ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,721
    ได้รับคำขอบคุณ: 244

อกหักมาครับ T___T

29/3/55 ผมพึ่งโดนแฟนบอกเลิกมาครับ แล้วเธอก็บอกกับผมด้วยว่า เธอคบกับผมเพื่อ "ประชดแฟนเก่า" ประโยคนี้ทำผมถึง

กับอึ้งไปเลยล่ะ เจ็บเนอะ กับความรู้สึกแบบนี้ เศร้าครับ :'((

ช่วงนี้ใครอกหักก็มาแชร์ประสบการณ์เล่าให้กันฟังได้นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kabuto122 : 30th March 2013 เมื่อ 08:40

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    เสียใจด้วยครับ เคยเจอเหมือนกันครับ ของผมนี่แบบว่าพร้อมกัน 2 คน เหมือนแบบระหองระแหงกับทางนู้น

แต่ผมไม่รู้ ไม่มีใครบอกด้วย แต่ผ่านไปซักพักเพื่อน ผญ มาบอกว่ามันมีอีกคน ปี้ดดดดเลยยยย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,721
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CanDiiZ อ่านกระทู้
    เสียใจด้วยครับ เคยเจอเหมือนกันครับ ของผมนี่แบบว่าพร้อมกัน 2 คน เหมือนแบบระหองระแหงกับทางนู้น

แต่ผมไม่รู้ ไม่มีใครบอกด้วย แต่ผ่านไปซักพักเพื่อน ผญ มาบอกว่ามันมีอีกคน ปี้ดดดดเลยยยย

เสียใจด้วยครับ ขอให้เจอคนที่ดีกว่านั้นนะครับ ^^

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kabuto122 อ่านกระทู้
    เสียใจด้วยครับ ขอให้เจอคนที่ดีกว่านั้นนะครับ ^^
    เรื่องมันนานมากละครับ แต่มันปรี๊ดตรงที่ว่า ไอ้บ้านั่นขี้เหร่กว่าผมเยอะเลยครับ

ปล ผมไม่เล็กนะครับ -_-|||

ปล2 เห็นในเฟสแว่วๆว่าเลิกกันไปและครับ XD
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CanDiiZ : 30th March 2013 เมื่อ 08:51

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,721
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CanDiiZ อ่านกระทู้
    เรื่องมันนานมากละครับ แต่มันปรี๊ดตรงที่ว่า ไอ้บ้านั่นขี้เหร่กว่าผมเยอะเลยครับ

ปล ผมไม่เล็กนะครับ -_-|||

ปล2 เห็นในเฟสแว่วๆว่าเลิกกันไปและครับ XD
    เลิกกันแอบสะใจเล็กน้อย 5555 แต่ผมมาปรี๊ดดด ตอนที่บอก "คบเพื่อประชดแฟนเก่า" นี่แหล่ะครับ

ทำกันได้ลงคอหนอ คนเรา

ปล.วันที่ 1 ม.ย. นี่ ก็ครบสามเดือนแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ผมว่าดีละนะ ผู้หญิงแบบนี้อย่าไปยุ่งเรื่องพวกนี้ด้วยดีกว่า ถ้าเราคบกับเค้า แล้วเค้าไปหาแฟนใหม่ประชดเรา ก็เจ็บเหมือนเดิมนะ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    แต่เช้าเลยนะครับ ผมก็ยังไม่นอนเลย 555

จัดไปครับ ศาลาพักใจ

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,721
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kritnopap อ่านกระทู้
    ผมว่าดีละนะ ผู้หญิงแบบนี้อย่าไปยุ่งเรื่องพวกนี้ด้วยดีกว่า ถ้าเราคบกับเค้า แล้วเค้าไปหาแฟนใหม่ประชดเรา ก็เจ็บเหมือนเดิมนะ

ครับผม ขอบคุณมากนะครับ ^_^

กล่าวขอบคุณ
    3,721
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    แต่เช้าเลยนะครับ ผมก็ยังไม่นอนเลย 555

จัดไปครับ ศาลาพักใจ

ขอบคุณมากครับ เพลงเพราะมากเลย 5555 แต่ผมทนฟังได้ไม่จบอ่า จะร้อง 5555

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Weapon XI : Deadpool
    Here's You Contact
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 502
    ถ้ารู้ว่าโดนหลอก ขอซักดอกเอากำไรละกัน 5555

