ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 14 จากทั้งหมด 26 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 4121314151624 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ' Far Away ' I'm So Far '
    กล่าวขอบคุณ
    193
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,245
    ลงชื่อ อยู่ด้วยครับขอเป็รเพลเยอร์เฉยๆๆ แต่ถ้าใครไม่มาเรียผมได้นะ ครับ id ferrosso 5

ส่วนเรื่องทัวร์นาเม้นต์ ผมสะดวกเวลา 10.00-21.00 ครับ ยังไงก็ฝากด้วยนะครับ อยากมีเพื่อนเล่น เล่นคนเดียว เหงามาก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ The Hidden Shadow อ่านกระทู้
    ลงชื่อ อยู่ด้วยครับขอเป็รเพลเยอร์เฉยๆๆ แต่ถ้าใครไม่มาเรียผมได้นะ ครับ id ferrosso 5

ส่วนเรื่องทัวร์นาเม้นต์ ผมสะดวกเวลา 10.00-21.00 ครับ ยังไงก็ฝากด้วยนะครับ อยากมีเพื่อนเล่น เล่นคนเดียว เหงามาก
    ยินดีต้อนรับนะครับ ส่วนทัวร์เด่วผมลงสำรองไว้ให้เลย ยังไงก็ ออนไลน์ด้วยนะครับพรุ่งนี้ 16.30 จ้าาา

น่าจะได้ลงอยุ่แล้ว > <

อ้อ อย่าลืมไปกดติดตามเพจด้วยนะครับ มีอะไรจะได้รู้ผ่านเพจเลย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ท่าน เมี๊ยว ครับ pm id password มาอีกทีครับๆ

กล่าวขอบคุณ
    193
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackiiez อ่านกระทู้
    ยินดีต้อนรับนะครับ ส่วนทัวร์เด่วผมลงสำรองไว้ให้เลย ยังไงก็ ออนไลน์ด้วยนะครับพรุ่งนี้ 16.30 จ้าาา

น่าจะได้ลงอยุ่แล้ว > <

อ้อ อย่าลืมไปกดติดตามเพจด้วยนะครับ มีอะไรจะได้รู้ผ่านเพจเลย
    แย่จังผมไม่เล่นเฟสบุ๊คด้วย สิ แต่ผม ไม่ป่วย หาย หรือไปไหนแน่นอนครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ทีม B2 โหดมาก บอกตรงๆ 5555

กล่าวขอบคุณ
    193
    แล้วไม่ทราบว่าเข้าล๊อบบี้ยังไงรอครับ พอดีผมเคยเล่นแต่แบบปกติ

จน
    กล่าวขอบคุณ
    2,988
    ได้รับคำขอบคุณ: 681
    ต้องมีเพื่อนคนนึงอยุ่ในห้อง แล้วมันจะมีกดดู ล๊อบบี้ของเพื่อนครับ

กล่าวขอบคุณ
    193
    ขอบคุณครับ งั้น ผม แอดผู้จัดไปเลยดีกว่า ใคร อยากเล่นเป้นเพื่อนผทก็แอดมาได้นะครับ เหงามาก ไม่มีเพื่อนเลย

กล่าวขอบคุณ
    0
    มาแล้วครับ HIGHLIGHT 1st Tournament สาย B !!

สำหรับวันนี้ผมขอตัดรูปภาพออกไปเหลือแต่คลิปนะครับ เนื่องจากมันจะเยอะรกเลอะเทอะเกินไป ^ ^

ส่วนในด้านการแข่งขันวันนี้ต้องบอกเลยว่า มันส์ มากๆ ครับ มันส์กว่าที่ผมคิดไว้เยอะทีเดียว

และผลการแข่งขันจะเป็นยังไงเชิญชมได้เลยจ้าาา > <

1st game

[ B1 0-1 B2 ]

2nd game

[ B1 0-2 B2 ]

ขอแสดงความยินดีกับทีมที่ผ่านเข้ารอบด้วยนะครับ และก็ พรุ่งนี้แล้วนะครับรอบชิง ที่สามและชิงอันดับ 1 ของ โจ้กเกอร์เกย์ เอ้ยย JOKERGAMETH !!!!

