ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,173
    ได้รับคำขอบคุณ: 182
    ตกบันไดหัวแตกเย็บ 6 เข็ม
    ไม่ไปซ่อมในวันนัดของ รร.
    ไม่ยอมส่งงานเลยโดนทำโทษทุกวันที่ รร.
    หลบอยู่ในห้องน้ำเพราะไม่อยากติว O-net
    มีคนมาขอชอบแล้วบอกว่าเป็นสามีทั้งๆที่ผมไม่ได้ชอบผู้หญิงคนนั้น
    ตอนไปเข้าค่ายก็เล่นไฟฉายกับเพื่อนตอนครูมาเกือบแกล้งหลับไม่ทัน
    Fap เป็นครั้งแรกตอน ป.5 (กว่าจะเป็น555)
    ล้อเลียนครูเลยโดนด่า
    ปล.สารภาพหมดละ
    ปลล.นี่มันกระทู้สารภาพบาปชัดๆเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dffb7iya1234 : 31st March 2013 เมื่อ 05:00 เหตุผล: มีคดีอีก
    [Red Hood]

กันอินชาวปทุมธานี ?
    กล่าวขอบคุณ
    437
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,192
    Blog Entries
    5
    ถูกแมงมุมกัดสมัยเด็ก ต่อมารู้ว่าสามารถไต่กำแพงได้และมีพละกำลัง
    เลยไปที่ซุซุรันแล้วท้าทุกคน สู้กันจนไม่มีใครให้ท้า เลยออกมาจากซุซุรัน
    แล้วเข้าเรียนฝึกเย็บผ้าแทน และตัดชุดขึ้นมาเป็นสีน้ำเงินกับสีแดง
    และสร้างเครื่องพ่นใย ออกไปจับโจร แต่เงินไม่พอใช้ จะไปอยู่ดิอเวนเจอร์กับเขาก็ไม่ได้
    เลยตอนนี้เป็นแค่ตากล้องรับจ้างเท่านั้นเอง TT^TT
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BlueFriday : 31st March 2013 เมื่อ 06:13 เหตุผล: พิมผิด

It's only after we've lost everything that we're free to do anything.

กล่าวขอบคุณ
    300
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    ป.1 ขี่แตกใส่กางเกง ต่อยเพื่อน จิบๆ
    ป.5 เอาระเบิดตดเหม็นปาใส่ห้องเรียนคนอื่นแล้ววิ่งหนี จุดประทัดปาเล่นตอนเข้าแถว โดนครูเรียกผู้ปกครองเทศยาว
    ม.1 เอากล่องแอบถ่ายกระโปรงผู้หญิงในห้อง เพื่อนไปฟ้องครูโดนพักการเรียน LOL
    ม.3 แตะบอลโดนหัว ผ.อ ล้มหัวแตก ภายในเวลา 3 วินาที สนามบอลเป็นป่าช้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jlooowall : 31st March 2013 เมื่อ 06:14

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,868
    จับเพื่อนแก้ผ้ากลางโรงอาหาร

-League of Legend-
    Khonkean,ขอนแก่น
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    เอาหมากฝรั่งละเลงหัวเพื่อน ตอน ป.1 ครับ

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    วีรกรรมในวัยเด็ก
    เคยเป็นเด็ก??

ผมนี่เข้าเว็ป JKG เลย!!
    กล่าวขอบคุณ
    2,195
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    ตอนเด็กๆประมาณอนุบาล 1 เคยไปเล่นรถยนต์ของพ่อ ตอนนั้นรถมันจอดอยู่นึกสนุกไปเล่นทำท่าจับพวงมาลัย ทำท่าขับ เสร็จแล้วก็ไปเปลี่ยนเกียร์ รถถอยหลังไปชนรั้ว แล้วทำท่าไม่รู้ไม่ชี้

We Are The Soshi
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 504
    2
    เริ่ม ชักว่าว ตั้งแต่ ป.5

