ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 128

จบ ปวช พระนครเหนือ เข้าสถาปัตย์จุฬาได้ป่าวคับ

ตามหัวข้อเลยนะครับ ผมกำลังสับสนมาก ขอคำแนะนำกันหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    ไปอ่านคุณสมบัติผู้มีสิทธิ์สอบดูครับ จุฬาใช้เกรด 3.00 ขึ้นไปไม่รับเด็กซิ่ว

มีหลายที่อะ จุฬา ลาดกระบัง ศิลปากร ดีทั้งนั้น
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

กล่าวขอบคุณ
    287
    ได้รับคำขอบคุณ: 300
    จะรับตรงหรือแอดล่ะครับ ผมก็เข้าสถาปัตนะ
    อาวุธดี ไม่ได้ทำให้คนเก่ง ปากกาดี ไม่ได้ทำให้ ฉลาด

กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    เข้าได้นะ ลองไปถามรุ่นพี่ดูดิ ไม่จำเป็นต้องต่อที่เดิมหรอก ถ้าคิดว่าตัวเองพร้อมสำหรับ จุฬาฯ นะ(ไม่พร้อมไม่แนะนำ เพราะเพื่อนผมบอกแรงกดดันมันสูง)

Chantaburi, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    เข้าได้เหรอครับ ปวช พระนครเหนือ เป็นวุฒิ ปวช เพราะไม่มีชีวะ แล้วก็ไม่สามารถแอดมิดชั่น ได้เพราะไม่มีสอบโอเน็ตนะครับ
    все, что я делаю, только для вас