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,721
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JamiesMc'Avoid อ่านกระทู้
    ถ้ารู้ว่าโดนหลอก ขอซักดอกเอากำไรละกัน 5555
    ผมทำแบบนั้นไม่ได้หรอกครับ อย่างมากก็ได้แค่ จู จุ้บ 55555

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    ผู้หญิงแบบนี้มัน เลว ครับ

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ถ้าเปนผมก็คงสตั้นเลยแหล่ะ 555555 นิสัยไม่ดีเลย

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836

ฟังสิคงเหมาะกับ จขกท มากเลยทีเดียวเชียว -.-

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    295
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    ผู้หญิง คนนี้มัน มัน ไม่สามารถพิมออกมาได้

ไม่ต้องเศร้าไปครับ ผู้หญิงมีมากกว่าผู้ชาย !!

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,689
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,198
    ผมคิดว่าเราเจ็บเหมือนกันทั้งคู่เลยครับ
    ส่วนเรื่องของผม ตามกระทู้นี้เลยยย ( T^T )
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=163703
    .
    .
    .
    .
    .
    ผมขอเล่าเรื่องที่ผมเสียใจมากที่สุด ในการอกหักนะครับ คือว่า
    ตอนนั้น ปวช.1 ตอนเปิดเทอม ใหม่ ๆ ผมเห็น ผญ คนหนึ่งซึ้งเธอสวยมากๆ ในสายตาผม ผมชอบเธอมากเเต่ก็ไม่กล้าที่จะบอก เเต่อย่างนึงที่ผมทำก็คือคอยเเกล้งเธอทุกๆ วัน จนมาวันนึง
    ผมก็ตัดสินใจบอกชอบเธอไป เเต่เธอกลับมาบอกว่า " อย่ามาพูดเล่นได้ไหม " ( สาเหตุที่พูดคือ ผมอาจจะเล่นกับ ผญ ทุกคน ) เเต่มาวันนึง เธอเกิดไปมีเเฟนเป็นรุ่นพี่ ปวช. 3 ครับ เเต่
    ผมก็ไม่สนใจยังไงก็จะเล่นด้วยกับเธอ เรียก ผัว เรียก เมีย กันทุกวัน ( นี้เล่นกันนะ ) เเล้วหลังจากนั้น ผ่านมาถึง เทอม 2 ผมเลยตัดสินใจอีกครั้งที่จะบอก รัก เธอ เเต่ผมก็ต้องอึ่งกับคำตอบของเธอ เธอตอบว่า " เขาชอบเเกตั้งเเต่ เเรกพบเลยนะ เเต่ที่เขาไม่เคยบอกเเก คือ เพื่อนเขาอีกคนนึงมันก็ชอบเเกเหมือนกัน เขาไม่อยากเสียเพื่อนไป " คำตอบเธอมันทำให้ผมอึ้งมาก จนคิดว่าทำไม กรูไม่รีบบอกตั้งเเต่เเรก หว่าาาาา T^T ผมเลยสัญญากับเธอว่า ยังไงเขาก็จะรอเเกอยู๋อย่างงี้นะ เเต่เหมือนเธอจะรักรุ้นพี่คนนั้นเอามากๆ ผมเลยได้เเค่รอเเล้วก็รอ หลังจากนั้น
    ผมดันได้ยินคำพูดของเธอว่า " ครั้งเเรกของ กูมันสนุกมากเลยนะ ( พูดกับเพื่อนของเธอ ) " หลังจากนั้นเเหละ น้ำตาเเตก ครับ T^T โคตรเสียใจ เเต่ยังไม่พอครับเรื่องเเค่นี้มันไม่อาจทำให้ผมตัดใจจากเธอได้หรอก เเต่ พอมาอีกครัง เธอพูดกับเพื่อนเธออีกเเล้วว่า " มันนะว่าฉันตอน ถอดเสื้อผ้า เหมือนเด็กเลย " ครั้งที่2 มานิผมไม่ไหวจริง ร้องไห้ พอเเล้วพอที จะไม่กลับไปคุยอีกต่อไป เเล้วเวลาก็มาถึง ตอน ไกล้จะเปิดเทอม ไม่รู้เธอคิดยังไง เธอโทรมา เรื่องการ ทะเลาะกับเเฟนเธอ ผมก็ให้คำปรึกษาไปเเบบดีดี " เดี๋ยวก็เข้าใจกันเองเเหละ " เเล้วก็คุยมาเรื่อยๆ
    ทั้งวัน จนเธอมาชวนผมไปบุ่ง ( สวนสาธารณะ ) อ่าครับผมก็ไป เหมือนเธอจะเลิกกับเเฟนเธอเเล้วจริงๆ ผมเลยลองจับมือ เดินควงเหมือนเเฟน (วันนั้นมีความสุขมากๆ ) เเต่พอไกล้จะถึง
    ทางที่กลับ ปากรดว่า เเฟนเธอโทรมา รู้ไหมเธอทำยังไง เธอสะบัดมือผมทิ่งต่อหน้า เเละหนีเดินไปคุย พอคุยเสร็จเท่านั้นเเหละ ผมฟิวขาดเลย ถามเธอว่า " อยากรู็ว่าที่ชวนมาเนี้ย เพาะอะไร เขาไม่เข้าใมจ จะชวนมาให้นั้งเสียใจหรือไง เเล้วปากอ่ะไอ้ที่บอกว่ารักอ่ะ มันมีกับเขาจริงๆ หรือป่าว " ผมเลยตัดสินใจเดินกนีเเละขับรถกลับบ้านไป ถึงบ้านเท่านั้นเเหละครับ ขึ้นห้องร้องไห้เเบบที่ไม่เคยได้ร้องให้ใครมาก่อน ( เสียใจมากๆ ) เเล้วในคืนนั้นผมเลยโทรไปหาเธอดู ถามว่า "รักเขาไหม สิ่งที่ทำเมื้อกี้ที่บอกว่ารักกัน มันมีจริงๆ หรือป่าว " ได้ยินเเค่เสียงเธอตอบกลับมาเบาๆ ว่า " ไม่ " ร้องไห้ ครำรวญทั้งคืนเลยครับ TTTTT^TTTTT
    สรุป.....ผมรอเธอมาเต็ม 1 ปี ในระห่วางที่รอไม่เคยมีใครนอกจากเธอ ไม่เคยที่จะไม่รักเธอ
    ปล. ผมอาจจะอธิบายงงๆ นะครับ รายละเอียดมันเยอะกว่านี้มากๆ T^T
    เเล้วประสปการณ์ความอกหักของที่สุดของท่านๆ ละครับเป็นยังไง ??

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    เลิกดีแล้วครับให้เขาไปเจอคนใหม่ที่ดีกว่า จขกท. // ขำ ๆ นะครับ

เอ้ยไม่ใช่ให้ จขกท. ไปเจอคนใหม่ที่ดีกว่านี้

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,721
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ operative อ่านกระทู้
    แรงไปมั้งครับ แต่ก็นะ ผมพูดไม่ออกจริงๆ 5555

กล่าวขอบคุณ
    3,721
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sakan4667 อ่านกระทู้
    ถ้าเปนผมก็คงสตั้นเลยแหล่ะ 555555 นิสัยไม่ดีเลย
    ผมนี่โคตรสตั๊นเลยล่ะครับ ตะลึงตึงโป๊ะ ใจหายเลย T__T

กล่าวขอบคุณ
    3,721
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dante1150 อ่านกระทู้
    ผู้หญิง คนนี้มัน มัน ไม่สามารถพิมออกมาได้

ไม่ต้องเศร้าไปครับ ผู้หญิงมีมากกว่าผู้ชาย !!
    กว่าจะได้เจอกัน กว่าจะได้เข้าใจกัน มันก็ยากเหมือนกันเน้ออ

แต่ไม่เป็นไรครับ ชีวิตเรายังไม่หยุดอยู่แค่นี้หรอกน่าา 5555 สู้ต่อไป

กล่าวขอบคุณ
    3,721
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hot0892832683 อ่านกระทู้
    ผมคิดว่าเราเจ็บเหมือนกันทั้งคู่เลยครับ
    ส่วนเรื่องของผม ตามกระทู้นี้เลยยย ( T^T )
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=163703
    .
    .
    .
    .
    .
    ผมขอเล่าเรื่องที่ผมเสียใจมากที่สุด ในการอกหักนะครับ คือว่า
    ตอนนั้น ปวช.1 ตอนเปิดเทอม ใหม่ ๆ ผมเห็น ผญ คนหนึ่งซึ้งเธอสวยมากๆ ในสายตาผม ผมชอบเธอมากเเต่ก็ไม่กล้าที่จะบอก เเต่อย่างนึงที่ผมทำก็คือคอยเเกล้งเธอทุกๆ วัน จนมาวันนึง
    ผมก็ตัดสินใจบอกชอบเธอไป เเต่เธอกลับมาบอกว่า " อย่ามาพูดเล่นได้ไหม " ( สาเหตุที่พูดคือ ผมอาจจะเล่นกับ ผญ ทุกคน ) เเต่มาวันนึง เธอเกิดไปมีเเฟนเป็นรุ่นพี่ ปวช. 3 ครับ เเต่
    ผมก็ไม่สนใจยังไงก็จะเล่นด้วยกับเธอ เรียก ผัว เรียก เมีย กันทุกวัน ( นี้เล่นกันนะ ) เเล้วหลังจากนั้น ผ่านมาถึง เทอม 2 ผมเลยตัดสินใจอีกครั้งที่จะบอก รัก เธอ เเต่ผมก็ต้องอึ่งกับคำตอบของเธอ เธอตอบว่า " เขาชอบเเกตั้งเเต่ เเรกพบเลยนะ เเต่ที่เขาไม่เคยบอกเเก คือ เพื่อนเขาอีกคนนึงมันก็ชอบเเกเหมือนกัน เขาไม่อยากเสียเพื่อนไป " คำตอบเธอมันทำให้ผมอึ้งมาก จนคิดว่าทำไม กรูไม่รีบบอกตั้งเเต่เเรก หว่าาาาา T^T ผมเลยสัญญากับเธอว่า ยังไงเขาก็จะรอเเกอยู๋อย่างงี้นะ เเต่เหมือนเธอจะรักรุ้นพี่คนนั้นเอามากๆ ผมเลยได้เเค่รอเเล้วก็รอ หลังจากนั้น
    ผมดันได้ยินคำพูดของเธอว่า " ครั้งเเรกของ กูมันสนุกมากเลยนะ ( พูดกับเพื่อนของเธอ ) " หลังจากนั้นเเหละ น้ำตาเเตก ครับ T^T โคตรเสียใจ เเต่ยังไม่พอครับเรื่องเเค่นี้มันไม่อาจทำให้ผมตัดใจจากเธอได้หรอก เเต่ พอมาอีกครัง เธอพูดกับเพื่อนเธออีกเเล้วว่า " มันนะว่าฉันตอน ถอดเสื้อผ้า เหมือนเด็กเลย " ครั้งที่2 มานิผมไม่ไหวจริง ร้องไห้ พอเเล้วพอที จะไม่กลับไปคุยอีกต่อไป เเล้วเวลาก็มาถึง ตอน ไกล้จะเปิดเทอม ไม่รู้เธอคิดยังไง เธอโทรมา เรื่องการ ทะเลาะกับเเฟนเธอ ผมก็ให้คำปรึกษาไปเเบบดีดี " เดี๋ยวก็เข้าใจกันเองเเหละ " เเล้วก็คุยมาเรื่อยๆ
    ทั้งวัน จนเธอมาชวนผมไปบุ่ง ( สวนสาธารณะ ) อ่าครับผมก็ไป เหมือนเธอจะเลิกกับเเฟนเธอเเล้วจริงๆ ผมเลยลองจับมือ เดินควงเหมือนเเฟน (วันนั้นมีความสุขมากๆ ) เเต่พอไกล้จะถึง
    ทางที่กลับ ปากรดว่า เเฟนเธอโทรมา รู้ไหมเธอทำยังไง เธอสะบัดมือผมทิ่งต่อหน้า เเละหนีเดินไปคุย พอคุยเสร็จเท่านั้นเเหละ ผมฟิวขาดเลย ถามเธอว่า " อยากรู็ว่าที่ชวนมาเนี้ย เพาะอะไร เขาไม่เข้าใมจ จะชวนมาให้นั้งเสียใจหรือไง เเล้วปากอ่ะไอ้ที่บอกว่ารักอ่ะ มันมีกับเขาจริงๆ หรือป่าว " ผมเลยตัดสินใจเดินกนีเเละขับรถกลับบ้านไป ถึงบ้านเท่านั้นเเหละครับ ขึ้นห้องร้องไห้เเบบที่ไม่เคยได้ร้องให้ใครมาก่อน ( เสียใจมากๆ ) เเล้วในคืนนั้นผมเลยโทรไปหาเธอดู ถามว่า "รักเขาไหม สิ่งที่ทำเมื้อกี้ที่บอกว่ารักกัน มันมีจริงๆ หรือป่าว " ได้ยินเเค่เสียงเธอตอบกลับมาเบาๆ ว่า " ไม่ " ร้องไห้ ครำรวญทั้งคืนเลยครับ TTTTT^TTTTT
    สรุป.....ผมรอเธอมาเต็ม 1 ปี ในระห่วางที่รอไม่เคยมีใครนอกจากเธอ ไม่เคยที่จะไม่รักเธอ
    ปล. ผมอาจจะอธิบายงงๆ นะครับ รายละเอียดมันเยอะกว่านี้มากๆ T^T
    เเล้วประสปการณ์ความอกหักของที่สุดของท่านๆ ละครับเป็นยังไง ??
    เศร้านะครับ ขอแสดงความเสียใจด้วย อกหักสุดๆ ของผมก็คงจะเป็นครั้งนี้แหล่ะครับ ผมเคยคบผู้หญิงมาแค่ 2 คนเอง