กล่าวขอบคุณ
    374
    ได้รับคำขอบคุณ: 524
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BlueFriday อ่านกระทู้
    ถูกแมงมุมกัดสมัยเด็ก ต่อมารู้ว่าสามารถไต่กำแพงได้และมีพละกำลัง
    เลยไปที่ซุซุรันแล้วท้าทุกคน สู้กันจนไม่มีใครให้ท้า เลยออกมาจากซุซุรัน
    แล้วเข้าเรียนฝึกเย็บผ้าแทน และตัดชุดขึ้นมาเป็นสีน้ำเงินกับสีแดง
    และสร้างเครื่องพ่นใย ออกไปจับโจร แต่เงินไม่พอใช้ จะไปอยู่ดิอเวนเจอร์กับเขาก็ไม่ได้
    เลยตอนนี้เป็นแค่ตากล้องรับจ้างเท่านั้นเอง TT^TT
    Sniperman! 55 ผมเคยกินขนมของหมาอ่ะครับ มันเป็นรูปกระดูก ผมมองว่ามันเหมือนขนมปังเพราะสีมันมองเนื้อๆ ก็เลยกินเข้าไป อร่อยดีครับเหมือนขนมปังกรอบ 555

SHIRO YOKIO
    [JKG and SKR ] ราชมังกีฬา สถานที่ศักดิ์ ห้องสมุด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,576
    5
    ตอนป.1 ละกัน
    ตอนนั้นผมกำลังชมวิว แบบสบายใจๆกับเพื่อนผู้ชายด้วยกัน แต่พวกนั้นเป็นพวกนักเลงตอนเด็ก ระหว่างที่ผมชมวิวอยู่
    จู่ๆผมก็โดนตีหัว ผมจะด่ากับไปว่า เฮ้ย ไอสลัด ไอเหี้- แต่พอหันหน้ากลับมา ปรากฏว่าเป็นครู ก็เลยโดนทำโทดไป

ตอนป.4
    ตอนป.4 ตอนนั้นช่วงเวลาบ่ายโมงผมกำลังไปแกล้งผู้หญิงคนนึ่่งชื่อแนนซี่ จากนั้นเธอก็ไล่ผมมาจนถึงโต๊ะครูผมจึงวิ่งไปหลบแต่ปรากฏว่า เตะโต๊ะจนผมสะดุด
    ล้มทับ แนนซี่ แต่ดันไปทับตรง บริเวณ ที่เป็บ ช่วงตัว V เข้าให้ ตอนนั้นเอง ทำให้ผมเลือดปากออกจนเยอะ กับเลือดจมูกออก
    จึ่งโดนหาว่าเป็นพวกโรคจิต จนเลือดออกปากกับ ออกจมูก เล่นเอาผมยังจำได้ดีเป็นพิเศษ

ม.3
    ม.3 กำลังเดินกลับบ้านเจอคนขายนมเปรี้ยว ที่แม่บอกให้ไม่ซื้อมันตื้อมาก ผมเลยรอให้มันขับรถกลับมา
    พอมันขับกลับมาผมก็ไรเดอร์คิดมันซะ เพราะ เหม็นขี้หน้ามานานแล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rockpooh : 31st March 2013 เมื่อ 08:28

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

แค่ได้ คุย ก็ชื่นใจ
    อย่าพูดคำว่าทำไม่ได้ถ้าคุณยังไม่ได้ทำ
    กล่าวขอบคุณ
    914
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,159
    1
    ตอน ป.1-2-3-4-5-6 ผมทำเด็กผู้หญิงร้องไห้ ผมผิดไปแล้ว T^T

สมัยนี้เลยเห็น ผู้หญิงร้องไห้ไม่ได้ มันทำใจไม่ได้อ่ะ ตอนเด็กเห็นเด็กผู้หญิงร้องไห้เป็นเรื่อง สนุก

แต่เดี๋ยวนี้มันตรงกันข้าม คิดถึง เนอะ เรื่องราวตอนนั้น อยากจะขอโทษ จัง

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    ตอนป.3 ครับ นั่งเล่นหมากฮอสกับเพื่อนแล้วปวดฉี่ แต่ไม่กล้าไปคนเดียว ชวนเพื่อนที่เล่นด้วย มันก็ไม่ไปก็เลยยอมอั้นแล้วเล่นต่อเรื่อย ๆ
    จนเอ๊ะ ทำไมมันหายปวดฉี่วะ ดูพื้นห้อง เป็นพื้นไม้อ่ะครับ เป็นอาคารเรียนไม้ชั้น 2 ไง เต็มพื้นห้องเลย 55555555555
    ทำเนียนว่าน้ำหก แล้วซึมไปโดนหนังสือเด็กป.1ข้างล่างด้วย อย่างอาย

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    อย่าให้ผมพูดมันจะยาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Problem?
    กล่าวขอบคุณ
    3,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 781
    แต่ล่ะคน มี Sex กะครูฝึกสอนมันความฝันในวัยเด็กชัดๆ

กันอินชาวปทุมธานี ?
    กล่าวขอบคุณ
    437
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,192
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxtwis01 อ่านกระทู้
    Sniperman! 55 ผมเคยกินขนมของหมาอ่ะครับ มันเป็นรูปกระดูก ผมมองว่ามันเหมือนขนมปังเพราะสีมันมองเนื้อๆ ก็เลยกินเข้าไป อร่อยดีครับเหมือนขนมปังกรอบ 555

ผมชักใย ไม่ได้ซุ่ม!!

