ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    แทงใจดำสุดๆ ครับ ผมไม่อยากเลิกเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    พอแฟนอยู่มหาลัย เดี๋ยวก็มีคนเข้ามาจีบ อยู่แล้ว
    พอ ถามว่า มีแฟนยัง แฟนคุณอาจจะตอบว่า "ไม่" เท่านั้นแหละ ก็จบแล้วครับ
    หรือถ้าบอกว่า มีแล้ว ถ้าคนที่เข้ามามันจะเอามันก็จะตื้อไปเรื่อยๆ ถ้าแฟน ใจอ่อนละก็ จบ

สรุป มันอยู่ที่ ใจ ครับ

my house,not my home
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    รักยืดๆ ต้องเชื่อใจกันครับ -..- ถึงจะดูโง่ที่เชื่อ แต่เชื่อไปเถอะ

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    ผมนี้ไงครับ แฟนขึ้นมหาลัย จนตอนนี้จะขึ้นปี 2 ละ ผมยังไม่เลิกกันเลยครับ
    และทุกอย่างก็เป็นปกติ ขึ้นอยู่กับ จิตใจคนด้วยครับ ลองพิจารณาว่าแฟนคุณเ็ป็นยังไง

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    ผมขอขอบคุณทุก ๆคนมากเลยครับ
    ตอนนี้ผมนอนร้องไห้มา 3วันแล้ว ผมว่าผมพร้อมจะเเจอกับการใช้ชีวิตอยู่คนเดียว ผมไม่กล้าขับรถออกไปไหน
    เพราะทุกเส้นทาง ทุกถนน จำได้หมดเลยว่าเคยไปกันมา เคยทำอะไรกันยังไง เสียงหัวเราะ ภาพเวลาเธอยิ้มยังคงอยู่ในความทรงจำผม
    ถามว่าผมเสียใจมั้ย ? ตอบเลยครับ ว่าเสียใจ ผมรักเค้าเหมือนรักกับพ่อแม่ครับ ผมพามาที่บ้านให้พ่อแม่รู้จัก ทานข้าวกับพ่อแม่
    แต่ในเมื่ออนาคตยังมี ผมก็ไม่คิดมากละครับ รูปถ่าย หรือ อะไรต่าง ๆ ขอเก็บไว้ในกล่องแห่งความทรงจำเล็ก ๆละกัน

ขอบคุณทุกคนอีกครั้งมาก ๆเลยครับ

-League of Legend-
    Khonkean,ขอนแก่น
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    เชื่อใจคือสิ่งสำคัญที่สุด

กล่าวขอบคุณ
    330
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,291
    Blog Entries
    1
    เป็นผู้ชายต้องใจกว้าง อย่าเอานิสัยของผู้หญิงมาใช้ ขี้น้อยใจ ประชด เอาแต่ใจ นิสัยแบบนี้มันของผู้หญิง ถ้าเขาอยากทำอะไร ให้เขาทำให้เถอะ ช่วยเหลือกัน เวลาเรามีเวลาว่างที่ไม่ได้อยู่กับเขา ก็เอาเวลานั้นมาทำในสิ่งที่ชอบ จะได้ไม่ต้องคิดฟุ้งซ่านถึงเขา ผู้หญิงต้องการความรักความอบอุ่น และ ความมั่นคง ถ้าคุณให้เขาในแบบนี้ไม่ได้ซักวันเขาก็ไปจากคุณ แต่ถ้าคุณให้เขาทุกอย่าง เปิดใจ ซื่อสัตย์ต่อเขา มีเวลาให้บ้าง เป็นคนมั่นคงในความรัก ถ้าเขายังทิ้งคุณหรือไปมีคนอื่น ก็ปล่อยเขาไปเถอะ มีผู้หญิงอีกหลายๆคนที่รอคุณอยู่ เพราะจากที่ผมเรียนรู้มาเรื่องความรัก สิ่งที่ผู้หญิงต้องการจากผู้ชายมากที่สุดก็คือ ความรักที่มั่นคง รักเดียวใจเดียว แล้ว เปิดใจให้กว้างๆเอาไว้

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    ผมอยู่กับเพื่อนกับฝูง ไม่ว่าจะติดธุระยังไงอ่ะครับ
    เค้าโทรมาบอกว่าอยากเจอ หิวข้าว ผมจะรีบไปทันที ไม่เกิน 10นาทีด้วยซ้ำ ผมรักเค้ามากจริง ๆ
    ผมปวดใจมาก ๆเลยครับ ผมยอมรับว่ายังลืมเธอไม่ได้ แต่เอาเถอะ สักวันนึงผมต้องลืมให้ได้

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5,746
    ได้รับคำขอบคุณ: 572
    เลิกไปเหอะครับ ผู้หญิงอย่างนี้ ตัวดีเลย

มหาลัยอ่ะครับ เจอคนอีกเยอะแยะ แล้วพวกที่คบอยู่ห่างไกลอ่ะ

ไม่มีรอด ถ้าไม่บอกเลิกเขา เขาก็บอกเลิกนายเองสักวัน - -'
    ♥ Las Vegas
    ♥ ตัวเอง พ่อแม่ และสังคม

Shockolate
    Rayong , Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    มหาลัยเด็ดๆเยอะครับ ผมว่าหาใหม่ดีกว่า เพราะเขาทิ้งคุณไปมีคนใหม่

กล่าวขอบคุณ
    735
    ได้รับคำขอบคุณ: 161

''พบเพื่อ...ลา มาเพื่อ...จาก''
    ''รักเพื่อ...พราก  จากเพื่อ...จำ''

by.Bow DeLMorE

ผม"ชิน"และ"ชา"กับคำว่า"รัก"ไปแล้ว
    CPU = I5-8500 /RAM = 8G/GPU = GTX1070

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I love Liverpool ^^
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    ไม่ต่างไรกันเลยครับ
    ผมก้อเตรียมขึ้น ม.5 เค้าก้อเข้ามหาลัยยย แต่เราไม่ได้เปนแฟนกัน คุยกันอะไรนานแล้ว จะปี1 แล้วว
    ผมกลัวหลายอย่างงมากเลยยย
    กลัวเค้าไปเจอคนอื่นๆ ใน มหาลัย TT

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    ผมเป็นคน เจ็บเเล้วจำครับ เรื่องความรักระยะไกล ซึ่ง
    ตอนนี้เเฟนผมก็ ย้ายไปอยู่ตามครอบครัวที่จังหวัดอื่นน่ะครับ ผมคิดว่า
    ถ้าเปิดเทอมเเล้ว เธอไม่ได้ย้ายกลับมา ผมจะ บอก เลิก เธอครับ
    ปล. จะได้ไม่มากังวลว่า เขาจะมีคนอื่น ทับ ถมเรา .. .

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hackZZA อ่านกระทู้
    ผมอยู่กับเพื่อนกับฝูง ไม่ว่าจะติดธุระยังไงอ่ะครับ
    เค้าโทรมาบอกว่าอยากเจอ หิวข้าว ผมจะรีบไปทันที ไม่เกิน 10นาทีด้วยซ้ำ ผมรักเค้ามากจริง ๆ
    ผมปวดใจมาก ๆเลยครับ ผมยอมรับว่ายังลืมเธอไม่ได้ แต่เอาเถอะ สักวันนึงผมต้องลืมให้ได้
    สู้ๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    AV ปลอบใจก็ได้ครับ

ของแรง อย่าแซงทางเรียบ.
    กล่าวขอบคุณ
    3,114
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,840
    แฟนผมก็ไป ผมหาคนสำรองไว้แล้วล่ะ . เชื่อสิชีวิตมหาลัยมันมั่วจะตาย ถึงกระนั้นผมก็คุมเอาอ่ะครับ . ยังไงก็เมียฉัน ของใครก็หวงหมดแหละครับ
    Fb : เซอร์บอย ไม่เผ็ด.

กล่าวขอบคุณ
    528
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    นี้สินะที่เรียกว่าตีตัวออกห่าง ไม่ต้องใส่ใจหลอกครับคิดเสียว่าครั้งนึงเราเคยทำทุกสิ่งด้วยความจริงใจเคยทำทุกสิ่งให้คนๆนึงเพื่อความรักและไม่หวังผลตอบแทนขอเพียงแค่เราทำสิ่งเหล่านี้ให้กับคนที่เรารัก แค่นี้มันก็สบายใจขึ้นเยอะหละครับผมแนะนำให้คิดแบบนี้นะเพราะมันจะไม่เป็นทุกข์เลยครับพูดจริงๆ อ่าแล้วอีกอย่างนึงที่ควรคิดไว้ก็คือ ไม่มีอะไรอยู่กับเราได้ตลอดชีวิตหลอกครับ ทั้งคนที่เรารักและก็ตัวของเราเอง
    I5 3570K 4.1Ghz/ASRock Z77 Pro4/kingston 8gb 1600/GTX670/Raidmax 730w/thermaltake black edition v3/ เท่ห์******ยย

!Hollywood Undead!
    กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    เตรียมหาใหม่เถอะครับ แบบนี้เลิกมาหลายรายละ
    ..:: HOLLYWOOD UNDEAD ::..

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    แฟนเก่าผม เธอเป็นคนดีครับ เลิกก้เพราะตัวผมเองที่ไม่ดี เธอบอกกับผมว่า "ตอนนี้เตงอายุเท่าไหร่ ยังมีเวลาอีกเยอะน่า เด๋วก้มีคนดีๆ เข้ามาในชีวิตแน่ อาจจะดีกว่าเค้าซะด้วนซ้ำ" ตอนนี้ไม่ได้คุยกันแล้วล่ะครับ เฮ่ออ นายยังเหลือเวลาอีกเยอะนะ อย่าให้คนๆเดียวทำให้นายทุกข์ใจสิ

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    จะคิดมากทำไมครับ พอคุณได้ขึ้นมหาลัยคุณก็จะรู้ว่าที่คุณคิดน่ะมันไม่ได้เลวร้ายอะไรมากมายหรอก
    ขึ้นอยู่ว่าแฟนคุณจะซื่อสัตย์กับคุณไหม การที่เขาอยากไปนู่นไปนี่ ทำอะไรส่วนตัวบ้าง เป็นเรื่องธรรมดาครับ ปล่อยวางแล้วใจจะสงบไม่ต้องเก็บมาคิด
    เมื่อตอนผมเรียน ม.5 ม.6 เท่า จขกท. ผมก็คิดมากอย่างนี้แหละ ตามหึงตามจับผิด นิดๆหน่อยๆก็เป็นเรื่อง

มี2บ้านก็วันเว้นวัน
    กล่าวขอบคุณ
    435
    ได้รับคำขอบคุณ: 461
    ทำไมผมสังเกตุว่า ผู้ชายสมัยนี้มีแฟนแก่เยอะจังครับ ม.5 กับมหาลัยงี้ ม.6กับมหาลัย อ้าวเราก็เมียแก่กว่า2ปีนี่ฟ่า
    CPU I7 3770K OC 4.5 GHz GTX680 SLI OC 1109GHz RAM 8GB ASUS Z77P8L