ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ดูผลการโหวต: ผมควรเลือกรุ่นไหนดีครับ (SMARTPHONE)

ผู้โหวต
136. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • Sony Xperia Z

86 63.24%
  • Iphone 5

27 19.85%
  • Samsung Galaxy S4

23 16.91%
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    ถ้าสน iphone5 จริงๆผมว่าเอา 4 ดีกว่ามั้ยครับปัญหาเยอะมากๆเลยตอนนี้รูเสียบที่ชาตผมเป็นลอยถลอกเลยแล้วข้างๆโทศัพท์ไม่รู้เรียกว่าอะไรไม่รู้ทำยังไงของผมมันเป็นลอยเฉยเลยไม่เคยทำตกนะครับ -.-

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    ในนี้ เชียร์ S4 ครับ เน้น แรง โหด มันส์
    แต่ส่วนตัว ชอบ HTC One M7 ครับ