ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257

แฟนเก่าโทรมาครับ

ผมรับสายแล้ว

เขาพูดคำแรกเลยว่า ภูมิเจ้าชู้หวะ

เจ้าชู้กว่าทุกคนที่เคยคบมา แฟนเก่าที่เค้าคบหนะเจ้าชู้แต่ไม่ขนาดภูมิเลย

เค้าอยากรู้ปีนึงภูมิเปลี่ยนแฟนกี่คนแล้วเมื่อไหร่จะแต่ง

คิดถึงภูมิรู้ป่าว รู้จักป้องกันด้วย ทีกับเค้าภูมิยังไม่ป้องกันเลย

แล้วอย่าพูดคำว่าบ้า ทำไมคนโคราชชอบพูดคำว่าบ้าเดะ

นี่แล้วขับรถรึยัง เค้าอยากให้ภูมิขับวีออสอ่ะ มันสวยดี

วันสงกรานต์อย่าเล่นปืนฉีดน้ำนะเค้าฝังใจ

เค้าถามแม่แล้วนะ สินสอดเค้านะ ห้าหมื่นแม่เค้าก็ยกเค้าให้แล้ว

นี่เค้าอยู่บ้านที่เลย อยากกลับไปหาอยู่นะ แต่กลัวว่าโทรไป

แล้วแฟนเธอจะรับ แล้วมาด่า อ้อขอโทษที่โทรไปเนี่ย อยาาลืมลบเบอร์ด้วย

เดี๋ยวแฟนภูมิจะโทรมาด่า. แต่หวังว่าจะคิดถึงและรอกกันนะ ไปกินข้าวก่อนนะแค่นี้หละ. ....

ผมยังไม่ทันพูดอะไรเลย เขาจะสื่ออะไร ผมยังไม่เข้าใจเลย

งงมากแล้วไม่ได้โทรหาผมประมาณ 4-5เดือนละไม่ได้คุยกัน มะกี้โทรมา

ผมก็สตั้นไปซักพักว่าใครบ่นอะไร ? ก็ไม่ได้พูดอะไร พึ่งมานึกได้ทีหลัง

ปล. คนนี้คือคนที่ผมอยู่หอกับเธอที่เล่นกลไพ่ แล้วผมถ่ายคลิปลงยูทูบอ่ะ

บางคนอาจจะเห็นแล้ว คนนั้นหละโทรมา = =

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    โทรมาแบบงุนงง ไม่กล่าวบอกเลยเหรอครับว่าเป็นใคร เป็นผมคงสตั้นไม่ต่างกะพี่หรอก - -

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.: Taylor Gang :.
    กล่าวขอบคุณ
    3,367
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    สนองเลยครับท่าน !

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    เขาต้องการไรกันแน่นะ
    โอ้ชีวิตมีไรตั้งเยอะแยะ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    อย่าหลงกลครับไม่งั้นแฟนปัจจุบันจะหายวับอย่าไปยุ่งอะไรเลยเป็นดีที่สุดโดนมาก่อนครับเลยจะเตือนเป็นอุทาหร

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.- COOL_OR_HOT-.
    กล่าวขอบคุณ
    2,678
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    มีลิงยูทูปป่าวครับ..ล้อเล้นนะครับ อิอิ
    แฟนเก่าคิดถึงอ่ะป่าว -0-

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    195
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    .......พูดถึงสินสอด พูดถึงรถที่อยากให้ขับ(เพราะอยากนั่ง) พูดย้ำถึงแฟนเก่าบ่อยๆ เพราะอาจจะถูกตอบกลับมาว่าไม่มีแฟน ....พูดถึงเรื่องไม่ป้องกันด้วย

เอ่อ...เค้ากำลังจะมีเด็กหรือปล่าว =[]="
    .
    .
    .
    .

พี่ชายอาจจะกำลังโดนเรียกตัวกลับนะครับ มั้งนะ

ถ้าเขาท้องขึ้นมาหรือมีอะไร พี่เช็คก่อนด้วยนะครับว่าพี่ทำรึปล่าว เอ่อ...ถ้าพูดอะไรทำให้ไม่พอใจอย่าโกรธนะครับ
    ผมพูดตามความเป็นไปได้

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    ผมจำได้ ผมอยู่บอร์ดนี้มานาน

ผู้หญิงที่พี่บอกว่าวันที่เล่นกลไพ่ แล้วมีอะไรกันทั้งคืนนะหรอ (ล้อเล่นครับ อย่าเครียด 555)

ผมถามก่อนได้ป่ะ ทำไมถึงเลิกกัน ?

แต่เลิกไปแล้ว พี่ก็คงจะมีเหตุผลของพี่ แฟนเก่าก็คงจะมีหัวใจของเธอก็พอ ไม่ใช่แหละ

ผมว่าเขายังคิดถึงพี่อยู่อ่ะ แต่พี่มีแฟนแล้วนะครับ

เรื่องนี้ พี่คนเดียวอ่ะ ที่เป็นคนตัดสินได้ แต่สำหรับผม ผมว่าพี่ไม่ควรทำร้ายจิตใจแฟนนะ (กรณีที่พี่อยากจะกลับไปหาแฟนเก่า )

นมใหญ่จริงๆ แม่มเสียดายแทน 5555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Veeliving : 27th March 2013 เมื่อ 23:55
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    เป็นคำถามที่ดีครับ ทำไมถึงเลิกกัน เอ่อผมก็จำไม่ได้เหมือนกันครับ 5555

คงเป็นเพราะ เธอกลับไปอยู่ต่างจังหวัดมั้งครับเลยห่างกันไป

ท้องไหมอันนี้มั่นใจว่าไม่ท้องครับ เพราะเลิกกันเกินปีแล้วครับ

อ่อใช่ ตอนนั้น ยังไม่รู้กลนี้เลย มารู้ทีหลัง 555

สมัยผมเอ๋อๆ

กลับไปดู*****เจ็บแค้นใจ

เมียเก่า นมใหญ่กว่าเมียใหม่ ลีลาดีกว่า เสียดายเหมือนกัน 5555

คิดอะไรวะเนี่ย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pop_PeR อ่านกระทู้

อยากรู้สูตร ><" รู้ได้ไง น่ะ .. .
    สูตรเมียเก่าผมคือ เอาไพ่ใบที่เราเลือกไว้ล่างสุด จำใบก่อนใบที่เลือก ว่าเป็นไพ่อะไร

ถ้าสับมากโอกาสเจอก็น้อยครับ สมมุติ ใบก่อนใบที่เลือกคือ A เราก็หา A พอเจอ ใบต่อไปนั่นแหละคือใบที่เลือก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 27th March 2013 เมื่อ 22:46

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    โทรมา เเนว กวนดีเเท้ เเต่สินสอร์ด 5 หมื่นก็ได้เเล้ว = =
    ก็เน๊อะ ของเก่า ใครจะไปจมปลักล่ะ ปัจจุบันดีที่สุด ^ ^"

อยากรู้สูตร ><" รู้ได้ไง น่ะ .. .

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    ผมล่ะอยากให้แฟนเก่าโทรมาจริงๆ TT ก็ขึ้นอยู่กับตัวนายแล้วล่ะ เรื่องแบบนี้ ตัดสินใจดีๆละ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: