ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I love Liverpool ^^
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 170

เรื่องรักในโลกออนไลน์ อ่ะคับ เรื่องราวของชีวิตผมเองง ให้คำปรึกษาหน่อยนะคับ

ยาวไปนิดแต่อ่านเถอะคับ น๊าา

จากกระทู้นี้ อ่าาคับ ใครที่ไม่เคยอ่านก้อลองไปดูะคับบบ

http://http://www.jokergameth.com/bo...ad.php?t=82347

คุยกันมาเรื่อยๆคับ จนผมนั้นไม่ใช่แค่ชอบเทอละคับ ผมรักเทอไปจิงๆ
    ถึงแม้ผมจะไม่ได้เหนหน้า ผมก้อไม่ได้คิดอะไรมากมายคับบ เพราะนิสัยเทอดีมาก ><
    จนวันนึงเทอส่งรูปมากให้ผม สำหรับผมแล้วน่ารักคับบ
    คุยกันมาเรื่อยๆคับ เทอไม่ได้คุยกับคนอื่นเลย
    ส่วนผมก้อไม่ได้คุยกับใครเหมือนกัน
    และวันนึงผมก้อได้ขอเทอคบกัน เทอก้อตกลง
    จนช่วงนึง ผมมีซ้อมละครประวัติศาสตร์ของ รร.
    จึงไม่ค่อยได้คุยกัน มีงอน บาง (แต่เวลาหึงเนี่ย ประชดเก่งมาก..ๆ คับ )
    จนวันนึงมันเปนอารมณ์แบบไหนผมก้อไม่รู้ ผมไปคบกะพี่ที่ รร เดียวกัน
    ผมกะเทอเริ่มห่างกันเรื่อยๆ แต่เทอก้อยังโทหาผม จนวันปี้ใหม่
    เคลียกันจบจนหลังจากนั้นมากเราก้อไม่ได้คุยกันเลย
    เหมือนกับเลิกกันไปแล้วอ่ะัคับบบ ผมกับกับแฟนที่ยุ รร เดียวกะผม แต่ผมก้อยังคิดถึงเทออยู่นะคับ
    คบไปคบมาผมก้อไม่รู้นะคับแต่ผมรู้สึกได้เลย ว่ามันไม่ใช่ คนคนนี้ไม่เหมือน เทอ ที่ผมได้คุยมาถึงเราไม่เคยได้เจอกันเลย
    จนผมจะเลิกกับแฟน ผมเลยได้โทหาเทอ เทอรับสายผม เทอไม่เกลียดผมเลย
    ผมคิดว่าเทอคงเกลียดผมไปแล้ว
    แต่ครั้งนี้ เทอมีแฟนใหม่แล้ว คบกันได้ไม่นานก่อนที่ผมจะโทไป ผมน้ำตาตกอะครับบ คือเสียใจแน่นอนคับบ
    แต่ผมก้อไม่ได้อะไร เพราะแน่นอน ครั้งนั้นผมผิดผิดเต็มๆอ่ะ ที่ผมไปมีคนอื่น
    ผมรู้ตัวเองว่าผมรักเทอ และผมก้อได้เลิกกับแฟน ผมจึงขอเทอคุย
    จนช่วงนึงแฟนของเทอห่างๆหายๆจากเทอไปแต่เสียใจมากเลยคับ ผมก้อไม่รู้จะทำไง ผมได้แต่ปลอบทั้งๆที่ผมก้อเจ้บ
    ผมบอกตรงๆนะคับบ ว่าผมก้ออยากให้เค้าเลิกกัน
    แต่อีกใจนึงผมก้อไม่อยากเหนเทอร้องไห้บ่อยๆ ผมจึงพยายามเก็บความคิดนั้นไว้ แล้วก้อปลอบเทอให้กำลังใจเรื่อยมา
    และไม่ว่าแต่จะคบกับแฟนต่อไปผมก้อจะไม่ว่าอะไรคับบ แค่เทอมีความสุขก้อพอแล้ววว
    และผมก้อได้ขอโอกาสเทออีกครั้งหากเทอเลิกกับแฟนจิงๆ ผมจะ ขอเทอคบบ...
    (ปล. เทอบอกว่าเทอก้อรักผมนะคับตอนที่เราคบกัน แต่ผมดันชั่วเอง)

เบื่อไม่คับบ 555555+ ยาวไปหน่อยยย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย AloneSo_Anfield : 1st April 2013 เมื่อ 11:36

