ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568

เผยผู้ให้บริการ Soldier Front 2 (SF 2) เซิร์ฟเวอร์อเมริกา สาวกFPSเตรียมันส์ [ถ้าซํ้าก็ขออภัย ณ ที่นี้ด้วย]

เผยผู้ให้บริการ Soldier Front 2 (SF 2) เซิร์ฟเวอร์อเมริกา สาวางFPSเตรียมันส์

พักนี้ดูท่าทาง Aeria Games ผู้ให้บริการเกมส์ออนไลน์ฝั่งเซิร์ฟเวอร์อเมริกาจะผลประกอบการดีไม่ใช่เล่น หลังจากปล่อย DK Online (ในไทยก็เตรียม CB ปลายเดือนมีนานี้แล้ว) ไม่นานก็เพิ่งปล่อยเกมส์ออนไลน์สุดฮ็อตสุดเซ็กซี่อย่าง Scarlet Blade ให้ทดสอบต้อนรับหน้าร้อนกันไป แถมเมื่ออาทิตย์ที่แล้วยังประกาศลิขสิทธิ์ให้บริการเกมส์ออนไลน์แนว FPS อย่าง Soldier Front 2 หรือที่บ้านเราคุ้นเคยกันในชื่อ Special Force 2 หรือ SF 2 นั่นแหละครับ

สำหรับ Soldier Front 2 (ขอเรียกว่า SF 2 แล้วกันนะครับ) เป็นเกมส์ออนไลน์ภาคต่อของเกมส์ Special Force เกมส์ออนไลน์ FPS ชื่อดังที่บัดนี้ได้อัพเกรดตัวเอง ตั้งแต่เรื่องของกราฟฟิคที่ภาคนี้ใช้ Unreal Engine 3 ที่ช่วยให้ตัวเกมส์มีกราฟฟิคที่สวยงามและละเอียดกว่าเดิม ช่วยให้ผู้เล่นได้สัมผัสประสบการณ์การเล่นที่สมจริงและได้อารมณ์มากขึ้น
    นอกจากนี้ยังมีการเพิ่มโหมดการเล่นใหม่ Strategic team combat modes ที่จะให้ผู้เล่นช่วยกันฝ่าภาระกิจสุดหินที่เน้นเรื่องของเนื้อเรื่องและความฉลาดของ AI ที่เหมาะสมกับผู้เล่นในแต่ละระดับ ใช่เพียงแค่นั้น SF 2 ยังเพิ่มโหมดพิเศษที่ประยุกต์ความสนุกจากเกมส์แนว MOBA เข้าไว้ในเกมส์ FPS ที่ให้ผู้เล่นสามารถอัพเกรดความสามารถตัวละคร และอาวุธในระหว่างการเล่น และโหมดสุดฮิตที่ไม่ว่าเกมส์ FPS ไหนต่างก็ต้องมีกัน กับโหมดถล่มฝูงปิศาจ ที่ผู้เล่นจะต้องกำจัดเหล่าเอเลี่ยนที่หลั่งไหลมาอย่างไม่ขาดสาย

ผมว่า ยังไงก็คงไม่ต้องพูดกันมากแฟนๆ เกมส์แนว FPS เองก็คงรู้ถึงความสุดยอดของเกมส์ SF 2 กันเป็นอย่างดีอยู่เเล้ว ใครอยากมีโอกาสเข้าไปทดสอบ FPS สุดแจ่มแบบนี้ก่อนใคร ก็สามารถเข้าไปสมัครสมาชิกเพื่อรอลุ้นเป็นผู้โชคดีได้เข้าทดสอบกันในช่วง CBT กันได้ที่ http://soldierfront2.aeriagames.com/
    สำหรับกำหนดการต่างๆ ของตัวเกมส์ทาง Aeria Games ยังไม่มีการเปิดเผยความคืบหน้าใดๆ ทั้งสิ้นครับ เอาเป็นว่าใครอยากเล่นก็เข้าไปสมัครสมาชิกกันไว้ก่อน เพื่อติดตามข่าวสารและความคืบหน้ากันอย่างไม่ตกหล่น และถ้าโชคดีอาจได้มีโอกาสเข้าทดสอบในช่วง CBT ด้วยนะ อย่างนี้พลาดไม่ได้แล้ว

www.game-ded.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    เล่น เซิฟจีน อยู่เนี้ย

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 866
    อีกหน่อย คงไม่พ้นโปร TT

คิดถึงวันวาน
    กล่าวขอบคุณ
    870
    ได้รับคำขอบคุณ: 500
    ไม่ใช่ special force ละหรอ

-League of Legend-
    Khonkean,ขอนแก่น
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    ใช้มีดฟันกำแพงบัคได้อยู่ป่ะเนี่ย 5555+

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pond29856 อ่านกระทู้
    เล่น เซิฟจีน อยู่เนี้ย
    ตอนนี้ผมก็เล่น ผมชื่อkitaroTHนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,847
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    รูปภาพออกอาการคล้ายๆ PB นิดนึง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    กำลังเล่นเซิฟจีนอยู่ครับ สนุกดีๆ ^^

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    ขออย่างเดียว อย่าเข้าไทยครับ
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    speacial force คือชื่อฝั่งเอเชียครับ
    soldier front คือชื่อฝั่งยุโรป-สหรัฐ

ผมเล่นจีนอยู่ครับ สนุกดี แต่ของ aeria ก็สมัครไปนานแล้วด้วย รอเกมส์เปิดก็โหลดมาเล่นได้เลย 55555

สมาชิกไร้ค่า
    ตรงไหนก็ได้ มีมากกว่านั้นก็ลองเสนอมา
    กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 498
    ทหารยังว่ายน้ำเป็นอยู่ไำหม?

กล่าวขอบคุณ
    312
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    Blog Entries
    29
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NuTeiz อ่านกระทู้
    ใช้มีดฟันกำแพงบัคได้อยู่ป่ะเนี่ย 5555+
    ทีเด็ดมันอยู่ตรงนี้ล่ะครับ แหม่ ๆๆ 5555

Upload Anime
    บ้านไง........จะมีที่ไหนอีก
    กล่าวขอบคุณ
    2,075
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,076
    วันนี้ 29 เดือนนี้

Scarlet Blade
    เปิดให้บริการเต็มๆ ฮาๆจะไปเล่นมันสุดๆ