พบกันพรุ่งนี้นะครับ 16.30 โชคดี GL HF ทุกท่านคร้าบบบบบบบ ^_________^

** สำหรับใครที่ต้องการจะลงชื่อเพื่อเข้าร่วมแข่งขัน สามารถลงได้ตลอดเวลานะครับ ยังเปิดรับอยู่เสมอ แจ้งได้ที่นี่และที่เพจได้เลยครับ
    ถ้าผมยังพลาดมองไม่เห็น รึ ไม่แอดไปอย่างไรก็ กระทุ้งผมด้วยนะครับ บางทีก็ลืมบ้างอะไรบ้าง อิอิ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ลงด้วยครับ
    id earnbad4

กล่าวขอบคุณ
    421
    ได้รับคำขอบคุณ: 520
    เอ่อ ทุกคนครับก่อนอื่นเลยผมต้องอขโทษที่ไม่ได้แข่งรอบ2เพราะมีธุระด่วนต้องรีบไปวันนี้และคิดว่ากว่าจะกลับมาก็คงดึกหรืออาจกลับพรุ่งนี้ค่ำๆ
    ยังไงก็ขอโทษละกันนะครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,032
    Blog Entries
    2
    ไม่ทราบจะมีจัดแข่งอีกไหมครับ อยากลงเหมือนกัน มีครบทีมเลยล่ะ (เกินด้วยซ้ำ) โหะๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    UPDATE รายชื่อผู้ที่จะลงแข่งวันนี้ทั้งหมดนะครับบ !!!

รอบชิงอันดับ 3

A-2 vs B-1

A-2
    Zenc_
    Omega[!!?]
    LovePiece
    DEAD POOL AVENGE
    ЯέβэЯέβэ

B-1
    Buakaw P. Pramuk
    Laser Cat > =.=< ]
    FCK ' Dracule
    Mc murders
    [L]onely_[D]og

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบชิงชนะเลิศแห่ง JOKERGAMETH !!

A-1 vs B-2

A-1

Bot-Easy
    USER
    [I]_[A]m_[C]rime
    [M]idNight[TH]
    Huh . . . ?

B-2

iNVarTan
    Yellow Flash!
    A&W
    เมี๊ยว
    kohaka121

ใครจะอยู่ใครจะไป ใครจะได้เป็น จ้าวแห่งโจ้กเกอร์เกม
    ติดตามชมกันยาวๆเลยนะครับ > <

// รอบชิงอันดับสาม 16.30-19.30
    // รอบชิงแชมป์ 19.45 - 22.45

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rex อ่านกระทู้
    ไม่ทราบจะมีจัดแข่งอีกไหมครับ อยากลงเหมือนกัน มีครบทีมเลยล่ะ (เกินด้วยซ้ำ) โหะๆ
    มันเป็นการแข่งของคลับน่ะครับอย่างที่ผมบอกไปแล้ว

จริงๆแล้วผู้เข้าร่วมแข่งขันทุกท่านจะต้องลงชื่อที่บอร์ดนี้ถึงจะได้มีสิทธิ์ได้ร่วมลงแข่ง

(แต่ผมก็พลาดดันเปิดรับทางเพจไปเหมือนกัน)

ทั้งนี้เพื่อยืนยันการเป็นสมาชิกใน JKGTH ด้วยนะครับ เป็นการป้องกันคนนอกอย่างที่แจ้งให้ทราบเมื่อเริ่มแรกสุด

แต่สำหรับท่านที่เป็นสมาชิกของ JKGTH อยู่แล้วก็สามารถโพสต์ลงชื่อร่วมแข่งขันได้เลยครับ ขอบคุณครับ ^ ^

ปล ท่าน Rex ถ้าวันนี้สะดวกก็ลงได้นะครับ เพราะวันนี้ยังขาดอีก 1 คน อยู่ มีคนสละสิทธิ์ไป เพราะท่านได้ลงชื่อไว้ก่อนแล้ว

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ลงชื่อด้วย อยากเล่นtournament ด้วยจุง T T steam id : tomextrem ชื่อ: พี่หมีตบนะค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อยากเล่นจังเลยครับแต่ไม่มี key เบื่อ hon ละอะ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    add id steam มาเด้วส่งให้

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,032
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackiiez อ่านกระทู้
    มันเป็นการแข่งของคลับน่ะครับอย่างที่ผมบอกไปแล้ว

จริงๆแล้วผู้เข้าร่วมแข่งขันทุกท่านจะต้องลงชื่อที่บอร์ดนี้ถึงจะได้มีสิทธิ์ได้ร่วมลงแข่ง

(แต่ผมก็พลาดดันเปิดรับทางเพจไปเหมือนกัน)

ทั้งนี้เพื่อยืนยันการเป็นสมาชิกใน JKGTH ด้วยนะครับ เป็นการป้องกันคนนอกอย่างที่แจ้งให้ทราบเมื่อเริ่มแรกสุด

แต่สำหรับท่านที่เป็นสมาชิกของ JKGTH อยู่แล้วก็สามารถโพสต์ลงชื่อร่วมแข่งขันได้เลยครับ ขอบคุณครับ ^ ^

ปล ท่าน Rex ถ้าวันนี้สะดวกก็ลงได้นะครับ เพราะวันนี้ยังขาดอีก 1 คน อยู่ มีคนสละสิทธิ์ไป เพราะท่านได้ลงชื่อไว้ก่อนแล้ว
    ลงแทนกี่โมงครับ แล้วจะมีเปิดรับทีมอีกไหมครับ เพราะถ้าให้คนไม่รู้จักกันมาเล่นด้วยกัน 1 ในร้อย ถึงจะเข้าขากันได้ดีนะผมว่า เดี๋ยวถ้าเวลาตรงกันผมลงแทนให้ก็ได้ แต่ 50/50 เลยเล่นกับใครก็ไม่รู้

ID STEAM : darkofgod

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    ต้องมีทีม ถึงจะลงได้หรอ ครับ
    เกมถูกๆจาก G2A

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rex อ่านกระทู้
    ลงแทนกี่โมงครับ แล้วจะมีเปิดรับทีมอีกไหมครับ เพราะถ้าให้คนไม่รู้จักกันมาเล่นด้วยกัน 1 ในร้อย ถึงจะเข้าขากันได้ดีนะผมว่า เดี๋ยวถ้าเวลาตรงกันผมลงแทนให้ก็ได้ แต่ 50/50 เลยเล่นกับใครก็ไม่รู้
    ตอนนี้เป็นช่วงตัดเชือกแล้วจ้าาา รอบคัดเลือกหมดไปแล้ว คงรับเพิ่มไม่ได้ แล้วครับ จนกว่าจะมีงานแข่งครั้งต่อไป ^ ^

แต่ท่านลองชม ไฮไลท์รึยังครับ ตอนแรกผมก็คิดแบบท่านนะครับว่าคนไม่รู้จักกันมาเล่นด้วยกัน น่าจะไม่สนุก แต่ผลปรากฎว่า ผมคิดผิดอย่างสิ้นเชิงครับ

ยังไงท่านลองชมไฮไลท์ดูก่อน อาจจะเปลี่ยนความคิดอยากลงแข่งครับ

ถ้าท่านลง ต้องลงเวลา 16.30-19.30 นะครับ เป็นรอบชิงที่สาม เนื่องจากมีคนสละสิทธิ์ออกไปทีมละ 1 ท่านจึงต้องหาคนมาเพิ่ม 2 ครับ

และ 2 คนนี้ยังไม่ได้กำหนดนะครับว่าจะอยู่ทีมไหน ส่วนตัวผมคิดว่าจะกำหนดเองโดยโยนเหรียญหัวก้อยเสี่ยงดวงไปเลย เพราะไม่มีทางเลือกล่ะครับ ^ ^"

กล่าวขอบคุณ
    0

ID STEAM : darkofgod

อ้ออ ผมเข้าใจผิดครับ คิดว่าท่านเป็นท่านเดียวกับ Alex ที่มาลงชื่อไว้ก่อนหน้านี้ ขออภัยด้วยนะครับ ="=

ถ้างั้นผมสรุปเลยนะครับ ว่า ท่านลงชื่อได้ แต่รอสำรองเผื่อตัวหลักที่เล่นมาก่อนหน้านี้ ไม่มาลงแข่ง นะครับ ท่านถึงจะได้ลงเล่น

แต่ตอนนี้ตัวหลักที่ถูกกำหนดไว้มันเต็มแล้วครับบ ต้องขออภัยจริงๆ แหม่คุยซะนาน ผมจำผิดคน T T

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ darksilver99 อ่านกระทู้
    ต้องมีทีม ถึงจะลงได้หรอ ครับ
    ไม่จำเป็นครับ ทุกคนที่เข้าร่วมแข่งขัน ก็ต่างคนต่างมาลงชื่อไว้เหมือนกัน ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NongLaaLaa อ่านกระทู้
    add id steam มาเด้วส่งให้
    แอดไม่ได้ครับ ผมไม่มี key อะมันบอกต้องมีเกมในบัญชีก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bunpotrewq : 8th April 2013 เมื่อ 16:20

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ID : nopae มาลงสดแทนตัวสำรองเหนื่อย

กล่าวขอบคุณ
    775
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    Sooooo Funyyyy !!!!!!!! ขอซ็อต Failed อะ 555555

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: