ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

แสดงความคิดเห็นทั่วๆไป
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    Blog Entries
    1

มีคนสงสัยเรื่องดราก้อนบอลเหมือนผมมั้ย [แอบฮา คิดว่าคงเมินกันมาเยอะ]

รูปนี้ Cell ไม่ตายครับ มันบอกว่า ในหัวมีก้อนเนื้อเล็กๆถ้าไม่โดนทำลายก็จะคืนชีพเรื่อยๆ ซึ่งถ้าบอกว่ามีเซลล์ของพิคโกโร่มันก็ใช่แต่พิคโกโร่บอกไว้ตอนภาคบูว่า ถ้าหัวไม่ขาดก็คืนชีพได้เรื่อยๆแต่ว่าเซลล์ หัวขาด ซึ่งคือหายไปเลยแล้วมันคืนชีพมาจากตัวของมัน(งอกใหม่)ซึ่งไม่ใช่หัวเหมือนพิคโกโร่ แต่พอโดนโกฮัง ปล่อยคลื่นเต่ามือเดียวเท่านั้นแหละ ตายเลย

อย่าตอบผมนะว่ามันเป็นการ์ตูนจริงจังไรมาก ก็แค่สงสัยและแอบฮา โทริยาม่า นายเฟลล์ใช่เปล่ายอมรับข้ามาเถิด ฮ่าาาา
    . ..

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    บ่นไรงุงิงุงิ

ล่อเล่นครับ-..- มาบ่นด้วยคน
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

OverTime
    กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 613
    เอาหน่าครับ = = ตายง่ายไปกะไม่หนุกสิ

It's My Paradise.
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    ปล่อยให้มันเป็นตำนานไปเถอะครับ 555
    This Is Paradise

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    ไอหย่า ผมดูเอามันส์อย่างเดียวเลย ไม่ได้นึกถึงเรื่องพวกนี้เลย 555
    ทำวันนี้ให้ดีที่สุด และอย่าหยุดถ้ายังไม่ถึงจุดสุดยอด

[ ค ว า ย พ ย า ย า ม ]
    กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    ถ้างั้นคงไม่มี จอมมารบลู ซุปเปอไซย่า 4 คุณอยากให้หยุดอยู่แค่นั้นไหมละ ^^

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    เค้า ทำให้ งง พวกเรา จะ ได้ มา ตั้ง คำถาม กัน ไง (ล้อเล่น)
    ถ้า มัน ตายง่ายๆ ก็ จบเร็ว สิ ครับ

ปล.คลุมตัวอักษร ยังไง ช่วยบอก ผมหน่อยครับ

Stay In The Dream....
    Find me in the Dream
    กล่าวขอบคุณ
    1,000
    ได้รับคำขอบคุณ: 697
    Blog Entries
    2
    เฮ้ย เออ.... ไอเราก็ดูเเบบไม่สังเกตอะไรเลย เอามันส์อย่างเดียว 55555

---------------------------------------------------------------

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    ต่อให้ เซลล์ร่างสมบูรณ์ ก็สู้ โกู หรือโงกุน กับ เบจิต้า ทรังค์ พร้อมกันไม่ได้หรอก ถ้าตัวร้ายมันไม่มีพลังการฟื้นตัวอะนะ

เหมือนจอมมารบูอะ ฝีมือก็ไม่เท่าไหร่ แต่ฆ่าไม่ตายนี่แหละ

โบรลี่ ซุปเปอร์ไซย่าในตำนาน ยังถูกรุม มาแล้วเลย

แต่โดยเนื้อเรื่องเขาจะเปลี่ยนบทพระเอกเป็นโกฮัง แต่มันเข็นไม่ขึ้นเท่านั้นเอง

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    ผมเฟลตั้งแต่ตอนที่ฟรีซเซอร์บอกว่ามันเก่งสุดในจักรวาลแล้วล่ะ - -

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    150
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    หางมันเหมือนอะไรน้อ ทำไมไม่เซ็นเซอร์ หนักกว่าหัวนมโกฮังอีก
    ไม่มี

Bangkok , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    ก็มันมีเซลล์พิคโคโล่หนิพิคโคโล่มันออกใหม่ได้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newvisions อ่านกระทู้
    ต่อให้ เซลล์ร่างสมบูรณ์ ก็สู้ โกู หรือโงกุน กับ เบจิต้า ทรังค์ พร้อมกันไม่ได้หรอก ถ้าตัวร้ายมันไม่มีพลังการฟื้นตัวอะนะ

เหมือนจอมมารบูอะ ฝีมือก็ไม่เท่าไหร่ แต่ฆ่าไม่ตายนี่แหละ

โบรลี่ ซุปเปอร์ไซย่าในตำนาน ยังถูกรุม มาแล้วเลย

แต่โดยเนื้อเรื่องเขาจะเปลี่ยนบทพระเอกเป็นโกฮัง แต่มันเข็นไม่ขึ้นเท่านั้นเอง
    การ์ตูนเรื่องนี้สอนให้รู้ว่า "หมาหลวงก้านหมาหลาย"
    ภาษาเหนือ ถ้าไม่รู้ว่าแปลว่าไง รอท่านอื่นมาแปล ผมแว่บละ อิอิ

We ~ Love ~ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    317
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    เขามักจะทำให้ตัวละครใหม่ ๆ เก่งเวอร์เสมอครับเรื่องนี้อะ.... ตอนโกฮังกับทั้ง มาใหม่ ๆก็เก่งเวอร์

แต่พอผ่านไปตอนสองตอน ก็นะ ครูอิรูกะเก่งกว่าตั้งเยอะ. .... (นอกเรื่องละตู) ^^
    .: Assasin's - Creed - RevelationS :.

.::งอลเล่า::.
    กล่าวขอบคุณ
    193
    ได้รับคำขอบคุณ: 607
    เพราะมันคือเซล ครับ
    //me โดนไล่กระทืบ - -
    .::CPU FX-4100/MB 970A-D3/RAM 4GB*2/VGA XFX r7770::.

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,204
    หยุดร่าง 3 พอละ ****เก่งเกิน