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สายออนบอร์ด
    กล่าวขอบคุณ
    417
    ได้รับคำขอบคุณ: 206
    ยาวไปไม่อ่าน
    ผู้เล่นเก่า

กล่าวขอบคุณ
    212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeViLDoM อ่านกระทู้
    ไม่ได้ขอร้องงคับบผม ) ไม่เปนไรคับ 555

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    145
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ผมก็มีเหตุการณ์คล้าย ๆ จขกท. นี้แหล่ะครับ ผมก็ไปเจอผู้หญิงคนนึงในโลกออนไลน์ ตอนแรกผมก็ไม่ได้คิดอะไร ต่อไปเรื่อย ๆ เค้าก็มาสารภาพกับผมว่าเค้าชอบผม ( ตรงไหนก็ยังไม่แน่ใจ ) ผมก็ตอบรับเค้าไปซึ่งตอนนั้นผมไม่ได้คิดอะไรกับเค้า เพียงแค่ตอบรับเค้าไปเพราะไม่อยากให้เค้าเสียใจ ซึ่งเราก็คบกันปกติ แต่ผมเคยขอเบอร์เค้า เค้าก็ไม่ให้ผมเค้าบอกไม่พร้อมที่จะคุยกับผม ซึ่งผมก็ไม่ได้ถามอะไรเค้า คิดว่าเค้าคงมีเหตุผลส่วนตัว จนเมื่อวันเกิดผมที่ผ่านมา เค้าได้ส่งจดหมายมาหาผม ซึ่งสมัยนี้ผมว่ามันหายากมากเลยนะ ที่จะเขียนจดหมายส่งถึงกัน ในจดหมายก็มีกระดาษอยู่ 3 - 4 แผ่น ที่เค้าเขียนบรรยายความในใจของเค้าออกมา แล้วก็มีรูป ๆ หนึ่งซึ่งเค้าวาดผมกับเค้าอยู่ในรูปนั้น ถึงแม้มันจะไม่มีค่าอะไรสำหรับคนอื่น แต่สำหรับผม มันทำให้ผมประทับใจมาก ๆ ที่มีคนทำอะไรให้ผมแบบนี้ ซึ่งไม่เคยมีมาก่อน มีแต่ผมทำให้เค้า ขนาดเค้ายังไม่เคยเจอผมเลยด้วยซ้ำ ซึ่งตอนนี้แหล่ะผมจึงตัดสินใจที่จะชอบเค้าจริง ๆ จัง ๆ ผมเริ่มวางแผนไปไกลแล้ว ( ซึ่งคิดเองเออเอง ฮ่า ๆ )

ตอนนี้ในช่วงปิดเทอม ผมจึงทำงานเก็บเงินไว้ส่วนหนึ่ง ซึ่งท่าพอผมมีเวลา ผมจะชวนเค้าไปเที่ยวที่ไหนซักที่ ให้เจอกันครั้งแรก ให้มีความทรงจำดี ๆ กับเค้าบ้าง มันเป็นเรื่องที่ผู้ชายอย่างผมจะทำให้เค้าได้ในตอนนี้แหล่ะครับ

ปล. มาบ่นเป็นเพื่อน จขกท. นะครับ จะได้ไม่เหงา

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    240
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    ผมก็มีแฟนในโลกออนไลน์เหมือนกันครับ ^ ^
    นานๆเจอกันที ผมกับแฟนรักกันมาก
    ผมโชคดีด้วยแหละครับคบคนทางเน็ตคนแรก ก็เจอคนจริงใจเลย

