ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    คนรู้จัก..ที่เล่น D3 หมดไปราวๆ 600000 กว่าบาท เพื่อเป็น อันดับ 1 ของเซิฟ อเมริกา ดังนั้นไม่เห็นแปลกที่จะมีคนซื้อในราคา 3 ล้าน....

ป.ล ผมเคยขายได้สูงสุด ชิ้นละ 250 US ตีเป็นเงินไทยตอนนั้น 6000 กว่าบาท

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    ถ้าเค้าจะซื้อเค้าคงไม่ใช่คนโง่หรอก มันคงเป็นพวกรวยไม่มีอะไรทำ หาความสุขใส่ตัวเอง แบบพวกมหาเศรษฐี
    BE A GOOD GAMER

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

LiverpoolFC
    กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    เอาตังที่ไหนไปซื้อ

กล่าวขอบคุณ
    437
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    คนซื้อต้องเงินเหลือใช้จิงๆอ่ะ - -

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 375
    ไม่ด่าว่าโง่ได้ยังไงใช้เงินแบบนี้ไม่ได้ประโยชน์เลยนะแค่กับเกมท่ารวยนักหนาเอาเงินไปทำบุญทำทานบริจากผมว่าน่าจะมีความสุขกว่าแถมยังได้บุญอีก คนทีซื้อนะไม่รู้จักคุณค่าของเงินถึงเขาจะหาเงินด้วยตัวเองก็เถอะมีปัญญาหาเงินแต่ไม่รู้จักใช้เงินให้มีคุณค่ามากทีสุด

.:: • XมวกฟๅJ • ::.
    ๏•JoKeRGaMeTH•๏
    กล่าวขอบคุณ
    466
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    ไม่ได้จะด่าหรือว่าอะไรหรอกนะ แต่ไอ้คนที่ซื้อไปนี่มันต้อง งอ งู จริงๆ ไม่งั้นซื้อไม่ได้หรอก เอาไปทำอย่างอื่นดีกว่าไหม หาความสุขด้วยวิธีอื่นน่าจะดีกว่านะเนี่ย อย่างเช่นไปกินตับกัน > บลาๆ < แล้วส่วนไอ้คนตั้งขายก็นะ ตั้งซะแพง ปัญญานิ่มป่ะเนี่ย กะว่าตั้งขายทีเดียวรวยเลยว่างั้น

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ _Lucifer- อ่านกระทู้
    ok ครับ เคยเล่นจริงๆรึเปล่า หรือแค่จำคำเค้ามาตอนนี้ปัญญาหลุด แลคแทบไม่เจอมาหลายเดือนละ
    และอยากบอกว่าเกมนี้เซิฟเค้าไม่ปิดหรอกครับเกมคุรภาพ มีเงินหมุนเวียนตลอด
    สงสัยความเห็นบนๆ จะเล่นเกมส์เซิฟเถื่อนมากไป

เซิฟเวอร์ Official มันจะปิดหนีได้ยังไงครับบริการหลังการขายเขาต้องดีอยุ่เเล้วเกมส์กล่องละเป็นพัน

อีกอย่าง 3 ล้านไงก็ออกผมว่า ฝรั่งเขาเล่นเกมส์เขาซื้อความสุขให้ตัวเอง เขาขายทิ้งเมื่อไหร่ก็ได้ถ้าเขาเบื่อ

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 272
    มีเงินอย่างเดียวซื้อไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    912
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    คนที่ไปว่าเขาโง่

ถ้าเขาโง่เขาคงไม่มีเงิน 3 ล้านหรอก

ขนาดพวกคุณฉลาดยังหาเงิน3ล้านมาไม่ได้เลย -.-

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kom007 อ่านกระทู้
    มีเงินอย่างเดียวซื้อไม่ได้
    ต้องรู้ภาษาอังกฤษด้วยเพราะคนขายเป็นฝาหรั่ง

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    912
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ youcry อ่านกระทู้
    ต้องรู้ภาษาอังกฤษด้วยเพราะคนขายเป็นฝาหรั่ง
    เงิบบบ

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 375
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ goblin2536 อ่านกระทู้
    คนที่ไปว่าเขาโง่

ถ้าเขาโง่เขาคงไม่มีเงิน 3 ล้านหรอก

ขนาดพวกคุณฉลาดยังหาเงิน3ล้านมาไม่ได้เลย -.-

เขามีปัญญาหาเงิน แต่ไม่มีปัญญาใช่เงินให้เป็นประโยชน์ครับ
    ส่วนไม่มีปัญญาหาเงิน3ล้าน แต่รู้จักใช้เงินให้คุมค่า หรือเรียกว่าพอเพียงครับ รู้จักไหมครับ พอเพียงอะครับ

พอเพียงอะรู้จักปะ

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 15694208 อ่านกระทู้
    ถูกของ คห9 แสดงว่าผ่านอะไรมาเยอะ 555
    ตามนั้นครับ ลงไปกับเทลรันเนอร์ 5000-6000 ได้ ไปกับ RO อีกหลายพัน หลังจากโดนแฮคไอดี RO ไปก็ตระหนักได้ว่า... "ตรูเอาเงินมาทิ้งให้คนอื่นหรอเนี่ย..."
    หลังจากนั้น ผมจึงมีอคติกับเกมออนไลน์ไทยเรื่อยมา -_-