คนแรกน่ะ คบเหมือนเด็กๆ อ่ะครับ ตอนม.1 ไม่ค่อยเข้าใจกันซักเท่าไหร่ 2 วันก็เลิกกันแล้วครับ

ส่วนคนนี้คนที่สอง คนนี้ผมทุ่มให้สุดๆ ล้ะ จากที่ไม่เคยทำอะไรให้ใคร ก็กลับกลายเป็นทุ่มเทไปซะทุกๆ อย่าง แต่หลังๆ มานี่

ผมก็เลยสังเกตพฤติกรรมครับ อยากเล่าต่อนะครับ แต่มันเศร้ามากอ่ะ T__T เอาเป็นว่าเหตุผลนั้นเหตุผลเดียวก็เล่นเอาซะผมจุกไปแล้วล่ะครับ 5555 ใจร้าย จริงๆ เลยน้าา ผู้หญิงสมัยนี้

ปล. ผมพึ่งอายุ 16 เองนะครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    3,721
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THewOVer อ่านกระทู้
    เลิกดีแล้วครับให้เขาไปเจอคนใหม่ที่ดีกว่า จขกท. // ขำ ๆ นะครับ

เอ้ยไม่ใช่ให้ จขกท. ไปเจอคนใหม่ที่ดีกว่านี้
    5555 ก็คงจะเป็นอย่างงั้นอ่ะครับ ให้เค้าไปเจอคนที่ดีกว่าเราสิเนอะ

l3lack_l-leRo
    กล่าวขอบคุณ
    1,026
    ได้รับคำขอบคุณ: 238
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ operative อ่านกระทู้

คิดเหมือนกันเลยอะ

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    ผมก็บอกคนมาหลายคนเหมือนกันว่า ผู้หญิงน่ะ นิสัยมันชอบ ประชด อะไรมั่วซั่ว น่าเกลียด เสนียด สำหรับผู้ชาย ~!!

ทำใจครับ ผู้หญิงน่ะ ที่นิสัยดีๆ พอดีสำหรับเราน่ะ ยังมีนะ ^___^

38. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,721
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pop_PeR อ่านกระทู้
    ผมก็บอกคนมาหลายคนเหมือนกันว่า ผู้หญิงน่ะ นิสัยมันชอบ ประชด อะไรมั่วซั่ว น่าเกลียด เสนียด สำหรับผู้ชาย ~!!

ทำใจครับ ผู้หญิงน่ะ ที่นิสัยดีๆ พอดีสำหรับเราน่ะ ยังมีนะ ^___^
    ขอบคุณมากๆ นะครับ ช่วงนี้ก็ให้มันรักษาแผลใจไปก่อนละกันครับ แล้วค่อยเริ่มใหม่อีกที ^^'