ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    https://t.me/pump_upp
    กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 666
    3ปี ก่อนมั้ง เพือนผมเล่นน้ำบนหลังรถกระบะ ผลัดตกหลังรถสมองบวม ผมเกือบเสียเพือนไปแล้ว
    เขาออกมาห้ามก็ดีแล้ว ห้ามเอาถังน้ำขึ้นหลังรถกระบะ ก็ไปเล่นแบบอืนก็ได้นิ
    ปล. 3 ปีแล้วไม่ได้เล่นน้ำสงกรานต์ ชมแต่สาวๆ เปียกน้ำ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    ขอโทษนะครับ อย่ามองแค่เอาเพียงสนุกสนาน คิดว่าชีวิตเป็นของเรา จะทำอะไรก็ได้
    เราตาย บาดเจ็บมันก็เรื่องของเรา เงินที่เราไปซื้อเหล้ามากิน ก็เงินเรา รถก็รถเรา น้ำมันที่เติมก็น้ำมันเราเอง
    ยังจะมาตั้งกฏอะไรนักหนา

ถ้ามองเพียงแค่นี้ คุณก็เห็นแก่ตัวมาก ในสังคม ลองคิดว่าถ้าเกิดอุบัติเหตุขึ้นมา
    เคยมีเหตุการณ์หนึ่ง ที่พ่อของเด็กชายคนหนึ่ง กำลังขับรถออกไปซื้อของเพื่อจะมาฉลองกับลูกและเมียที่บ้าน แต่ก็ไม่ได้กลับมา เพียงเพราะคนเมาขับรถชนตาย อีกไม่กี่ร้อยเมตรก่อนถึงบ้าน
    แล้วลองนึกว่าถ้าคุณเป็นเด็กคนนั้น ที่ต้องเสียพ่อไป คุณจะรู้สึกอย่างไร คุ้มไหมสนุกแค่ไม่กี่วัน แต่กลับต้องทำให้คนอื่นทุกข์ไปตลอดชีวิต
    I Jokergameth
    NOTEBOOK: ASUS F81SE-VX178 OS: WINDOWS 7 X64 UTIMATE

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    ทำไมไม่เอากฏออกมาห้ามเด็กแว๊นจับกลุ่มขับจักรยานยนต์เกิน3-4คันบ้างล่ะ ทุกปีขับจับกลุ่มกันเป็น 10 แล้วที่ผมเกลียดมากเลยคือในกลุ่มต้องมีรถ DASH 125 ที่แต่งเสียงดังๆ (ต้องค่อยนึกในใจไอเชี้ย ตูรำคาญ)

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    ผมว่า อยากให้เป็นเฉพาะบางพื้นที่มากกว่านะครับ อากาศร้อนแบบนี้ น่าจะให้เล่นกันเต็มที่

กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,736
    ช่างหัวมันดิ ถ้าคุณไม่รู้จักเทคแคร์ตัวเองในเวลาอย่างนี้ทั้งๆที่รู้อยู่แก่ใจว่ามันควรจะต้องระวังก็นะ...แหม่
    ไม่ต้องสงกรานต์หรอก วันธรรมา ช่วงดึกๆ ตี 1 ตี 2 เนี่ย ครึ่งต่อครึ่งก็ขี้เมาผับปิดทั้งนั้น ขับรถแหวกอากาศกันเฟี้ยวๆ มันมีความเสี่ยงไง
    สงกรานต์ผมกล้าบอกเลย บนถนนน่ะตีไปเลยครึ่งนึงน่ะขี้เมาทั้งนั้น แล้วจะจัดการตัวเองยังไง ควรเดินทางแบบไหน เดินทางอย่างไรเพื่อลดความเสี่ยง มันพอคิดกันได้แหละ ถ้าเรื่องแค่นี้คิดไม่ได้ ก็ตายๆไปเหอะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย exodus : 1st April 2013 เมื่อ 10:53

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    เรื่องของเรื่องคืออุบัติเหตุที่มันลามไปโดนคนอื่นด้วยได้นี้สิปัญหา อารมแบบตายคนเดียวไม่ตายดันแถไปโดนคนอื่นด้วยเนี้ย แล้วบางทีก็พิกงพิการกันอีก

ปัญหาเรื่อง แอลกอร์ฮอร์ก็คุมกันยากแหละนะ บางคนเมาแล้วหลับก็ดีไป แต่จำพวกเมาแล้วซ่า เมาแล้วหาเรื่องอันนี้ก็ไม่ไหว สาเหตุขี้ปะติ้วยังฆ่ากันได้เลย เหอะๆ

ก็ดีสำหรับผมแหละงานนี้ ไงสาดน้ำเล่นก็เลิกไปนานแล้วเว้นแต่จะมีเด็กๆมาเยี่ยมมาเล่นหน้าบ้าน ถึงจะได้ไปเล่นไปดูแลเด็กด้วย