It's only after we've lost everything that we're free to do anything.

กล่าวขอบคุณ
    1,473
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,333
    ป.3 ด้วยความซน กระโดดลงมาจากชั้น 2 ของอาคารเรียน เดชะบุญ มือบังหน้าผากก่อนฟาดพื้นพอดี เลยรอดมาได้แบบปลอยภัยไร้แผล แค่มึนๆ

กล่าวขอบคุณ
    809
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ตอนประถมเปิดกระโปรงเพื่อนผญฮับ 5555555555

` Man UTD & JackFrost•
    ‘ Lov€ ’ HoKaGo TeaTime •` ☠ OnePiec€ `
    กล่าวขอบคุณ
    752
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,064
    1
    ' เล่นไฟเย็น โยนไฟเย็นขึ้นฟ้าเพราะมันสวยดี

ไปติดหลังคาร้าน ขายลูกชิ้นของแม่ตัวเอง

เผาร้านแม่ตัวเองครับ

- -"

โลกสวยด้วยมือเราต้องที่ : Jokergame ! lol lol lol lol lol.

.:: ⒶⓂⒶⓏⒾⓃⒼ ! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,480
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,344
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ O'z NEWBIE IN THE H.H. อ่านกระทู้
    กินขี้หมาครับ
    อันนี้ฮา 555

กล่าวขอบคุณ
    1,370
    ได้รับคำขอบคุณ: 442
    แอบมองหน้าสาว fap ในห้อง ผมก็เคย 555555 (แบบเนียนๆ)
    ≡MOTOR≡
    steam dota2 ว่างๆแอดมาหน่อย

Kill Myself.
    กล่าวขอบคุณ
    1,726
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,112
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxtwis01 อ่านกระทู้
    สตั้นไป 5 วิ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้
    แอบถ่ายคลิปหมาเด้ากัน
    แบ่งด้วยครับ หลังไมค์ๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย miniboss : 31st March 2013 เมื่อ 14:13

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 192
    ตอนนี้ผมอยู่ป.ตรี แล้วผมจำได้ไม่มีวันลืมเลยตอน ม.6 นี่ยังถือว่าเด็กแล้วกันนะ ผมไปประกวดเต้น บีบอย มันจะถึงคิวผมแล้วหล่ะ ผมดันปวดท้องห้องน้ำมากๆเลย จะไปก็ไม่ได้เดี๋ยวจะเสียโอกาศ พอถึงคิวผมเท่านั้น ผมก็ออกไปแดนช์ ไปตดไป กินนี้ฟุ้ง วงแตกเลย ผมอับอายมาก แต่ทำสีหน้าเนียน เพราะทีมผมเต้นกันครั้งละ 3 คนเค้าคงแยกไม่ออกหรอกว่าใครตด แต่มีน้องคนนึงน่ารักมากที่ผมตามจีบอยู่เหมือนเค้าจะรู้ว่าผมตด เค้ามองหน้าผมแต่ผมไม่กล้าสู้สายตาน้องเค้าเลย 555+

กล่าวขอบคุณ
    709
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    มดกัดไข่ครับบ ให้ครูมาช่วยดูให้ ครูอึ้งไปสักพัก ไม่รู้ว่าเพราะขนาด หรือ เพราะมดมันใหญ่กันแน่ = =

ป.ล.ตอน ป.1 นะเออ
    ! ~ My name is OwEnDevil ~ ! U want to know about me? View my facebook at here Patsakorn ~

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Life is Piracy
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    2
    ของผมทำเป็นหมู่คณะอะนะ ตอน ป.6 เอาไม้ฟาดไก่ตายในโรงเรียน

กลัวคุณครูรู้ เลย ต้มกินมันในโรงเรียนเบยย (หลังโรงเรียนเป็นป่าอะนะ)

27. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    แอบถ่ายคลิปหมาเด้ากัน

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: