ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

บอกดีไหมน่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194
    ถ้ามันรามมาถึงไทย นี่ อย่างน่ากลัวเลย
    ตอนนี้ห่วงแม่ผมที่สุดล่ะ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,772
    ได้รับคำขอบคุณ: 825
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ allenkheel อ่านกระทู้
    ในมุมมองทฤษฎีสมคบคิด อาจเป็นแผนลดจำนวนประชากรมนุษย์
    ถ้าเกิดมีผู้ทรงอำนาจอิทธิพลในด้านมืดของโลก ทางเดียวที่จะช่วยโลกตอนนี้คืออะไร ???
    หาพลังงานงานทดแทน ปลูกถ่ายอาหาร สเต็มเซลล์ ควบคุมประชากรมนุษย์(ควบคุมได้มั้ย) ???
    โอ้แบบนี้น่ากลัวนะผมว่า ลดประชากรมนุษย์

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ในพุทธทำนายเคยบอกว่าจะมีการรบกันของประเทศในแถบเอเชีย

(อย่าดราม่า ความเชื่อส่วนบุคคล)

กล่าวขอบคุณ
    959
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    Blog Entries
    1
    คงเหมือน mw3

{ The Dark Life }
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,464
    รู้สึกว่าหลังๆ มานี่เกาหลีเหนือ กระหายสงครามเหลือเกิน แขวะคนนั้นทีคนนี้ที เฮ้อๆ.......
    สงครามโลก อย่าให้มีครั้งที่ 3 เลย

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oner อ่านกระทู้
    รู้สึกว่าหลังๆ มานี่เกาหลีเหนือ กระหายสงครามเหลือเกิน แขวะคนนั้นทีคนนี้ที เฮ้อๆ.......
    สงครามโลก อย่าให้มีครั้งที่ 3 เลย
    งี้แหล่ะครับพึ่งได้อำนาจมาก้ต้องมีการลุ่มหลงในอำนาจบ้างแหล่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 192
    ไม่ต้องห่วง อเมริกา มีเทคโนโลยี มนุษย์ ต่างดาวที่ใช้ได้เพียงมนุษย์ต่างดาวเท่านั้น

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    ตกลงจะเอากันจิงดิ- -

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3,089
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,048
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ universalpt อ่านกระทู้
    โอ้แบบนี้น่ากลัวนะผมว่า ลดประชากรมนุษย์
    ถ้าเป็นแผนลดประชากรจริงๆ ก็คงไม่พ้น Illuminati ที่บงการเกาหลีเหนือล่ะครับ
    ลองไปหาอ่านดูครับ เกี่ยวกับ Illuminati คล้ายๆ Templar ใน AC แหละครับ 555

edit
    http://jimmysiri.blogspot.com/2010/1...bloodline.html
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย alexsamui2 : 31st March 2013 เมื่อ 21:58

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    กรุณายิงแค่เกาหลีใต้พอครับ...อย่ารุกรามไปญี่ปุ่น หรือรอบ ๆ เลย

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ถ้าเค้าคิดวาเค้าแน่ก็ต้องให้เค้าลองดูครับ ประเทศเค้าจะได้รู้สักทีว่าการที่เอาแต่เงินไปลงทุนในด้านสงครามโดยไม่สนใจอย่างอื่นเลย
    มันคุ้มค่าแค่ไหน คนเราพอคิดว่าตัวเองมีอำนาจก็จะใช้อำนาจนั้นอย่างไมคิดถึงสิ่งต่างๆทุกอย่างล้วนทำด้วยความคิดของตัวเอง

กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    ตอบแบบใจคิดเลยนะ ผมไม่ใช่พวกโลกสวย
    บอกตรงๆ อยากให้ประเทศพันธมิตรเกาหลีใต้ร่วมมือกัน สนอง need เกาหลีเหนือจริงๆ อยากเห็นว่าจะเก่งได้สักกี่น้ำ

กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    ประกาศสภาวะแล้ว ! ไม่ได้เชียร์USAนะ
    แต่ถ้าเกิดสงครามจริงๆ พอจบสงครามจะมีเทคโนโลยีใหม่ๆที่ก้าวหน้าออกมาอย่างแน่นอน
    (เหมือนช่วงสงครามโลกครั้งแรก ก่อนรบมีแต่ปืนที่ต้องยัดดินปืนก่อนยิง พอสงคราบปุ๊บ ปืนกลเอย RPGเอย รถถังเอย อาวุธเคมีเอย เครื่องบินเอย เพียบ!)
    (ครั้งที่สองก็มีที่รู้จักกัน Nuke คอมพิวเตอร์ ระบบนำวิถีในการยิงขีปนาวุธ เรือดำน้ำ อะไรอีกจำไม่ได้)
    ผมก็แปลกใจเหมือนกัน NKorea เอาความมั่นใจมาจากไหนรึมีของดี? -___- (แต่ถ้ามีแต่ระเบิด Nuke แต่ไม่มีเทคโนโลยีใหม่ๆเลยล่ะก็รับรองศพไม่สวย)

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    เผยความตรึงเครียดคาบสมุทร คิมหมูหัน แฉแหลก โอบารัก ยอมรับจับมือเพื่อการค้า!!!!

นอกจากเป็นข่าวที่ทวีความตรึงเครียดตลอดคาบสมุทรเกาหลี แท้จริงเป็นแค่แผนการตลาดการค้าอาวุธของทางอเมริกา ตลอดเครื่องบิน B52 และ B2 อเมริกาโชว์ออฟให้เกาหลีใต้ยอมจ่ายเพื่อความสบายใจ เหตุเพราะรายได้เยอะด้านการบันเทิง!!

คิมหมูหัน กล่าว อาวุธไม่พร้อมรบแน่นอน อีกทั้งไม่คุ้มเสียหากเกิดสงครามจริง ระดมสมองสร้างภาพยนตร์ปลุกแระแสแทน!!!

อเมริการยัน ไม่บุกเกาหลีเหนือเพราะไม่มีน้ำมัน ชี้หากเกิดสงครามจริงมีแต่ความสูญเสีย... และเปลืองน้ำมันโดยใช้เหตุ!

เย้ยประเทศครองนำมัน อเมริกาขู่ ถ้าแค่พัฒนาบังไฟขอฝน อเมริกาชี้จะคิดคือเป็นนิวเคลียร์ได้ เพื่อแผนเนียนยึดครองทรัพยากร

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DkTaP82 : 31st March 2013 เมื่อ 22:15
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    DkTaP82 เอาฮาใช่ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    สมมุติว่าเปิดฉากจริงๆ ประเทศไทยเราต้องส่งไปรบกับเขาไหมครับ

(อยากทราบจริงๆ)

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    อย่าลืมนะครับว่าจีน รัสเซีย เกาหลีเหนือ เป็นพันธมิตรกัน จีนซื้ออาวุธจากรัสเซียเพื่อคานอำนาจสหรัฐ แต่ ณ เวลานี้จีนกำลังจะก้าวขึ้นเป็นอันดับ 1 ทางเศรษฐกิจของโลก(หรืออาจจะเป็นแล้ว) ฉะนั้นจีนคงไม่อยากทำสงครามตอนนี้ แต่ไม่เข้าใจว่าสหรัฐจะยั่วยุเกาหลีเหนือเพื่ออะไร ให้โดนคว่ำบาตร ให้สติแตก หรือให้กระทบชิ่งใครบางคน

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ brave อ่านกระทู้
    ตอบแบบใจคิดเลยนะ ผมไม่ใช่พวกโลกสวย
    บอกตรงๆ อยากให้ประเทศพันธมิตรเกาหลีใต้ร่วมมือกัน สนอง need เกาหลีเหนือจริงๆ อยากเห็นว่าจะเก่งได้สักกี่น้ำ
    ผมก็ว่างั้นแหละ แต่ผมกลัวรัสเซียจะสนับสนุนเกาหลีเหนืออ่ะดิ

กล่าวขอบคุณ
    767
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DkTaP82 อ่านกระทู้
    เผยความตรึงเครียดคาบสมุทร คิมหมูหัน แฉแหลก โอบารัก ยอมรับจับมือเพื่อการค้า!!!!

นอกจากเป็นข่าวที่ทวีความตรึงเครียดตลอดคาบสมุทรเกาหลี แท้จริงเป็นแค่แผนการตลาดการค้าอาวุธของทางอเมริกา ตลอดเครื่องบิน B52 และ B2 อเมริกาโชว์ออฟให้เกาหลีใต้ยอมจ่ายเพื่อความสบายใจ เหตุเพราะรายได้เยอะด้านการบันเทิง!!

คิมหมูหัน กล่าว อาวุธไม่พร้อมรบแน่นอน อีกทั้งไม่คุ้มเสียหากเกิดสงครามจริง ระดมสมองสร้างภาพยนตร์ปลุกแระแสแทน!!!

อเมริการยัน ไม่บุกเกาหลีเหนือเพราะไม่มีน้ำมัน ชี้หากเกิดสงครามจริงมีแต่ความสูญเสีย... และเปลืองน้ำมันโดยใช้เหตุ!

เย้ยประเทศครองนำมัน อเมริกาขู่ ถ้าแค่พัฒนาบังไฟขอฝน อเมริกาชี้จะคิดคือเป็นนิวเคลียร์ได้ เพื่อแผนเนียนยึดครองทรัพยากร

ใช่ครับ มันคือ ธุระกิจ มหาศาล ของผู้มีเงินทุนครับ
    จอมยุทธผู้ยิ่งใหญ่ก็ยังต้องแพ้ใจจอมนาง

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    สงคราม มีแต่ความเสียหาย ของจะแพงขึ้น ของจะหายากขึ้น มีแต่ความลำบาก

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    อย่ามาระเบิดบา้นผมนะ T___T