ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257

เกี่ยวกับเบอร์โทรศัพท์มือถือ 09

เดี๋ยวนี้มันมีขายแล้วหรอครับ

09x-xxx-xxxx

เห็นเพื่อนบางคนมันใช้กัน นานละแต่ไม่ได้ถาม

แต่หลังๆนี่ เปลี่ยนเป็น. 09 ทุกคนเลย what the ... !

มันเอนเตอร์เทรน. ขนาดนั้นเลยรึครับ. เหมือนแปลกใจตายอ่ะ.

เหมือนได้โล่ทองคำ ดีใจกันจัง =. =

ภูมิใจกันมาก. 08ก็มีแต่ดองไว้ซื้อใหม่ หรือไม่ก็อะไรซักอย่าง

หรือตอนนี้ที่ไทยไม่ขาย 08

ปล.เดี๋ยวกลับไปซื้อใช้มั่งเบอร์ผมไม่มีแล้ว ^^
    ปล.เห่อเบอร์กันจังกลับไปเดี๋ยวใช้มั่งเบอร์08ผมก็ไม่มีแล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 4th September 2011 เมื่อ 07:50

คงได้แค่มอง
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 471
    ครับผม มีแล้ว เป็นของ 1 2 call หรือ ais นี่แหละครับ
    Only one thing I want.

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973
    ใช่ๆเพื่อนๆผมพากันเปลี่ยนหมดเลย เราไม่เปลี่ยนก็หาว่าเฉย เหมือนBBเลยเห็นเพื่อนใช้พากันซื้อทั้งบ้านทั้งเมือง เปลี่ยนแล้วมีไรเกินขึ้นหว่า สุขใจเค้าละมั้ง ส่วนตัวผมไม่เปลี่ยนหรอก

ขี้เกียจมานั่งจำเบอร์ใหม่ และที่สำคัญ ขี้เกียจแจกเบอร์ให้เพื่อนๆ พ่อ แม่ พี่ น้อง ญาติๆ สาวๆ ใหม่เบอร์เดิมเนี่ยละคิดว่าสวยสุดละ
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.: drsekyPS :.
    กล่าวขอบคุณ
    448
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,499
    Dtac ก็มี แต่เท่าที่ดูนะครับ โทรศัพบ้านโทรเข้าเบอร์ 09 ไม่ได้ ตอนซื้อมาใหม่ๆ ผมสมัครเน็ต 2 ชั่วโมงเล่นได้ 3 วันเต็มๆโคตรงงเลย

ปิด ID ถาวร
    Kasetsart Univercity
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    ไม่อยากปลี่ยน ใช้มานาน

แต่ช่วงนี้ใช้ Skype โทร ไม่ห่วงเรื่องเบอร์

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    เบอร์ที่ขึ้นต้น 09 ผมยังใช้เลยตอนนี้

พิมพ์ภาษาไทยผิดอยู่เรื่อย
    พืษณุโลก/LA/Tokyo
    กล่าวขอบคุณ
    2,108
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,794
    เพื่อนผมใช้ครับ ขึ้นต้นด้วย 09

**เห็นที่อึนเลย เพราะกระทู้นี้แหละถึงรู้ว่า 09 เปิดตัวแล้ว (10หลักนะจ๊ะ ไม่ใช่9หลักเหมือนเมื่อก่อน)

Hip-Hop Takeover!
    กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 915
    อืมพึ่่งรู้

แต่ใช้ภาษาสุภาพหน่อยนะครับ ถ้าจะให้ดี

On Da EastSide Of Da LBC