ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Nobody's Perfect
    กล่าวขอบคุณ
    1,618
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,067

บัค Warframe ปวดจิต !

เนื่องจากวันนี้ จขกท นั่งเล่น Warframe ในเวลาเที่ยงคืน ในโหมดโซโลเพราะชอบเล่นกับเพื่อนมากกว่า แต่มันนอนกันหมดแล้วจึงจำใจมานั่งเล่นคนเดียว พยายามบุกฝ่าดงไปให้ถึง Earth โดยระหว่างทางเจอกับภารกิจ "ช่วยตัวประกัน" ด้วยความที่เล่นคนเดียว แม้ด่านมันจะเพียงแค่ระดับ 1 แต่เพราะตัวละคร Volt นั้นเล่นยากมากในแบบ Solo ทำให้กว่าจะผ่านมาถึงฉากใกล้จบด่านนั้นเลือดตาแทบกระเด็น แต่ก็ต้องมาพบกับบัคสุดเลวร้ายคือ "ไอ่ตัวประกันที่ช่วยมามันปืนไม่เป็น" เพราะฉากในเกมนั้นถูกรีไซเคิลมาบ่อยๆ ใครที่เคยเล่นเกมนี้คงคุ้นกับฉากที่ต้องปีนกล่องแล้วขึ้นไปทางช่องแอร์กันบ้างละ มันติดที่ว่าไอ่ตัวกระกันนี้มันปีนไม่เป็น ผมซึ่งต้องยืนอยู่ท่ามกลางเหล่าโรบอท ต้องสู้อย่างเหนื่อยยาก จนหมดแต่แล้วก็ได้ยินเสียงยินปืนของเหล่าศัตรูกระหน่ำใส่อะไรบางอย่างที่ไม่ใช่ผม ใช้แล้ว.. นี้ละผลลัพธ์ของมัน

แต่ก็ให้อภัยเพราะมันก็สนุกมากอยู่ดี ถึงระบบนำทางจะค่อยข้างห่วยพาหลงได้ตลอดถ้าไม่ชำนาญ บัคอีกเยอะแยะ เช่นถือดาบเล็ง กระโดดทิ่่มลงพื้นแล้วท่าทิ่มค้าง สไลด์ผ่านเลเซอร์โดยไม่ต้องยิงตัวจับสัญญาณ (อันนี้สะดวกดี 55)

**เจ้าบอทบ้า แกทำให้ฉันดูโง่ เพิ่มระบบออโต้วาปเมื่อห่างไกลจากผู้เล่นไม่ได้รึไงฟระ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    เกมออกจะดีผมว่า แต่ด่านมันซ้ำๆ น่าเบื่อ

NO PAIN NO GAIN !!!
    กล่าวขอบคุณ
    2,125
    ได้รับคำขอบคุณ: 834
    199 ตัวเล่นไปนานเท่าไหร่หนิ 555+

ด่านมันมีแบบใหม่ๆละนะตอนแรกผมเล่นมีแต่ยานเบื่อสุดๆ ตอนนี้มันเริ่มทำมาบ้างละ
    ~ THE IRON NEVER LIE ~

จนกระทั่งโดนธนูปักที่เข่า
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 596
    เดินเข้าทางออกเลยครับ มันนับตัวเราอย่างเดียว

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    ใครมีตัวเกมส์ขอหน่อยครับ ผมสมัครไปแล้ว ยืนยัน ID แล้ว แต่โหลดตัวเกมส์ไม่ได้ โหลดมามันเป็นไฟล์ setup.msi ติดตั้งไม่ได้อ่ะครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 157
    Blog Entries
    1
    บัคไหน ผมก็ไม่ปวดตับ เท่า ฆ่าบอส แล้วไม่ดรอป BP
    i7 - 2670QM 2.2 GHz
    Nvidia GT 550M 2 GB

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    เอาอะไรมากเกมไม่ถึง 10 GB

Nobody's Perfect
    กล่าวขอบคุณ
    1,618
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,067
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aip studio อ่านกระทู้
    ใครมีตัวเกมส์ขอหน่อยครับ ผมสมัครไปแล้ว ยืนยัน ID แล้ว แต่โหลดตัวเกมส์ไม่ได้ โหลดมามันเป็นไฟล์ setup.msi ติดตั้งไม่ได้อ่ะครับ ขอบคุณครับ
    โหลดผ่านทางสตีมเลยครับ ดาวโหลดโปรแกรมสตีมมาก่อนแล้วสมัครให้เรียบร้อย พอเข้าไปเสริชไปว่า Warframe แล้วติดตั้งเล่นได้เลยครับ

**ปล เกมนี้สนุกนะ ติดงอมแง่มเลย ด่านมันซ้ำๆกัน ก็มีทั้งดีและเสีย เพราะว่าขนาดมันเล็กมากก โหลดครึ่ง ชม เสร็จ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saimtogo อ่านกระทู้
    เดินเข้าทางออกเลยครับ มันนับตัวเราอย่างเดียว
    ใกล้จบจริง แต่ไม่ได้ไกล้ถึงขนาด ทางออกอยู่ข้างหน้านะครับบ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gamespore อ่านกระทู้
    199 ตัวเล่นไปนานเท่าไหร่หนิ 555+

ด่านมันมีแบบใหม่ๆละนะตอนแรกผมเล่นมีแต่ยานเบื่อสุดๆ ตอนนี้มันเริ่มทำมาบ้างละ
    เล่นไปได้เกือบ 20 นาทีและครับ พอดีใช้โวท ขยันเก็บมานาให้ครบทุกเม็ด พอจวนตัวจริงๆ (โดนรุมมากกว่า 7 ตัวขึ้นไป) ก็กดอัลติ ที่มันจะปล่อยสายฟ้ารอบตัวและครับ ตายหมด ทำไปเรื่อยๆ ก็อย่างที่เห็น 55
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NightTheHCG : 2nd April 2013 เมื่อ 00:52

.- COOL_OR_HOT-.
    กล่าวขอบคุณ
    2,678
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    นานๆเจอนะครับบัคอ่ะ
    สนุกดีนะเกมส์นี้ Volt rank29 ล่ะ อิอิ