไรนักอย่างอื่นแทบเหมือน BF3 เลย ผมว่า BF4 ถ้าจะทำภาคใหม่ ก็น่าจะยึดแนวทางเดิมที่เหมือนจาก BF2 มา BF3 ที่ทิ้งห่างไปหลายปีพอทำภาคใหม่ก็ยกระดับไปเลย แบบนั้นน่าจะดีกว่า
    My PC Spec : AMD FX-6100 ,Gigabyte GA-990FXA-UD5,Asus GTX 560TI Top Overcloked,G.skill DDR3 4GB/1600*2,Raidmax 650Watt

(์ Never Say )
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 205
    ภาค3ยัง low ทุกอย่าง ยังมีกระตุก ภาค4 อดๆ

Lie To Me
    กล่าวขอบคุณ
    1,573
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,610
    คิดเหมือนผมป่ะ การที่มีนกบินอยู่เยอะๆมันให้ความรู้สึกว่า ''เชี่ยสมจริงหว่ะ'' 55+

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,311
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oat_hohoho อ่านกระทู้
    ไปดูใน youtube เห็นกระแสตอบรับค่อนข้างเป็นไปในทางเดียวกันว่า BF4 เป็นเหมือน DLC ของ BF3 มากกว่า ผมเห็นด้วยนะ คือนอกจากเรื่องกราฟฟิคที่สวยขึ้นแต่ก็ไม่ต่างจาก BF3 มากเท่าไรนักอย่างอื่นแทบเหมือน BF3 เลย ผมว่า BF4 ถ้าจะทำภาคใหม่ ก็น่าจะยึดแนวทางเดิมที่เหมือนจาก BF2 มา BF3 ที่ทิ้งห่างไปหลายปีพอทำภาคใหม่ก็ยกระดับไปเลย แบบนั้นน่าจะดีกว่า
    มันเป็น ''การตลาด'' ของ EA เขาครับ BF3 ออกมาปลายปี 2011 แต่ BF4 กำลังจะออกมาปลายปี 2013 มันก็ห่างกันตั้ง 1 ปีเลยนะครับ
    มันก็เหมือนซีรีย์ COD แหละครับออกมาถี่มากกว่าซีรีย์ BF ซะอีกออกทุกๆ 1 ปี กราฟฟิคและเสียงแถบจะเหมือนกันเด๊ะ แต่ผมว่า BF 4 มันมีอะไรใหม่ๆเพิ่มเข้ามาเยอะอยู่นะครับ
    ตอนนี้เขากำลังพัฒนาอยู่ จากดูคลิปแล้วมันอลังการกว่า BF3 ซะอีกตอนเปิดตัวซะอีก

กล่าวขอบคุณ
    660
    ได้รับคำขอบคุณ: 326
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oat_hohoho อ่านกระทู้

ผมว่าต่างจาก3หลายอย่างเลยนะ

กล่าวขอบคุณ
    559
    ได้รับคำขอบคุณ: 883
    T T เข็มไมล์รถไม่กระดิก 5555+

ชอบระบบสั่งการทีม ถ้าละเอียดแบบ Brother in arm จะดีมากกกกกก และจะดูเป็นเกมจำลองสงครามที่สมบูรณ์ที่สุดเลย

ป.ล. Arma มันเป็น Simulator เหอๆๆ
    กดขอบคุณให้กำลังใจกัน ไม่ยากเลยเนอะ

Aviation/Sci-fi/Astronomy
    Observable Universe.
    กล่าวขอบคุณ
    1,920
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,338
    คงต้องรอดู Gameplay Multiplayer ว่าจะมีลูกเล่นอะไรใหม่มานำเสนอมั่ง เพราะส่วนใหญ่ Gameplay โหมด Single ของเกม FPS เกือบทุกเกมในปัจจุบันจะออกไปในแนวคล้ายๆ กัน คือเดินยิง+มีสคริปต์ให้ชม นอกนั้นก็ขึ้นอยู่กับว่าแต่จะเกมมันจะเปิดกว้างหรือใส่ลูกเล่นไปแค่ไหน (แต่ส่วนตัวมองว่ามีลูกเล่นที่เปลี่ยนไปพอสมควร เห็นมีสั่งการลูกทีมด้วย) แต่ใจจริง อยากให้ BF ลองทำ Gameplay โหมด Single ให้เป็น Open World แบบ Far Cry ดูมั่งแฮะ

ส่วนการจะให้ซีรี่ย์ใหญ่ๆ ทิ้งระยะการพัฒนาแต่ละภาคนานๆ แบบเมื่อก่อนคงจะไม่ได้แล้วครับถ้าดูจาการตลาด EA ในปัจจุบัน (ขนาด Crysis 3 ผมยังคิดว่ามันจะทิ้งระยะเวลาจากภาค 2 นาน ที่ไหนได้ ปีเดียวเองเปิดตัวภาค 3 แล้ว)
    " Fortune favors the bold.."

Nanii Kyoudai Anime!Group
    ยามเฝ้ากลุ่มNanii Kyoudai Anime!&หมวดCartoon,Anime
    กล่าวขอบคุณ
    399
    ได้รับคำขอบคุณ: 329
    4:18 เดาได้เลยซักพักPETAจะออกมาโวยอีกรอบ//14:19 ครั้งแรกที่ซีรียBattlefieldมีGore(มั้ง?)
    SSgt.Winter@Nanii Kyoudai Anime ! Group

กล่าวขอบคุณ
    249
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,259
    มันมากครับ เหมือนดูหนังอยู่เลย

Kiss Kiss ^3^
    ◕。◕ Top Secret ◕。◕
    กล่าวขอบคุณ
    531
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    แบบ multiplayer มีตัวละคร ญ ด้วยก็ดีเลย เค้าอยากได้ หมอ (Medic) เป็นผู้ ญ บ้างงง