ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.:MOD MASTER:.
    American Revolution
    กล่าวขอบคุณ
    806
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,111
    Blog Entries
    1

.:เดือนหน้าเตรียมพบเกมใหม่จาก Tencent Games ได้เลย:.

.:เดือนหน้าเตรียมพบเกมใหม่จาก Tencent Games ได้เลย:.

.:Tencent Games อาจจะไม่คุ้นหูในบ้านเรานัก แต่หากใครติดตามวงการเกมออนไลน์คงจะทราบดีว่าพี่แกเรียกได้ว่าเป็นพี่บิ๊กในวงการเกมออนไลน์ของโลกนี้เลยก็ได้ และก็เป็นบริษัทเกมที่ใหญ่ที่สุดในประเทศจีนแล้วล่ะ ซึ่งในวันที่ 18 เมษายน ที่จะถึงนี้ก็จะจัดงานประชุมขึ้นที่เรียกว่า Tencent UP+ ก็คือเราน่าจะได้เห็นรายชื่อเกมใหม่ๆที่จะเปิดให้บริการ และชาวไทยเราก็อาจจะมีโอกาสได้สัมผัสในกรณีอ่านจี่นออก ฮา:.

.:รู้หรือไม่ว่า Tencent นั้นน่ะมีมูลค่าทานการตลาดสูงกว่าค่ายยักษ์ใหญ่ที่เราคุ้นหูกันดีอย่าง Activision Blizzard, Electronic Arts (EA) และ Sony Entertainment รวมกันเสียอีกน่ะครับ

ในตอนนี้ทาง Tencent ก็มีเกมดังที่ครอบครองและเปิดให้บริการอยู่คือ ArcheAge, Blade & Soul, Kritika, Mystic Fighter, Naruto Online, Call of Duty Online และอื่นๆอีกมากมาย ส่วนเกมใหม่ที่จะเผยออกมานั้นจะเป็นอะไรก็ต้องคอยตามข่าวกันดูล่ะครับ:.

.:Blade & Soul (CN) - Are You Ready?:.

.:ข่าวจาก:.

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    ประเทศไทย ?

แค่ Blade & Soul ก็ยังดี

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 424
    เกมล๊อตใหม่ๆเข้ามาให้เล่นเยอะมาก แต่ทำไมตังในกระเป๋าล๊อตใหม่มันไม่เข้ามาเหมือนเกมบ้างเนอะ (ดูจากสภาพคงไม่พ้นเกมที่ต้องชื้อ ID - -.)

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    5
    น่าเล่น จังคับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 203
    มาไทยก็ดีนะชิ เมื่อก่อนผมชื้อid playinter อยากบอกว่าเล่นได้ วันเดียวเอง ติดเรื่องภาษา

บ้านของเสียงหัวใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,166
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    ผมว่า Blade & Soul จะเข้าได้เป็นไปได้ยากครับ ลองดูครับ id playinter ราคาเท่าไร 1500 ครับ ไม่มีทางเป็นไปได้เลย
    แต่ถ้าเป็น Aion มีแววครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    วันที่รอคอย พี่จีนอย่าล็อคIP Blade & Soul เลยนะครับกระผมขอร้อง

หนักใจกับเกาหลี+กับไม่อยากเสียตังซื้อไอดี

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    เอ่อเดี้ยวสิ Blade & Soul เสียเงินแล้วหรอ
    ตอนนั้นเล่นยังไม่เสียเลยนิ
    เล่นตัวมัดอยู่
    ปัญหาพอๆกัน สื่อสารไม่ได้ ภาษาเกาหลี กระตุก ลงดันไม่ไหว เลิก ลบ

Bangkok Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 977
    Blade & Soul มันเสียแอร์ไทม์ไม่ใช่รึ รอเซิฟอินเตอร์ดีกว่ามั้ง
    i7 8700K@5GHz + AORUS GTX 1080Ti 11G

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    5
    คุณคิดว่า blade & soul จะเข้าไทยเมื่อไหร่

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    2
    BnS เข้าจีนอาจมีหวัง คนเยอะ เปิดเล่น F2P ขายพวกของเสริมเล็ก ๆ น้อย ๆ เอา หวังว่า T^T

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    ไทย ก็เล่นเกมส์ 3D จากจีนไปก่อนละกัน