ปล. จขกท. มีความรักในโลกออนไลน์เหมือนกัน นานๆ ผมจะPostสักที ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ShushI อ่านกระทู้
    ผมก็มีเหตุการณ์คล้าย ๆ จขกท. นี้แหล่ะครับ ผมก็ไปเจอผู้หญิงคนนึงในโลกออนไลน์ ตอนแรกผมก็ไม่ได้คิดอะไร ต่อไปเรื่อย ๆ เค้าก็มาสารภาพกับผมว่าเค้าชอบผม ( ตรงไหนก็ยังไม่แน่ใจ ) ผมก็ตอบรับเค้าไปซึ่งตอนนั้นผมไม่ได้คิดอะไรกับเค้า เพียงแค่ตอบรับเค้าไปเพราะไม่อยากให้เค้าเสียใจ ซึ่งเราก็คบกันปกติ แต่ผมเคยขอเบอร์เค้า เค้าก็ไม่ให้ผมเค้าบอกไม่พร้อมที่จะคุยกับผม ซึ่งผมก็ไม่ได้ถามอะไรเค้า คิดว่าเค้าคงมีเหตุผลส่วนตัว จนเมื่อวันเกิดผมที่ผ่านมา เค้าได้ส่งจดหมายมาหาผม ซึ่งสมัยนี้ผมว่ามันหายากมากเลยนะ ที่จะเขียนจดหมายส่งถึงกัน ในจดหมายก็มีกระดาษอยู่ 3 - 4 แผ่น ที่เค้าเขียนบรรยายความในใจของเค้าออกมา แล้วก็มีรูป ๆ หนึ่งซึ่งเค้าวาดผมกับเค้าอยู่ในรูปนั้น ถึงแม้มันจะไม่มีค่าอะไรสำหรับคนอื่น แต่สำหรับผม มันทำให้ผมประทับใจมาก ๆ ที่มีคนทำอะไรให้ผมแบบนี้ ซึ่งไม่เคยมีมาก่อน มีแต่ผมทำให้เค้า ขนาดเค้ายังไม่เคยเจอผมเลยด้วยซ้ำ ซึ่งตอนนี้แหล่ะผมจึงตัดสินใจที่จะชอบเค้าจริง ๆ จัง ๆ ผมเริ่มวางแผนไปไกลแล้ว ( ซึ่งคิดเองเออเอง ฮ่า ๆ )

ตอนนี้ในช่วงปิดเทอม ผมจึงทำงานเก็บเงินไว้ส่วนหนึ่ง ซึ่งท่าพอผมมีเวลา ผมจะชวนเค้าไปเที่ยวที่ไหนซักที่ ให้เจอกันครั้งแรก ให้มีความทรงจำดี ๆ กับเค้าบ้าง มันเป็นเรื่องที่ผู้ชายอย่างผมจะทำให้เค้าได้ในตอนนี้แหล่ะครับ

ปล. มาบ่นเป็นเพื่อน จขกท. นะครับ จะได้ไม่เหงา
    คิดเหมือนผมเลยคับท่านนน
    แต่ผมอ่ะ จะไปต่อ มหาลัยที่ ชลเลย จะได้เจอเค้า....
    สู้ๆนะคับ หัวอกเดียวกัน

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pza00007 อ่านกระทู้
    ผมก็มีแฟนในโลกออนไลน์เหมือนกันครับ ^ ^
    นานๆเจอกันที ผมกับแฟนรักกันมาก
    ผมโชคดีด้วยแหละครับคบคนทางเน็ตคนแรก ก็เจอคนจริงใจเลย

ปล. จขกท. มีความรักในโลกออนไลน์เหมือนกัน นานๆ ผมจะPostสักที ^ ^
    วู้ววววว เจ๋งงงค่าบบบ ท่าน
    ผมอยากเปนเหมือน ท่านนน จัง 555

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,104
    สู้น่ะครับๆ ^_^

!Hollywood Undead!
    กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeViLDoM อ่านกระทู้
    แล้วจะเม้นเพื่ออะไรครับ

ปล. คือท่านแค่มาระบายใช่ไหมครับไม่ได้ขอความเห็นอะไรใช่ไหม ถ้ามาระบายแล้วสบายใจขึ้นก็แล้วแต่ท่านเลยคับ
    ..:: HOLLYWOOD UNDEAD ::..

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    229
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    รักในโลกออนไลน์ถ้าเจอคนที่ดี ก็โชคดีไปคับ แต่ถ้าเจอที่แบบ...นี่สิ - -* ปวดจิต ปวดใจ มากคับ เข้าขั้น ทรมาน เบื่อ เซง อะละบ๊ะหู้ -..-

กล่าวขอบคุณ
    212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ H1ghSky อ่านกระทู้
    แล้วจะเม้นเพื่ออะไรครับ

ปล. คือท่านแค่มาระบายใช่ไหมครับไม่ได้ขอความเห็นอะไรใช่ไหม ถ้ามาระบายแล้วสบายใจขึ้นก็แล้วแต่ท่านเลยคับ
    ท่าน ผมรักท่าน ่อะ 5555 ล้อเ่ล่นคับ

กล่าวขอบคุณ
    212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pza00007 อ่านกระทู้

ผมอาจไม่มีโอกาสเปนเหมือนท่านแล้วก้อได้ TT

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    โลกออกไลน์ที่เจอไม่นานแล้วจบมีถมไปครับ
    สำหรับผมต้องการผู้หญิงที่คุยกันเป็นๆดีกว่า