ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ลองมองไปบนท้องฟ้าดูซิ
    กล่าวขอบคุณ
    1,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,717

คำพูดหลังจบงานศพ Medal of Honor Warfighter

คือหลังจากจบงานศพของ Mother แล้วครับ

มันมีประโยคภาษาอังกฤษอยู่ประมาณ 3 4 หน้านี่ละถ้าท่านไหนเล่นแล้วคงจะทราบกันดี

คือผมอยากรู้ว่าทั้งหมดนั้นมันแปลว่ายังไงหรอครับ

ท่านไหนที่พอทราบรบกวนบอกผมหน่อนะครับ

ขอบคุณมากๆครับ
    ปรึกษา พูดคุยได้ที่ Facebook Tanonamnaj หรือ Hi5 Tanonamnaj
    ขอเวลา 1 นาที ยืนตรงนี้เงียบ ๆ แล้วมองไปบนฟ้า ลองคิดดูสิว่า ชีวิตมันวิเศษแค่ไหน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ขอประโยคหน่อยคับ ลืมไปแล้ว
    อยากได้ คอม เทพๆ กับ เขา มั่ง จัง

Ƭнє Gнσѕтѕ Λяє Ŕєαℓ
    กล่าวขอบคุณ
    174
    ได้รับคำขอบคุณ: 588
    นาทีที่ 5.46 ตอนจบซึ้งอะ

ปล.เขาว่ามัลติเกมส์นี้ไม่สนุก ผมเล่นแล้วมันก็สนุกดีนะ อลังการ ถล่มกระจาย
    My Name Is oI3lacKLisTo

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 277
    สรุปง่ายๆครับ
    พวกเขาคือฮีโร่ในชีวิตจริงที่คอยปกป้องชาติประชาชนพ่อ,แม่,พี่น้องและเด็กๆทั้งหลาย
    ทหารนั้นไม่สามารถแลกเปลี่ยนหรือหาซื้อได้
    แปลได้แค่2หน้าอะ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    759
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    ข้อความช่วงแรกพูดว่า : ซุปเปอร์ฮีโร่ในชีวิตจรืงมีตัวตน ; พวกเขาดำเนินอยู่กับพวกเราทุกวันและพร้อมที่จะปกป้องชาติและประชาชน ในขณะที่เราเห็นพวกเขาเป็นเพียงสามี พ่อ พี่ชาย/น้องชาย และลูกชาย ที่กล้าเผชิญกับความตาย และพวกเขายังกลับบ้านเพื่อเฉลิมฉลองกับการเกิดใหม่และเพื่อกลับไปนอนเช่นเดียวกัน

ข้อความช่วงสองพูดว่า : ฮีโร่ประเภทนี้ไม่สามารถสร้างหรือหาซื้อได้ พวกเขาเกิดมามีเพียงแค่จุดมุ่งหมายเดียวเท่านั้น และเข้าใจถึงชะตากรรมของพวกเขา เราเลือกที่จะนำชีวิตของพวกเขามาเผยแพร่ เพราะเรายินดีที่จะเสียสละเวลากับคนบ้าบิ่นในช่วงเวลาสั้นๆ มากกว่าใช้ชีวิตกับคนที่ไกลเกินกว่าคำว่า "ปกติ"

ข้อความช่วงสามพูดว่า :
    นักรบมหัศจรรย์พวกนี้ยอมเสียสละช่วงเวลาสั้นๆเพื่อใช้เวลาสุดมหัศจรรย์ร่วมกับพวกเรา พวกเราจะเลี้ยงลูกของเขา พวกเราจะให้เกียรติและจดจำพวกเขา พวกเราจะอยู่เพื่อปัจจุบันและอนาคต พวกเขารู้ดีว่าพวกเราจะต้องมีกำลังในการดำเนินชีวิตต่อไป ถึงชีวิตจะโศกเศร้า แต่เราจะเข้มแข็งขึ้น มากกว่าในสิ่งที่ตัวตนเราเป็นอยู่ พวกเขารู้ดีว่าพวกเราจะไม่มีวันถูกกำหนดจากอดีตของพวกเขาได้ แต่จากแรงบันดาลใจจากความทรงจำของพวกเขา พวกเราจะใช้ชีวิตให้เต็มที่และใช้ทุกวินาทีให้คุ้มค่า
    .....................................................................................................................................................................................................................................................................-Stacey

ปล.ผมแปลผิดพลาดประการใดขออภัย ณ ที่นี้ด้วยครับ
    ปลล.ใช้ชีวิตให้เต็มที่น่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kheammachart : 31st March 2013 เมื่อ 00:07
    การร้องไห้ไม่ใช่แสดงความอ่อนแอแต่เป็นการแสดงให้เห็นว่าคุณนั้นได้เข้มแข็งขึ้นแล้ว

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    ชีวิตจริงสุดวีรบุรุษตน; พวกเขาเดินในหมู่พวกเราทุกวันพร้อมที่จะปกป้องชาติที่ยิ่งใหญ่ของเราและประชาชนใน
    แจ้งให้ทราบขณะ พวกเขาเป็นสามีเป็นพ่อพี่ชายและบุตรที่มีความสามารถของจ้องมองความตายในใบหน้าและยังคง
    มาที่บ้านหินทารกแรกเกิดของพวกเขาที่จะนอนในวันเดียวกัน

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ลองมองไปบนท้องฟ้าดูซิ
    กล่าวขอบคุณ
    1,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,717
    ขอบคุณมากๆครับ
    ปรึกษา พูดคุยได้ที่ Facebook Tanonamnaj หรือ Hi5 Tanonamnaj
    ขอเวลา 1 นาที ยืนตรงนี้เงียบ ๆ แล้วมองไปบนฟ้า ลองคิดดูสิว่า ชีวิตมันวิเศษแค่ไหน

Nazi_Germany
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    ขอบคุณครับ สำหรับคำแปล ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bobbob อ่านกระทู้
    ชีวิตจริงสุดวีรบุรุษตน; พวกเขาเดินในหมู่พวกเราทุกวันพร้อมที่จะปกป้องชาติที่ยิ่งใหญ่ของเราและประชาชนใน
    แจ้งให้ทราบขณะ พวกเขาเป็นสามีเป็นพ่อพี่ชายและบุตรที่มีความสามารถของจ้องมองความตายในใบหน้าและยังคง
    มาที่บ้านหินทารกแรกเกิดของพวกเขาที่จะนอนในวันเดียวกัน
    แปลได้เทพมากๆๆ